Có nên mua Santafe thời điểm này

hoanglien

Xe tải
Em đang có em này: SantaFe 2.2 4x4 2015 bản Dầu FUll Options
Cụ nào có nhu cầu alo em ạ. Xe em đang trên đường ra Hà Nội.
Xe đẹp em bao test hãng. Cam kết ko đâm va - Ngập nước- Máy móc nguyên bản ạ

manlights

Đi bộ
Đang có nhu cầu mua Satafe như này
---
Santafe 2017 dầu bản thường. Các bác sale ai có offer hấp dẫn thì inbox thầm kín em luôn cái ạ. Offer nào ngon thì em sẽ gửi sdt để các bác liên lạc. Cứ offer tốt là em xuống tiền. Tiền thì sẵn rồi ạ.
---

tuantm

Xe máy
4 cái gạch đầu dòng của cụ đang đồng thanh hát bài ca chờ đợi, lý do duy nhất để mua xe là cụ sẵn tiền.
Một trong những nguyên tắc đầu tiên của tiêu dùng thông minh là: mua vì nhu cầu chứ không vì có tiền. Nhu cầu có, bắt buộc phải có, thì dù phải vay cũng mua. Nhu cầu có nhưng chưa tới mức bắt buộc thì nên đợi. Càng đợi thì mình càng có nhiều tiền, trong khi càng đợi thì mức độ cần thiết phải có càng cao, tức là giá trị đem lại khi sử dụng càng cao. Thời điểm mua là lúc chi phí bỏ ra thấp nhất nhưng lợi ích đem lại cao nhất.
Cụ này tư vấn hợp lý quá. Quan trọng là nhu cầu cần thiết đến đâu rồi.

Đoan_focus8338

Xe đạp
giá tốt nt cho em 0901454686

[/QUOTE]

Em đang có em này: SantaFe 2.2 4x4 2015 bản Dầu FUll Options
Cụ nào có nhu cầu alo em ạ. Xe em đang trên đường ra Hà Nội.
Xe đẹp em bao test hãng. Cam kết ko đâm va - Ngập nước- Máy móc nguyên bản ạ

uchirado

Xe hơi
Cụ quan tâm em mời cụ qua xem xe cụ thể ah
Em luôn có giá tốt nhất cho các cụ ofer nhiệt tình ah[/QUOTE]

Tôi mua xe mới chứ không mua xe cũ.

hoanglien

Xe tải
[/QUOTE]

Tôi mua xe mới chứ không mua xe cũ.[/QUOTE]
Em luôn ủng hộ các cụ là mua xe mới
Xe lướt cũng không kém gì mà giá lại rẻ hơn rất nhiều so với mới nên nhiều cụ có lựa chọn một chiếc xe lướt để phục vụ nhu cầu thiết yếu đấy ạ

uchirado

Xe hơi
Tôi mua xe mới chứ không mua xe cũ.[/QUOTE]
Em luôn ủng hộ các cụ là mua xe mới
Xe lướt cũng không kém gì mà giá lại rẻ hơn rất nhiều so với mới nên nhiều cụ có lựa chọn một chiếc xe lướt để phục vụ nhu cầu thiết yếu đấy ạ[/QUOTE]

Vâng, nhưng xe cũ xin nhường lại cho cụ ở dưới, tôi thì cứ thích xe mới cho yên tâm.

Luan166

Xe tải
Ko
Không nên mua cụ nhé :
- 2018 xe sẽ giảm sâu
- mẫu mới sẽ có trong 2018
Bắc Mỹ Santafe mới bị triệu hồi hơn 440.000 chiếc vì lỗi kỹ thuật . Nếu xe Việt Nam mà ở thị trường đó sẽ bị thu hồi hết . Vì xe Thành Công chỉ tính đến lãi thôi , nên bị cắt xén quá nhiều
- những người tư vấn cho bác toàn làm cho huymdai thôi nên bác đừng nghe
- chất lượng xe Santafe Viêt Nam 2016 và 2017 quá kém
Bác co em hỏi: San bản nhập Hàn 2008-2010 có ổn không bác?

Lê Quang Tạo

Xe hơi
Bác co em hỏi: San bản nhập Hàn 2008-2010 có ổn không bác?
Ổn chứ . Có điều tuổi hơn cao , cụ nên mua 2009 , 2010 và 2011 , máy SLX , dầu , eVGT thì ko phải suy nghĩ j . Nhưng cụ cần phải cân nhắc kỹ về giá . Vì các dòng giá đều giảm sâu rồi !

FeFeFe2017

Đi bộ
Nhà em chốt hạ bản Full Dầu sx 2017 (màu đen). Tuần sau được ngày là rước em nó về dinh. Ace sale nào có giá thực sự không thể chối từ thì inbox em ngày và luôn đi ạ. E nghiên cứu kỹ lắm rồi, đạn dược đã chuẩn bị sẵn sàng đầy đủ chỉ chốt là vãi thôi. Nhà em được khuyến mại sơn phủ gầm, dán kính 3M, trải sàn da, bọc vô lăng và thảm để chân nên các khuyến mại đó là mặc định các cụ nhé. Chỉ xem chỗ nào giá ưu đãi hơn là em chiến thôi. Lưu ý em mua xe bản sx 2017 nhé.

OTC AUTO

Xe hơi
Nhà em chốt hạ bản Full Dầu sx 2017 (màu đen). Tuần sau được ngày là rước em nó về dinh. Ace sale nào có giá thực sự không thể chối từ thì inbox em ngày và luôn đi ạ. E nghiên cứu kỹ lắm rồi, đạn dược đã chuẩn bị sẵn sàng đầy đủ chỉ chốt là vãi thôi. Nhà em được khuyến mại sơn phủ gầm, dán kính 3M, trải sàn da, bọc vô lăng và thảm để chân nên các khuyến mại đó là mặc định các cụ nhé. Chỉ xem chỗ nào giá ưu đãi hơn là em chiến thôi. Lưu ý em mua xe bản sx 2017 nhé.
Cụ cho xin số cầm tay để ae saler tư vấn trực tiếp cho cụ luôn đi ạ

OTC AUTO

Xe hơi
Tôi định mua xe mới, tiền có đủ trong bank, tuy nhiên vẫn cứ lăn tăn máy lý do sau:

- Xe dạo này xuống ghê quá, mỗi tháng giảm mấy chục triệu, bây giờ xuống tiền thì tháng sau đã mất một mớ.

- Các xe đều sắp ra mẫu mới, mà mẫu mới thì đúng là nhìn đẹp hơn hẳn mẫu cũ. Mua bây giờ thì mấy tháng nữa lại muốn đổi xe.

- Xe Santafe đời mới nội thất sáng mầu, dễ bẩn, đặc biệt là phần nhựa trông rất kém và rởm. Nội thất xấu hơn hẳn xe lắp cách đây 2 năm. Không biết là bản mới liệu có khả năng khắc phục hay lại còn kém hơn.

- Bây giờ thấy CRV sắp ra, giá cả chưa biết thế nào nên lại càng lăn tăn.

Trên đây là một số lý do để các bác vào cho ý kiến.
Theo em thì cụ lên chờ tới 2019 mua xe lúc đó chắc rẻ và ổn định giá, chứ giờ mua là thiệt hơn đấy.
Mà em thấy cụ so sánh Santafe với CRV thấy nó khập khiễng quá

lacse_09

Xe tăng
Các cụ nhà ta ko máu gì cả.
Máu là phải lên não luôn.
Cứ chờ với đợi chẳng mua dc xe đâu ạ.
Biết đâu mua xe lại kiếm dc vài con xe ấy chứ.
Cho nên thèm là phải chén thôi ạ.

lacse_09

Xe tăng
Cụ lấy xe cho e chiêm ngưỡng nhé.
Tuần sau ngày nào đẹp cụ nhẩy?
E chén con vàng c...t cụ à.
E đang thèm đây.
Chờ đủ đạn là e rước luôn và ngay.

uduchi

Xe container
Cụ lấy xe cho e chiêm ngưỡng nhé.
Tuần sau ngày nào đẹp cụ nhẩy?
E chén con vàng c...t cụ à.
E đang thèm đây.
Chờ đủ đạn là e rước luôn và ngay.
Bên em đang có dầu full cát giao ngay,cụ gần mạn Mỹ Đình thì ủng hộ bên em nhé:D

Sondote

Xe hơi
Tôi định mua xe mới, tiền có đủ trong bank, tuy nhiên vẫn cứ lăn tăn máy lý do sau:

- Xe dạo này xuống ghê quá, mỗi tháng giảm mấy chục triệu, bây giờ xuống tiền thì tháng sau đã mất một mớ.

- Các xe đều sắp ra mẫu mới, mà mẫu mới thì đúng là nhìn đẹp hơn hẳn mẫu cũ. Mua bây giờ thì mấy tháng nữa lại muốn đổi xe.

- Xe Santafe đời mới nội thất sáng mầu, dễ bẩn, đặc biệt là phần nhựa trông rất kém và rởm. Nội thất xấu hơn hẳn xe lắp cách đây 2 năm. Không biết là bản mới liệu có khả năng khắc phục hay lại còn kém hơn.

- Bây giờ thấy CRV sắp ra, giá cả chưa biết thế nào nên lại càng lăn tăn.

Trên đây là một số lý do để các bác vào cho ý kiến.
Cụ chỉ được cái băn khoăn giống người sắp mua xe :)) :)) :)).

otomaika

Xe đạp
4 cái gạch đầu dòng của cụ đang đồng thanh hát bài ca chờ đợi, lý do duy nhất để mua xe là cụ sẵn tiền.
Một trong những nguyên tắc đầu tiên của tiêu dùng thông minh là: mua vì nhu cầu chứ không vì có tiền. Nhu cầu có, bắt buộc phải có, thì dù phải vay cũng mua. Nhu cầu có nhưng chưa tới mức bắt buộc thì nên đợi. Càng đợi thì mình càng có nhiều tiền, trong khi càng đợi thì mức độ cần thiết phải có càng cao, tức là giá trị đem lại khi sử dụng càng cao. Thời điểm mua là lúc chi phí bỏ ra thấp nhất nhưng lợi ích đem lại cao nhất.
Chuẩn cụ ah