Có nên mua ô tô vào thời điểm này 'cuối năm 2014 đầu năm 2015"

ATTILA

Xe điện
Em làm xe cũng khơ khớ năm rồi nhưng theo em thấy thì dân nhà mình mà được giảm giá cái lọ là tăng giá cái chai hay sao ấy các cụ ạ, nói tóm lại hình như tổng giá vưỡn là không đổi thì đúng hơn, nói giảm cho có khích lệ tí hay sao ấy, chứ em nghĩ ô tô trong nước vẫn còn được bảo hộ giá tương đối dài dài :))
Chẳng giảm thì ông dân cũng mất ngần đấy, có giảm đi nữa thì em cứ cho là mất ngần đấy. Nhưng cái lợi ở đây là nhà nước được hưởng để làm hay mở mang hay trang bị thêm máy bay tên lửa mà giữ nước, chứ ông doanh nghiệp hưởng lợi nhiều quá rồi ông lại báo lỗ hay chuyển lỗ từ nước này sang nước mình,cũng lại hòa hoặc 1 số cá nhân đi đêm được hưởng, thử hỏi các cụ cái nào hơn? Chưa kể giảm thuế nó còn 1 vài tác động tích cực khácmà em ko dám dài dòng.

Future day

Xe tăng
Website
htdaiphat.vn
Chẳng giảm thì ông dân cũng mất ngần đấy, có giảm đi nữa thì em cứ cho là mất ngần đấy. Nhưng cái lợi ở đây là nhà nước được hưởng để làm hay mở mang hay trang bị thêm máy bay tên lửa mà giữ nước, chứ ông doanh nghiệp hưởng lợi nhiều quá rồi ông lại báo lỗ hay chuyển lỗ từ nước này sang nước mình,cũng lại hòa hoặc 1 số cá nhân đi đêm được hưởng, thử hỏi các cụ cái nào hơn? Chưa kể giảm thuế nó còn 1 vài tác động tích cực khácmà em ko dám dài dòng.
Cụ suy nghĩ sâu và xa thật đấy ạ, cụ phải đi làm chính trị thì dân mình có lẽ được nhờ lắm đấy ạ, :D

waversx trắng

Xe hơi
em đang định lấy m6 2.0 cụ nào cho e xin cái giá yêu nhất với, thanks các cụ

nguyentienbao

Xe hơi
Tùy theo nhu cầu và sở thích của bản thân cụ ạ, nếu chwa cần thiết lắm thì để sang năm xem sao...