[Funland] Có nên mua nồi chiên không dầu ?

uoat_LX

Xe điện
Muối hạt to trộn với tiêu xay xoa lên lớp da gà để 30 phút cho vào nướng đem ra ăn cực thơm ngon, bảo vợ ngon thế này sao lâu nay ko làm.
Mua gấp đi ạ.
Hay nhờ 😁 trang này giờ không phải là tư vấn mua nồi chiên không dầu mà thành trang hướng dẫn sử dụng nồi chiên không dầu, với : món ngon mỗi ngày 🤭🤭🤭🤭

wave-tau

Xe container
Em nghĩ ko nên lót gì các cụ nhá, em dùng nồi to nhất của phillip thấy cái khay hứng mỡ có 2 tầng, 1 cho mỡ lọt xuống 1 thiết kế kiểu khí động học để hơi nóng xuống lại có thể tỏa đều lên, và cái nữa nên xếp đồ vừa phải thôi chứ nhét ác quá hơi nóng cũng khó mà đều được.

jakiroo0o

Xe hơi
848 Bạch Đằng, P. Thanh Lương, Q. Hai Bà Trưng, Hà
Website
kuchen.com.vn
Em có ý định mua nồi chiên không dầu nhưng vẫn lăn tăn vì theo đánh giá đồ ăn bị khô, không ngon như rán trực tiếp. Theo các cụ thì có nên mua không ?
có nồi chiên vừa chiên và hấp đó cụ ơi - làm sao mà bị khô được

TimeBreak

[Tịch thu bằng lái]
Triệu rưỡi 1 cái NCKD bình dân, tác dụng của nó đem lại quá quá xứng đáng

New car 2023

Xe container
Các cụ nên xài với giấy bạc để giảm thời gian tẩy rửa. Làm nửa con gà tẩm ướp xong bọc giấy bạc(để hở miệng) cho chiên ko dầu rất ngon mà nồi ko bị bẩn.
Nói chung nồi chiên này cứ ba chỉ, sườn, gà là bá cháy luôn, tiện ko phải suy nghĩ hay để ý như dùng chảo rán.
Chắc tôi không để ý vụ "để hở miệng".
Tôi gói kín, nướng mãi mà gà nó không chín cho.
Mà nhà tôi mua cái lò quay, không phải nồi, hiện tại chỉ chiên khoai tây.

Nướng được + ngon, nhưng bẩn lắm bác ạ, nó bắn lung tung cả.

sắt con

Xe điện
Nên mua, tiện, sạch. Chế tác lắm thứ phết

haicot

Xe buýt
Nhà em vk mua nồi chiên không dầu, vk làm món gì từ nồi này thì em làm đc các món đó từ lò vi sóng!

chemvovan

Xe tăng
Hồi trước em có cái lò nướng thùng của asanzo, nướng khá chán, đc một thời gian nó hỏng em vứt xó.

Một thời gian sau, rộ lên cái nckd, vợ nghe mọi ng nói là làm món ăn ngon lắm. Giục mua lấy cái.

Em có đi tìm hiểu thì về bản chất, nckd vẫn là 1 cái lò nướng cỡ nhỏ. Cái gọi là chiên thì thực ra là nướng bằng luồng không khí thổi mạnh. Đại khái là cái gì nckd làm đc, thì các lò nướng đều làm được. Nhưng ngược lại, có những cái lò nướng có thể làm được nhưng nckd ko làm được.

Thế nên em lại qđ mua cái lò nướng thùng của electrolux, giá đâu hơn 3 củ. V nấu và xác nhận rằng, nhiều món làm bằng lò nướng ngon hơn nckd

safenoodles

Xe cút kít
Em có ý định mua nồi chiên không dầu nhưng vẫn lăn tăn vì theo đánh giá đồ ăn bị khô, không ngon như rán trực tiếp. Theo các cụ thì có nên mua không ?
Tiện lắm cụ ạ. Nếu nướng gà thì vẫn phải cho xíu dầu ăn , cụ à. Nhưng ăn ngon hơn rán trực tiếp nhiều ạ.
Rán thì hay bị bắn và phải trông, còn nồi này như lò nướng nhỏ, chỉ việc cho đồ cần làm chín vào, bật lên nhiệt độ và thời gian rồi ta có thể đi làm việc khác. Nó chín thì sẽ tự ngắt.
Việc nấu nướng nhàn hẳn.

athanh66

Xe điện
Website
chaogangviet.vn
Chắc tôi không để ý vụ "để hở miệng".
Tôi gói kín, nướng mãi mà gà nó không chín cho.
Mà nhà tôi mua cái lò quay, không phải nồi, hiện tại chỉ chiên khoai tây.

Nướng được + ngon, nhưng bẩn lắm bác ạ, nó bắn lung tung cả.
Gà nướng nckd Philips đó ạ

hieu110594

Xe máy
Nồi chiên k dầu tiện lắm, bác nào sợ khô thì mua cái nồi chiên không dầu hơi nước. Nướng khoai cứ gọi là đỉnh của chóp. Thịt quay giòn bì rộp rộp.=P~=P~=P~