Có nên mua K3 759tr ko các cụ!

lolly

Xe buýt
chẳng biết thế nào nhưng dạo này dân tình đi k3 quá nhiều; chắc là quá đẹp... làm mình cũng thấy giảm bớt độ sướng khi ngồi e nó.... ke ke

Vlda

Xe hơi
E thik cam lưởt hơn

shoporiflame

Xe hơi
quan trong la mình phải thích

Lungcu

Xe điện
đặc điểm của xe hàn là trang hoàng lộng lẫy rất bắt mắt, nhất là làm hài lòng phụ nữ cũng như những ng mới đi xe, do đó đq phần xe hàn chinh phục đc đối tượng khách hàng thuộc 2 nhóm trên, vs những tiện nghi diêm dúa hình dáng xe lại thời trang trẻ chung.
nếu đã chay xe nhiều năm cũng như nhiều dòng xe ng ta sẽ hiểu đc giá trị chiếc xe cần có là những điểm gì và mục đích đó phục vụ đúng nhu cầu ng sử dụng, có nhiều ng đi xe nhiều năm và nhiều loại xe họ vẫn chọn xe hàn vs lý do những tính năng diêm dúa đó phục vụ họ vs đúng múc đích họ cần,
còn xe đức thì miễn bàn nhé, chỉ cần nói tới xe nhật hay xe của mỹ là Ford, có thể hình thức thô lỗ , k diêm dúa, tính năng thêm thường khá nghè nàn để giảm giá thành nhưng bù lại chất lượng khung gầm máy móc , chế độ vận hành thì chắc chắn là hơn xe hàn nhiều và xe hàn cũng đang cố gắng học theo, nói đơn cử chiếc K3 vs chiếc altis hay ford forcus, chỉ cần nhìn hệ thống giảm sóc sau cũng có thể nhận ra đc chất lượng gầm sau và giảm sóc khác thế nào, k3 sử dụng kiểu giảm sóc giống mấy chiếc xe nho nhỏ như morning, yaris, forrte ... khi vào cua xe bị vặn , đi đến chỗ sóc thì đuôi văng nẩy tưng tưng, k có thanh giằng ...
đối vs altis hay forcus , civic .. hệ thống giảm sóc sau khác hẳn bởi thanh giằng làm cho xe vào cua rất chắc, cũng như khi đi đến chỗ sóc ....
mình k phải dân kỹ thuật mình sử dụng xe hàn cũng như các xe khác và nhận ra điều đó, k biết đúng sai nhưng mình cứ để ý những chiếc xe có hệ thống giảm sóc sau kiểu forte , yaris, mỏning thì mình đều thấy xe nhẹ bâng , rất nẩy và k bám đường khi vào cua, còn những xe có giảm sóc kiểu civic, altis, forcus thì rất chắc chắn
Phán cứ như đúng rồi :77::77::77:

Katori Vũ

Xe tải
Cụ nên mua xe mới :) Cam lướt ko biết thế nào mà mua lướt phải biết nguồn gốc và chủ xe thì mua chứ mua ngoài cũg ghê :D e là e chọn phươg án xe mới :D ko sau nhỡ lại nói câu Biết Thế thì chán :D

khanhhoa1912

Xe tải
bẩm cụ chủ thớt, cụ muốn xe form ngon, trẻ và có option thì K3. Chứ so với Cam hay Altis làm gì. Như em người ta cứ khuyên mua toy cho bền, nhưng xe mình chạy phố bảo hành 100.000 KM thì cũng 5 năm mới hết bảo hành, mà 5 năm đó mình làm có tiền nhiều thì chọn Toy/Cam hay Kia làm gì.

Nói về hãng Kia bây giờ đồ nhiều, rẻ dễ thay. Mà cụ đi xe của bền tại người đó. Như con Kia Pride ai bảo bền thua Toy nào. Hãng thì tơ lơ mơ lắm cụ ơi, vì Toy cũng ối con kém chả ai mua, mua về lại triệu tập vì hỏng hóc, Kia cũng vậy. Nhưng so K3 nói riêng thì cụ cứ ra chạy thử VIOS, ALtis, Cam 2007, Civic và K3 rồi mới biết cảm giác, vì mình mua cho mình chứ mình mua cho người khuyên đâu.

Ai nói K3 không bền thì nói láo đó, vì K3 mới ra, đã ai chạy đc 5 năm đâu mà kêu bền hay không. Còn ai khẳng định hàng Toy như VIos hay Altis mới bền thì cũng láo nốt vì hàng mới mà, rồi càng ngày Toy VN làm ăn càng nhộn nhạo, nói luôn vụ vỏ xe càng ngày càng mỏng.

kenu97

Xe container
Ai nói K3 không bền thì nói láo đó, vì K3 mới ra, đã ai chạy đc 5 năm đâu mà kêu bền hay không. Còn ai khẳng định hàng Toy như VIos hay Altis mới bền thì cũng láo nốt vì hàng mới mà, rồi càng ngày Toy VN làm ăn càng nhộn nhạo, nói luôn vụ vỏ xe càng ngày càng mỏng.
K3 tuy mới ra nhg forte là nó đã đc 5 năm rồi đấy bác. Đời sau thông thường ra sẽ cải thiện hơn đời trc

Ngọc Đạt

Xe máy
Em thấy giá đó thì cụ nên lấy em bim 3 e90 thì hơn

nghiepdung

Xe buýt
Website
www.bongshop.vn
Em cũng chuẩn bị múc 1 em k3 2.0 trắng ngọc trinh. Sang tuần là hàng về :)

OngGia9559

Xe hơi
Website
tuixachbalo.com.vn
E thì đang so sánh e THÀNH PHỐ mới về với K3 đang phân vân 2 e này wa các CỤ ạ. có CỤ nào cho e xin thêm ý kiến về 2 E này với ?

seadogs

Xe tăng
Xe mới, rẻ nhất cùng phân khúc, đẹp, chất lượng cũng được, múc thôi cụ ơi. Em chạy được 5000km thấy ổn, ngoài mấy cái lỗi của đầu DVD đểu anh Hải ra thì còn lại là ngon.