có nên mua esc thời điểm này ?

CD - BENLY

Xe hơi
Quyết định của cụ em nghĩ là sáng suốt rồi ạ, mà em khuyên cụ nên mua Toy thì sau này dễ bán hơn ạ chứ ESC mua thì rất dễ nhưng khi cần bán mất giá lắm cụ ạ, chúc cụ may mắn!
Thường thì người ta hay làm như cụ khuyên nhưng em chán TOY rồi cụ ạ vì cty em cũng có vài chiếc . Em vẫn thích donf ESC hơn .

Vinh Nguyễn

Xe điện
Thường thì người ta hay làm như cụ khuyên nhưng em chán TOY rồi cụ ạ vì cty em cũng có vài chiếc . Em vẫn thích donf ESC hơn .
Trước đây em cũng suy nghĩ như cụ bây giờ mà niềm đam mê của em nữa cơ, nhưng sau cái đợt Ford tăng giá một loạt các dòng xe lên rồi ko bán được thì hạ giá. Em thât vọng vô cùng vì nó ko còn cái hiên ngang bất cần của người Mẽo nữa chạy theo đám đông.
Và bằng chứng em cho là rất đúng của ESC khó bán bằng chứng là chính bản thân em rao bán con Ếch để đổi Toy mà đến bây giờ vẫn nằm im, mà chém gió thì em cũng chưa thấy cái thớt nào hot như thế!
Mời cụ tham khảo cho vui

http://www.otofun.net/threads/376652-chia-tay-ech-loai-sang-mau-den-doi-2008-full-options

Phan Nguyễn

Xe tải
chiều nay mấy cậu sale dt cho em nói nếu em lấy thì có thể giảm cho em thêm ít nữa 500 obama cụ ạ
Giảm 500$ ở thời điểm này em dự là vẫn ít cụ ạ.

Trước đây em cũng suy nghĩ như cụ bây giờ mà niềm đam mê của em nữa cơ, nhưng sau cái đợt Ford tăng giá một loạt các dòng xe lên rồi ko bán được thì hạ giá. Em thât vọng vô cùng vì nó ko còn cái hiên ngang bất cần của người Mẽo nữa chạy theo đám đông.
Và bằng chứng em cho là rất đúng của ESC khó bán bằng chứng là chính bản thân em rao bán con Ếch để đổi Toy mà đến bây giờ vẫn nằm im, mà chém gió thì em cũng chưa thấy cái thớt nào hot như thế!
Mời cụ tham khảo cho vui

http://www.otofun.net/threads/376652-chia-tay-ech-loai-sang-mau-den-doi-2008-full-options
Em thì cảm ơn Ford vì thế mà cụ không bán được xe :D

Cụ mà gia nhập hội Toi, em biết mua xe gì bây giờ? Hay giờ cụ để lại cho em đi, em thấy hình như xe cụ mới thay 4 quả lốp mới.

Vinh Nguyễn

Xe điện
Giảm 500$ ở thời điểm này em dự là vẫn ít cụ ạ.

Em thì cảm ơn Ford vì thế mà cụ không bán được xe :D

Cụ mà gia nhập hội Toi, em biết mua xe gì bây giờ? Hay giờ cụ để lại cho em đi, em thấy hình như xe cụ mới thay 4 quả lốp mới.
Cụ này theo dõi em kỹ thế :D
Đúng thật cụ ạ em vừa thay 4 lốp mới cho con ếch chết của em
Em tính bán đc ếch em sẽ mua Antis cụ ạ cũng bằng tiền con ếch của em mà tính thanh khoản lại cao gần như bán lúc nào cũng đc ạ :D

Phan Nguyễn

Xe tải
Cụ này theo dõi em kỹ thế :D
Đúng thật cụ ạ em vừa thay 4 lốp mới cho con ếch chết của em
Em tính bán đc ếch em sẽ mua Antis cụ ạ cũng bằng tiền con ếch của em mà tính thanh khoản lại cao gần như bán lúc nào cũng đc ạ :D
Thế tóm lại là giờ cụ thay lốp mới rồi cụ không bán nữa, phỏng?

Vinh Nguyễn

Xe điện
Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

CD - BENLY

Xe hơi
Mời cụ tham khảo cho vui

Em nghĩ nếu nhà nước bỏ máy cái vụ thu phí linh tinh là cụ bán được ngay ấy mà.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Thế tóm lại là giờ cụ thay lốp mới rồi cụ không bán nữa, phỏng?
Em vẫn máu mua Toy cụ ạ! nếu có khách cụ giới thiệu giúp em, xong xuôi em mời cụ (b) tẹt ga lun
Tiện đây em sô hàng lun, coi như lách luật vậy :D
http://www.otofun.net/threads/176515-lop-cho-escape-chon-loai-nao-mua-o-dau-ro-gia-thia-nao?p=10103675#post10103675
Hai ông Kễnh này đùa vừa vừa thôi nhá!

Cố gắng kết nạp thêm thành viên hội Ếch đê!

tommykp

Xe buýt
ko nên mua kụ ah, vì mua xong mất giá luôn 1/4 :)), và ra đường thấy cũng "hơi" nhiều esc rồi ah. dưng 1 khi thích thì ko nên xoắn ah (tất nhiên là phải có xiền).
mua cái xe lúc nào cũng tính bán cho khỏi lỗ hay lỗ ít thì khỏi đi cho đỡ đau đầu.

CD - BENLY

Xe hơi
ko nên mua kụ ah, vì mua xong mất giá luôn 1/4 :)), và ra đường thấy cũng "hơi" nhiều esc rồi ah. dưng 1 khi thích thì ko nên xoắn ah (tất nhiên là phải có xiền).
mua cái xe lúc nào cũng tính bán cho khỏi lỗ hay lỗ ít thì khỏi đi cho đỡ đau đầu.
Em cũng nhất trí quan điểm với cụ nhưng ngộ nhỡ mua xong rồi thì nó lại xuống giá cái ào như đợt rồi thì buồn lém. Thằng em em mới lấy cái focus hồi tháng năm , qua tháng 6 tự nhiên mất toi mấy chục tr . Tức không chịu nổi

EZdong

Xe điện
Cụ nói chuẩn quá ạ! Em mà có đủ xèng em cũng mua cái mới, chạy vài năm đầu khỏi phải nghĩ, cụ nhể?:))

htlongbien

Xe điện
Theo cháu cả nghĩ thì giá xe hiện nay của Ford không thể xuống hơn được nữa. Cháu ủn cụ chủ lấy Ford luôn, vừa đ..a..í vừa dòm làm gì cho mỏi cổ!

Vinh Nguyễn

Xe điện
Em rất muốn tham gia hội Ếch khi mua được esc . Nhưng thời điểm này quyết chén sao thấy mông lung quá !
Cụ đã thấy câu trả lời chưa! Vẫn lăn lăn về giá lên xuống thì cưỡi Ếch kiểu giè :))

Hai ông Kễnh này đùa vừa vừa thôi nhá!

Cố gắng kết nạp thêm thành viên hội Ếch đê!
Em cũng nhất trí quan điểm với cụ nhưng ngộ nhỡ mua xong rồi thì nó lại xuống giá cái ào như đợt rồi thì buồn lém. Thằng em em mới lấy cái focus hồi tháng năm , qua tháng 6 tự nhiên mất toi mấy chục tr . Tức không chịu nổi
Em nói thật mua V2 để đi cho sướng bản thân, Hãng có giá xuống thì xe vẫn là của mình dùng để đi cơ mà.
Hay lúc Hãng nó lên thì cụ có bán thu lãi về mấy chục triệu ko? mà chắc gì bán lại lãi đc từng ấy tiền
Thế em mới khuyên cụ chân tình: Lăn tăng về giá cả thì cứ Múc Toy ko lo mất giá, em thật!

Cụ nói chuẩn quá ạ! Em mà có đủ xèng em cũng mua cái mới, chạy vài năm đầu khỏi phải nghĩ, cụ nhể?:))
Bản lĩnh của người cưỡi Ếch nét nèn nẹt (Mua lun đê anh ui, giá đang hạp lý đới) (b)

Theo cháu cả nghĩ thì giá xe hiện nay của Ford không thể xuống hơn được nữa. Cháu ủn cụ chủ lấy Ford luôn, vừa đ..a..í vừa dòm làm gì cho mỏi cổ!
Hay hay đã máo thì cần bít bố cháo là ai cụ nhễ :))

lapin

Xe container
Chuẩn. Đi sướng nhất là đi bậy. Quan trọng là giấu được cái mặt. Còn nhìn cái kia người ngoài biết mình là ai, phải không cụ?;;)

wind72

Xe hơi
Sao các cụ không rủ thêm mấy bác Cu tutu, 3H, siêu lái,...vào bàn luôn thể. Chả bít gì mà dìm hàng ếch ghê quá, chán mấy cụ mơi mới này quá.:)).

À, mà theo em cụ chủ cũng ko nên mua, giá rổ rất chi là vớ vẩn, xe cộ mà cứ như mớ rau:-q

drgetz

Xe tải
chờ all new esc cụ ợ

General_Manager

Xe tải
Nếu cụ chủ còn trẻ Mua ESC đi cho nó sướng, anh em làm cố lấy tiền đổi xe mới, chứ tư duy kiểu đi 5 năm bán ít lỗ là kiểu cổ rồi.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em rất muốn tham gia hội Ếch khi mua được esc . Nhưng thời điểm này quyết chén sao thấy mông lung quá !
Nếu cụ đợi giá xuống nữa thì không nên!
Xưa nay nó vẫn vậy, trừ phi vật đổi sao dời!

Nếu lăn tăn về chuyện bán được giá thì cụ đừng mua gì cả, hoặc mua Toi cũ! Toi mới chỉ dễ bán hơn chứ tính kỹ thì lỗ cũng không kém phần long trọng đâu!