Có nên mua chung cư trả theo tiến độ ở thời điểm này?

duyaudio

Đi bộ
Website
m.facebook.com

tuonganh2015

Xe tải
E cũng mua chung cư đóng tiền theo tiến độ đây ạ.Và bây giờ thì đang trở tay ko kịp vì thằng CĐT xây nhanh quá, làm bể kế hoạch vay mượn của mình :T
Bên em cho vay mau chung cư dự án lãi suất 7% năm đầu 9% các năm còn lại nhé bác.01669645534

Phát Lành

[Tịch thu bằng lái]
Dạ em có câu hỏi như tên topic ạ. Chả là em nghiêng ngó lâu rồi và cũng đang lăn tăn vài dự án. Em thấy là thông thường khi dự án sắp cất nóc và đang hoàn thiện thì lên đến 5-6 giá, nhưng sau khi xây xong thì ko biết có xuống không hay vẫn đứng giá ạ? Em thì vẫn thiên về kiểu thích sờ được tận tay mới xuống tiền, nhưng em cũng sợ nó bị tâng giá nữa, mà mấy dự án em xem thì đang sắp cất nóc rồi và cũng tầm đầu/giữa năm sau là bàn giao thôi. Các cụ khuyên em thế nào ạ? Em cám ơn các cụ.

2 dự án em đang xem là the Legend Nguyễn Tuân với Riverside Garden Vũ Tông Phan ạ. 2 dự án cùng đang hoàn thiện, bàn giao cùng thời gian, em đang nghiêng về cái Riverside hơn vì đường Nguyễn Tuân nó ko mở nữa.
Cụ qua The Garden Hill ngay bến xe Mỹ Đình giá chỉ từ 28trđ - 33trđ/m2, chính sách cực ưu đãi, cụ quan tâm thì alo e