[Funland] Có nên Mua BlackBerry Passport

tetsu

Xe tăng
Mý nó đang bán gần 20 củ, nếu léo gì mà nêubvơis lếu
Thấy cụ chém nhiều tưởng cụ thế nào.
Tranh luận ra tranh luận chứ sao chưa gì đã mong manh. Cụ đưa vd 7tr như pót dưới thì e cũng ví dụ nếu Mỹ nó bán 7tr chứ ai chả biết giá Mỹ nó đang bán.
Mỹ bán 20tr thì VN cũng bán tầm 20tr +.
Nói như cụ thì ip7 chính hãng nhập qua đường hk bán ở vn giá 7 củ nhỉ =))
Nhiều thánh có trí tưởng tượng về kd phong phú thật

mrducpru88

Xe buýt
RIM ko hỗ trợ BB nữa thì nên mua con nghe gọi là đủ r cụ ạ. Cháu đag dùng 9780 nghe gọi tẹt bô :))

locacto

Xe buýt
Website
www.vksmart.vn
Toàn mấy ông xe máy vào khen. Nản
Đến nản với các ô phở như cụ,cụ nhìn xem tôi có mặt trên này từ bao giờ, hay để tôi bỏ 1 ngày la liếm trên này để lắp động cơ nhỉ?

quangdieu05

Xe buýt
Đội ship đang nhận silver từ mẽo về (cụ thể là amazon) với giá 7.5 củ (hơn kém tẹo e k nhớ chính xác). Và bản black là hơn 6 củ.
Cụ nào máu thuê ship về cho đc hàng xịn tự tay phá zin em nó, đằng nào cũng tù mù, thì chơi hẳn hàng từ bên nước to còn hơn là từ nước lớn keke.
Con bb đợt này e sợ giống với đợt xả hàng của pkaybook dạo nọ lắm. Vừa hết bảo hành toi luôn cảm ứng :(

745Li

Xe container

745Li

Xe container
PB thì công nhận con 3g-4g cảm ứng kém thật, còn con wifi của em đến nay vẫn ổn cụ cụ, ko lỗi gì hết. Tất nhiên là xài nó để so với ipad thì nó ngu thât.
Đội ship đang nhận silver từ mẽo về (cụ thể là amazon) với giá 7.5 củ (hơn kém tẹo e k nhớ chính xác). Và bản black là hơn 6 củ.
Cụ nào máu thuê ship về cho đc hàng xịn tự tay phá zin em nó, đằng nào cũng tù mù, thì chơi hẳn hàng từ bên nước to còn hơn là từ nước lớn keke.
Con bb đợt này e sợ giống với đợt xả hàng của pkaybook dạo nọ lắm. Vừa hết bảo hành toi luôn cảm ứng :(

AirSupply

Xe buýt
Đến nản với các ô phở như cụ,cụ nhìn xem tôi có mặt trên này từ bao giờ, hay để tôi bỏ 1 ngày la liếm trên này để lắp động cơ nhỉ?
Già cái thằng người trên OF rồi mà vẵn thích đôi co là sao nhỉ =))?

cunglatruong

Xe container
Về vấn đề này thì mình đã trải nghiệm và có kinh nghiệm. Cụ tham khảo thêm ở đây
http://bbvietnam.com/threads/browser-cua-blackberry-10-la-trinh-duyet-nhanh-nhat-tren-cac-thiet-bi-tablet-va-smartphone.27450/
diễn đàn này của BB :D. nhanh và mượt thì os dẫn đầu .bb đươc1 /2 như vậy thì đã ko phá sản.
BB và sonny(mảng dd) đều như nhau : ảo tưởng quá khứ thế thôi. cầm con q20 xài 1 tháng mới ngạc nhiên fanBB

Chỉnh sửa cuối:

Grandtouring

Xe điện
diễn đàn này của BB :D. nhanh và mượt thì os dẫn đầu .bb đươc1 /2 như vậy thì đã ko phá sản.
Nó vào web nhanh là thực tế khách quan, cụ dùng trên Blackberry Passport mà xem, cực nhanh luôn.
BB nó chết vì những lý do khác.

long.spc

Xe container
không tự nhận là người chơi bb lâu năm.
cụ nào chơi bb chắc biết em là thèng năm ngoái bán lưng hộp bb cổ trên này and chợ rim.
về cơ bản bb với em chỉ là chiếc máy dùng để nghe gọi, cầm tay cho menly. Cách đây vài tháng đổi Q10 xuống 9900 với một cụ trên này vì nhìn 99 đẹp hơn.
Về bb tại Việt Nam! chắc nhiều cụ biết đa số nguồn gốc từ thẩm quyến về nên có giá rẻ nhưng không phải vì thế mà chất lượng nó bị giảm đi, cá nhân cháu trải qua nhiều thế hệ bb toàn mua hàng thương gia nhưng chưa bị chết yểu con nào. độ ổn định của bb xách tay chắc hơn ip xách tay rất nhiều.
cụ nào vì dkien tài chính hoặc mua để trải nghiệm thì lấy hàng ttương gia vẫn yên tâm. Xui quá thì chịu thôi, mà xui thì có mua hàng cty vẫn dính.

drquyenbg

Xe tải
À, em dị ứng với cái cách lí giải của bên quyền phương là máy 97xx 400k thì TQ nó chả thèm dựng và sau khi mua 2 ngày màn chết thì bên đó giải thích là do để trong cặp bị vật này vật kia đè vào. Bên đó còn bảo màn 97xx rất kém là lỗi của RIM thiết kế như vậy chứ ko phải do máy qua tay TQ. Em cũng như nhiều cụ ở đây dùng máy mua trực tiếp nước ngoài thì nó rất bền chứ ko có chuyện cái màn nó dễ chết như vậy cụ ạ.

Ai bảo cụ là hàng ở nước ngoài hay bị keo mực và chết màn vậy cụ? Em ở nước ngoài, trong này cũng có nhiều cụ dùng máy mua trực tiếp nước ngoài màn nó trâu bò lắm, dùng 4 5 năm cũng chả sao cả chứ ko có chuyện mới động chạm nhẹ mà đã chết màn như loại hàng dựng ở VN bán 400 500k 1 máy đâu cụ. Cụ đừng đánh đồng màn máy zin chưa sửa chữa với màn hàng ở VN đã qua tay TQ nó động chạm nên dễ chết cụ nhé. Cụ lên đầu page trước vào đọc cái topic em đưa link có cụ phàn nàn con 97xx mua đc 2 ngày bên quyền phương đã ngỏm màn hình đó ạ, rất nhiều cụ dùng máy chưa qua tay TQ và đều phản ánh là màn hình rất tốt cụ nhé.
E cũng đang bực chỗ cụ quyenphuong nhưng ko muốn mở topic riêng, e chơi of lâu rồi và mua hàng của các cụ cũng nhiều, có cụ e mua hàng trăm tr đồ, có cụ e mua xe đánh xe lên tận nhà e để e xem và mua bán rất thoải mái, nhưng gian hàng này cá nhân e đánh giá chất lượng hàng cực kém, dịch vụ chăm sóc khách hàng sau bán hàng kém và ko chuyên nghiệp chút nào. Cụ ấy có vào đây xác nhận hộ em phát nhỉ.

casauking

Xe tăng
E cũng đang bực chỗ cụ quyenphuong nhưng ko muốn mở topic riêng, e chơi of lâu rồi và mua hàng của các cụ cũng nhiều, có cụ e mua hàng trăm tr đồ, có cụ e mua xe đánh xe lên tận nhà e để e xem và mua bán rất thoải mái, nhưng gian hàng này cá nhân e đánh giá chất lượng hàng cực kém, dịch vụ chăm sóc khách hàng sau bán hàng kém và ko chuyên nghiệp chút nào. Cụ ấy có vào đây xác nhận hộ em phát nhỉ.
Chuyện của cụ như thế nào vậy ạ? Cụ đó có vào đây thì sẽ bảo buôn bán kinh doanh cũng như làm dâu trăm họ, cuối cùng là huề cả làng.

drquyenbg

Xe tải
Chuyện của cụ như thế nào vậy ạ? Cụ đó có vào đây thì sẽ bảo buôn bán kinh doanh cũng như làm dâu trăm họ, cuối cùng là huề cả làng.
E mua cuar cuj aays con lg g3, ngay sau mua đã cos vđề,cụ aays baor ko sao, gần heets tgian baor hanhf thif toi hawnr, gửi baor hanhf thif nhuw đi xin aays, sau ko chowf đc theem tieenf laays con htc 816 này looix maats songs, lỗi font chuwx linh tinh car, vẫn conf baor hanhf nhuwng e chans ko goij cho cuj aay nuwa, cứ để looix ntn để tuwj minhf nhawcs minhf baif hocj laanf sau tranhs cho xa.
P/s: e commet bang đt mua cuar cu ay day, nó bij loi font chuws ko phair do e.
Mong cccm thoong cam!

thaison2008

Xe container
E mua cuar cuj aays con lg g3, ngay sau mua đã cos vđề,cụ aays baor ko sao, gần heets tgian baor hanhf thif toi hawnr, gửi baor hanhf thif nhuw đi xin aays, sau ko chowf đc theem tieenf laays con htc 816 này looix maats songs, lỗi font chuwx linh tinh car, vẫn conf baor hanhf nhuwng e chans ko goij cho cuj aay nuwa, cứ để looix ntn để tuwj minhf nhawcs minhf baif hocj laanf sau tranhs cho xa.
P/s: e commet bang đt mua cuar cu ay day, nó bij loi font chuws ko phair do e.
Mong cccm thoong cam!
Cụ phiên dịch hộ em phát

drquyenbg

Xe tải
Cụ phiên dịch hộ em phát
Vâng, e phải bật máy tính để dịch đây: " e mua của cụ ấy con LG G3, ngay sau mua đã có vấn đề, cụ ấy bảo ko sao, gần hết tgian bảo hành thì toi hẳn, gửi bảo hành thì cứ như đi xin ấy, sau ko chờ đc e thêm tiền lấy con htc 816 này lỗi mất sóng, lỗi font chữ linh tinh cả, vẫn còn bảo hành nhưng e chán ko gọi cho cụ ấy nữa, cứ để lỗi như thế này để tự mình nhắc mình bài học lần sau tránh cho xa.
P/s: E comment bằng đt mua của cụ ấy, nó bị lỗi font chứ ko phải do e.
mong cccm thông cảm"
Hết rồi ạ, gõ lại mỏi hết cả tay, may mà hnay e cũng ít việc. Ai mà lười ngại comment trên OF thì nên mua loại đt này, có muốn comment cũng chẳng đc, cccm chửi chết!

thaison2008

Xe container
Vâng, e phải bật máy tính để dịch đây: " e mua của cụ ấy con LG G3, ngay sau mua đã có vấn đề, cụ ấy bảo ko sao, gần hết tgian bảo hành thì toi hẳn, gửi bảo hành thì cứ như đi xin ấy, sau ko chờ đc e thêm tiền lấy con htc 816 này lỗi mất sóng, lỗi font chữ linh tinh cả, vẫn còn bảo hành nhưng e chán ko gọi cho cụ ấy nữa, cứ để lôic như thế này để tự mình nhắc mình bài học lần sau tránh cho xa.
P/s: E comment bằng đt mua của cụ ấy, nó bị lỗi font chứ ko phải do e.
mong cccm thông cảm"
Hết rồi ạ, gõ lại mỏi hết cả tay, may mà hnay e cũng ít việc. Ai mà lười ngại comment trên OF thì nên mua loại đt này, có muốn comment cũng chẳng đc, cccm chửi chết!
Hoho làm em phiên dịch mãi ko ra