Có nên lắp anten vây cá cho vios 2014?

88H88888

Xe điện
Phim ô tô Sun-Gard 3M Crystalline, 0906-290102
Website
www.sun-gard.net
E cũng thích cái vây nhưng bạn e nó bảo sóng yếu. E lại nhát
chỉ sài FM trong thành phố thì cụ vứt cái anten theo xe đi còn nghe được ý, còn xa thì anten vây cá bắt hơi yếu thật.

tqhuy83

Xe tải
cụ sắm khẩu trang là phụ kiện gì đấy :D???

minhhainhim

Xe buýt
Ờ cụ này hỏi em mới để ý. Em hỏi ngu phát thế mấy xe chả thấy ăng ten đâu thì nó giấu ở đâu ấy nhỉ? Cụ thể là Altis đi. Cụ nào biết thông não cho em phát.

minhhainhim

Xe buýt
cái này cần gì thông cụ, =))
xẽ của mấy ông to to thì cắm trước capo, còn một số xe taxi no theo đừong góc chữ A bên tay lái phụ hoặc chính cụ ợ
Cụ mà đi thông khéo toàn thông trượt. =))
Em đang hỏi là ví dụ như xe Altis, em chả thấy cái gì nó nhô lên bất thường như cái ăng ten cả, thì nó dúi vào đâu. 2 chỗ cụ liệt kê cũng đếch có.

Kamaz74

Xe hơi
Cụ chủ hay đi tỉnh hay sao mà phải lắp vây nhỉ. Em thấy sấy kính sau theo xe bắt sóng khá ổn mờ.

minhhainhim

Xe buýt
thì em có thông cho cụ đâu a, tự thông thôi giờ xe nó đặt ăngten ngầm cụ nha chứ đâu nhô cụ tìm không ra là phải zui =))
Đấy, vấn đề ở đấy đấy cụ ơi. Rõ là ko tìm thấy thì nó giấu ngầm rồi. Nhưng nó giấu ở đâu ấy nhỉ? Liệu có khi nào nó tích hợp vào luôn kính sau không?

Chudackhanh

Xe hơi
E đang băn khoăn giữa vios và City chưa biết chọn e nào! Nhung vios nghe có vẻ mong manh

Mr.Bin2015

Đi bộ
những thấy ae kêu vỏ mỏng và tỷ lệ linh kiện nội địa hoá tăng nên chất lượng ko bằng các đời trc đó cụ ơi!
Sau khi băn khoăn rồi chọn City em lại ra hàng lấy con Vios kk. Tính em nó nó cầu toàn nên lấy Vios cho lành, sau khi đi 1000km thấy khá ổn. Đi trong nội thành cũng chả tăng tốc, ko vượt trướng ngại vật gì nhiều nên thấy phù hợp. Em cũng đi lòng vòng Xuân Mai, Sơn Tây chạy cao tốc 100km/h không vấn đề gì, nói chung là ổn với nhu cầu sử dụng của em.
Có mấy điểm thua City là hốc gió phía sau, hộc để đồ hơi lùi ra sau nên nhiều khi muốn tỳ tay phải cho thoải mái ko dc như chú City. Về cảm giác lái thì chắc chắn là thua chú City vì nó có chế độ thể thao nữa, chạy ngầu hơn, bật sang S cái máy nó gầm luôn chỉ chờ nhấn ra là vọt. City thì cảm giác phục vụ cho người lái tốt hơn, giá rẻ hơn, đại lý còn khuyến mãi cho cả DVD, camera lùi nữa, có quen biết có khi họ còn cho thêm cả sơn phủ gầm chống ốn. Nói chung là 680 - 690tr là đầy đủ cả phụ kiện ra đường. Riêng con Vios của em ra đường đủ phụ kiện phải tầm 740-750tr tất tất cả (chưa tính tiền rửa xe mới) ;))

demon_alviss

Xe đạp
những thấy ae kêu vỏ mỏng và tỷ lệ linh kiện nội địa hoá tăng nên chất lượng ko bằng các đời trc đó cụ ơi!
Cũng k phải mỏng quá cụ à... tầm tiền vậy là ổn rồi. e còn trẻ thích cảm giác lái của city hơn.... và cũng băn khoăn như cụ... nhưng sau khi chạy thử e lại chọn vios... cá nhân e thấy hài lòng vs lựa chọn của mình (k hề có tâm lý đám đông)..... cụ cứ cân nhắc xem...

demon_alviss

Xe đạp
Sau khi băn khoăn rồi chọn City em lại ra hàng lấy con Vios kk. Tính em nó nó cầu toàn nên lấy Vios cho lành, sau khi đi 1000km thấy khá ổn. Đi trong nội thành cũng chả tăng tốc, ko vượt trướng ngại vật gì nhiều nên thấy phù hợp. Em cũng đi lòng vòng Xuân Mai, Sơn Tây chạy cao tốc 100km/h không vấn đề gì, nói chung là ổn với nhu cầu sử dụng của em.
Có mấy điểm thua City là hốc gió phía sau, hộc để đồ hơi lùi ra sau nên nhiều khi muốn tỳ tay phải cho thoải mái ko dc như chú City. Về cảm giác lái thì chắc chắn là thua chú City vì nó có chế độ thể thao nữa, chạy ngầu hơn, bật sang S cái máy nó gầm luôn chỉ chờ nhấn ra là vọt. City thì cảm giác phục vụ cho người lái tốt hơn, giá rẻ hơn, đại lý còn khuyến mãi cho cả DVD, camera lùi nữa, có quen biết có khi họ còn cho thêm cả sơn phủ gầm chống ốn. Nói chung là 680 - 690tr là đầy đủ cả phụ kiện ra đường. Riêng con Vios của em ra đường đủ phụ kiện phải tầm 740-750tr tất tất cả (chưa tính tiền rửa xe mới) ;))
Chuẩn cụ... cụ giống e.. tầm 740tr rồi... tuy tuổi đời còn trẻ nhưng cá nhân e vẫn thích dáng vios mới hơn city ... nhất là màu nâu vàng.. nhìn xe rất khỏe mà... lại hơi giông Altis =)))))))))) (hay tại e ít $ và ảo tưởng sức mạnh quá)

Chỉnh sửa cuối:

Sonpeugeot103

Xe đạp
E thì cũng đang chạy Vios nâu vàng. Thấy oke. Còn về vụ vây cá nóc xe cho đẹp thì cá nhân E cũng không thích cái cần ăng ten. E đã tháo ra cất vào cốp, và đưa một con ốc nhỏ vào đấy cho đất cát đỡ đọng lại hỏng mất ren trong, về chuyện nghe radio thì không ảnh hưởng cụ nhé. E vẫn đang để như vậy và thấy cũng đẹp, nên chẳng có ý định làm vây cá nữa

inuchisai

Xe tải
Cụ nào độ rồi cho xin 500 ảnh đi ạ :)