Có nên đi sầm sơn ??????????

kien.humg

Xe buýt
E cũng vừa đi SS về đây, ở trong FLC và chỉ ra ngoài duy nhất khi ăn. Đoàn e ăn ở Tý Tâm vs Tuấn Năm thì e thấy giá cả cũng rõ ràng, nấu ăn đc. Ăn ở Tuấn Năm có vẻ ngon hon và quan trọng là có phòng ĐH ngồi mát.

14m6789

Xe máy
Về cơ bản thì cơ sở hạ tầng đã thay đổi và văn minh hơn nhiều. Con người thì vẫn thế. Cụ đi ôn lại kỹ niệm thì cứ đi thôi vì kỹ niệm ko thể đo đc bằng $$.
Bonus: riêng cái món ấy giá rổ ngang với mặt bằng chung toàn miền bắc, lịch sự.

maymuahe

Đi bộ
Bây giờ thì khác trước cũng nhiều rồi, dịch vụ nhiều, bãi biển đẹp

tunganh_a76amc

Xe tăng
Cụ nào đi gia đình muốn có nơi ăn uống kiểu gia đình mà giá thành hợp lý thì vào nhà Vũ Linh, quán mới mở đối diện khu Vinh Sơn, Cách SS 2km sát Biển (Nhà em quen). Ở đây các Cụ gọi đặt trước. Giá cả thì do các Cụ đặt. (Vũ) 0985 288 789. Nhà em cách đó 15km thi thoảng đến đó thấy giá hợp lý. Thông thường món Cua ghẹ thì cao, vì giá họ nhập vào cũng cao. Ăn mấy món cá và nướng là ok.

Em xác nhận ngon, rẻ, em đang ở đây. Rượu bác chủ mời nhậu cùng. Ăn cả nhà 1 cân tôm, 1 kg ghe, sò nướng, ngao... Nó căng bụng, hết 1 cu cả đồ uống . Giá như Hà Nội. Lần sau em vẫn đến đây ăn.

cacavk

Xe hơi
Em xác nhận ngon, rẻ, em đang ở đây. Rượu bác chủ mời nhậu cùng. Ăn cả nhà 1 cân tôm, 1 kg ghe, sò nướng, ngao... Nó căng bụng, hết 1 cu cả đồ uống . Giá như Hà Nội. Lần sau em vẫn đến đây ăn.
Quán này mới mở, vị trí hơi khuất, nhưng có nơi đổ xe thoải mái, không gian không ồn ào như bên Vinh Sơn, có không gian cho trẻ con chơi. Giá thì ngoài Cua Ghẹ ra thì còn lại rất OK. Cua ghẹ bán ở đại lý mùa này ở Sầm Sơn cũng rất cao rồi. Hôm em ngồi với cậu Chủ, nghe cụ ấy bảo 1kg ghẹ chỉ lời 50k cả công đi mua và phục vụ, nhưng vẫn sợ khách la mắc. Ăn mấy món mực nướng, cá nướng ngon rẻ nhất :D

hóng với

[Tịch thu bằng lái]
thank các cụ cháu đã đi về hôm 12-07 roài lúc nào rảnh cháu mở thớt có hình

datuanbka

Xe máy
Website
www.facebook.com
Chả là 20 năm rồi cháu chưa quay lại sầm sơn. Vì không thích, vì bị lừa. Nhưng Sầm sơn cháu có kỷ niệm. Hồi đó mới có Gấu ( đang à ơi ) rủ mãi mới chịu đi. Lúc đi cháu thủ săn f1 trong người. chả hiểu phong cảnh hay do ăn uống mà lúc về Gấu nhất định mang F1 về nuôi. Tính đến nay cũng 20 năm roài.
Cháu biết SS phong cảnh chả có ji. Hồi đó cháu còn bị cho ăn thịt lừa. Chụp hình mấy con ngựa giả vằn- hỏi giá kêu 5k nhưng lúc chụp xong nói 5k/ 1 kiểu ( máy ảnh của cháu ). Cãi nhau ỏm tỏi mà cu lit đứng ngay đấy giương mắt nhìn. nghĩ mà bực. lúc mua cua ăn thử thì đc nhưng lúc mua về luộc lên TOÀN VỎ . Mà cháu mua về biếu phụ mẫu nghĩ mới Kay.
Nhưng năm nay cháu cũng muốn quay về đó chơi một vài ngày,ôn lại kỷ niệm xưa. Nhưng cứ nghĩ truyện cũ lại chùn bước.
Có cụ nào nhà mềnh vừa đi SS không cho cháu tí hứng khởi. Về cháu có quà.
Thank các cụ đã đọc .
recomment là bác nên đi cù lao chàm, đi hết 500k mà đẹp hút hồn. Nước biển xanh ngắt còn ngắm san hô các thứ nữa.

tudis_mr

Xe tải
Không còn đâu bác, ăn hay không là quyền của mình không ai bắt được. Có điều nhiều khách sạn vẫn đang áp dụng chiêu: Nếu đăng ký ăn thì giảm giá phòng và ngược lại để khuyến khích khách ăn, nghỉ tại chỗ họ.
Em đặt Dragonsea hotel sầm sơn qua my tour vẫn yêu cầu ăn tối thiểu 1 bữa ở Ks ạ

nhattm92

Xe hơi
cuối tuần này em đi mà không biết có phòng ở không =))