[Funland] Có nên đầu tư cày bitcoin k các cụ?

firefox4

Xe điện
Nhiều cụ trên of chơi đấy cụ ạ, tuy nhiên nhiều cụ khác cứ nghe thấy bảo kiếm tiền trên mạng là các cụ ấy ném đá. Em nghiên cứu món này lâu rồi nhưng nhát quá nên không dám đầu tư. Bây giờ mới vào thì lại không mua được đồ.
Cụ nghiên cứu thêm món chuyển btc hoăc eth về ví rồi bán chác thế nào, rút tiền ra làm sao rồi trao đổi cho em biết với nhé.
Bán eth sang BTC, BTC thì cụ có thể bán qua sàn remitano của Việt Nam, nhận VND thẳng vào tài khoản VCB sau tầm 5 phút từ khi giao dịch.

Mazafaka

Xe buýt
6eth cụ bỏ ra hơn 10k thì cao hơn em mua 2 dàn trâu khoảng 170tr, cũng đc 6eth/thang mà sau sập còn có cái bán thanh lý
Vâng em lười mà cụ, ko muốn quản lý để nhà vừa tốn chỗ + nóng + ồn. Downtime lại mất thời gian sửa.

Cụ mua máy để nhà phải add thêm 4 củ/tháng tiền điện cho 2 con máy của cụ nữa.

Tóm lại mỗi cái đều có cách hay riêng. Điểm chung duy nhất là chúng ta đều cần giá eth cao.

shareallwehave

[Tịch thu bằng lái]
làm giàu thì nên giấu
thói xấu lại phô ra
bản tính người VN mình là như thế nên nếu có ai đi ngược lại sẽ gặp vô số phản ứng từ đám đông
thôi mình cứ âm thầm hưởng 1 mình vậy

Thế này dc chưa , tính dụ gà à, vào facebook ông nhìn mặt đúng chất gian xảo, hết buôn điện thoại rồi xe máy, sau này nó hư hỏng gì chắc cũng chạy làng . Ông lượn mẹ đi cho nước nó trong

Mazafaka

Xe buýt
https://www.genesis-mining.com/?afclick=594654bbe9a3d1341650ff1c
cái này là sao cụ ơi. Nhét tiền vào xong nó đào, trả lãi hàng tháng cho mình à
Nó là dịch vụ cloud mining. Nôm na là cung cấp máy móc đào với tốc độ đào (hashrate) giống như việc cụ mua trâu về nhà tự lắp.

Ưu điểm là free maintenace coin về hàng ngày lúc 7h sáng. Thích hợp cho cụ nào lười nhưng thích nhảy vào môn học cryptocurrency.

Nhược điểm: giá đắt hơn mua trâu nhưng tính về longterm thì lợi hơn (khi tính thêm giá điện trong vòng 2 năm). Tuy nhiên nếu đã mua trâu khi chán có thể xé lẻ đem bán gỡ đc tí vốn. Mua ở GM là trả 1 cục luôn ko lấy lại đc.

Lưu ý các cụ là trade trên poloniex minimum deposit là 1Eth. Nếu mua gói có hashrate thấp quá (như em mua gói đầu tiên là 4Mhs ~ 120$) thì sau 1 năm mới có nổi 1 đồng :D

be bư

Xe ngựa
1 phút quảng cáo và nhắn tin bắt đầu

firefox4

Xe điện
Hôm nay em cafe với ông anh 7x đời giữa, thái độ giống hệt 1 số cụ trên này. Vừa mở chủ đề thảo luận về bitcoin là bố ý gạt phắt đi, cứ như em đang chuẩn bị dụ dỗ ông ý vào hệ thống bán hàng đa cấp ý (dù em và bố này rất thân, cafe với nhau suốt). Giải thích 1 hồi vẫn ko thay đổi đc. [emoji23]

farevell

Xe buýt
Đào làm gì, các cụ nghe em, em cho mấy mã này nhé: GNT BNT BAT ETH WAVES STRAT ANT, mua bây giờ, cuối năm x3 tiền là ít

xebonbanhhn

Xe tải
Hôm nay em cafe với ông anh 7x đời giữa, thái độ giống hệt 1 số cụ trên này. Vừa mở chủ đề thảo luận về bitcoin là bố ý gạt phắt đi, cứ như em đang chuẩn bị dụ dỗ ông ý vào hệ thống bán hàng đa cấp ý (dù em và bố này rất thân, cafe với nhau suốt). Giải thích 1 hồi vẫn ko thay đổi đc. [emoji23]
Giống cụ be bư phải k ah? Thấy cụ ấy cứ hằm hè :))

Au79 Dragon

Xe điện
Miếng bánh nó còn to lắm ăn 1m k hết đc đâu cụ ah! Chia sẻ cũng là cách để giao lưu vs học hỏi thêm kinh nghiệm
Cụ hoạt động trong thớt này tích cực quá làm người ta sợ đấy. Cơ hội kiếm tiền thì nhiều nhưng quan trọng có dám xuống tiền không? Như bên HOSE cụ nào ôm QCG cách nay 2 tháng chỉ bằng cốc trà đá thì giờ ăn lồi mồm toác mỏ đến gần 1000%, minecoin đã là cái gì.

haruharu

Xe buýt
Cụ buôn trâu thì nói mẹ đi, lên đây luà gà à , bán thì cắt cổ,
Còn cụ nào muốn chơi cái này thì kiếm mấy địa chỉ uy tín trên các group mining mà mua, đừng dại dây vào mấy con buôn rởm này nhé, buôn đủ loại từ oto đến điện thoại, lằng nhằng hư hỏng cái gì nó kệ mẹ thì xong :))
Gặp ông con này ngoài đời chưa cụ :)) thấy bảo chăn trâu mua mui trần :)) tìm hiểu thì cứ tìm hiểu chứ đừng tin người ta quá cccm ạ!

Mazafaka

Xe buýt
Cụ hoạt động trong thớt này tích cực quá làm người ta sợ đấy. Cơ hội kiếm tiền thì nhiều nhưng quan trọng có dám xuống tiền không? Như bên HOSE cụ nào ôm QCG cách nay 2 tháng chỉ bằng cốc trà đá thì giờ ăn lồi mồm toác
Em cũng gom tiền làm mớ xrp với etc. Em với cụ hẹn nhau cuối năm nay nhá :D
Cuối năm nay Eth chuyển sang Pos, có thể sẽ đào chậm đi hoặc ko thể đào đc nữa. Cụ tay to ôm tiếp eth đi. Em vốn ít phải sút ngay.

Xrpem mua lúc cao gần đỉnh 0.29 đợi ngày lên 1-2$ mà sao lâu quá.

ttvnol.com

Xe tăng
Cuối năm nay Eth chuyển sang Pos, có thể sẽ đào chậm đi hoặc ko thể đào đc nữa. Cụ tay to ôm tiếp eth đi. Em vốn ít phải sút ngay.

Xrpem mua lúc cao gần đỉnh 0.29 đợi ngày lên 1-2$ mà sao lâu quá.
Cụ check inbox cháu nhé !

nicktrongsang

Xe buýt
Siacoin tương lai sao hả các cụ, em thấy ý tưởng của nó khá hay