Có nên cưới em CLS 350 đời 2005 làm vợ không mấy anh ơi, giá em nó 50k ợ

trungc5

Xe tải
Có ông anh họ bảo để lại em con Mercedes CLS 350 ông ấy mua mới năm 2005, đăng ký tên công ty gđình, màu bạc giá 60k, các bác thấy có được không ạ, Xin cảm ơn nhiều nhiều :P

Chỉnh sửa cuối:

trungc5

Xe tải
Hiks sao không bác nào cho em tí ý kiến thế ạ

trungc5

Xe tải
Cũng còn tùy vào tình trạng của xe nữa bác ạ , nhưng theo em CLS đời 05 mà giá này chắc là cũng hợp lý rồi bác ạ .
Xe này chưa đâm đụng mạnh, đi thì rất ít, em thực ra hơi băn khoăn về những lỗi em này hay gặp

bigdog

Xe tải
máy 272 có lỗi balance shaft (trục thăng bằng) hộp đen ECU.
số 7G đời này thì bị lỗi valvebody..
thay từng đấy thứ..cụ cũng chuẩn bị kha khá.....:">
ko phụ thược vào đi ít hay đi nhiều..mà phụ thuộc vào số bác đỏ hay đen..có con bị lỗi có con ko...

Tít Mù

Xe tải
Giá đấy là cũng ok , em thấy mer bảo dưỡng định kỳ chuẩn chẳng có lỗi nhiều đâu. chưa đâm đổ va chạm mạnh là ok rồi chạy chưa quá 10 vạn thì bác vào hãng làm cái test kiểm tra thay thế bảo dưỡng khoảng 50k là như xe mới . Chúc bác sớm ra nhập hội : đắt nhất chưa phải là tốt nhất.=D>

trungc5

Xe tải
Lại thêm một con nghiện Mẹc em đã pm cho bác để cùng thảo luận , mong nhận được hồi âm của bác :D
Em đã ới bác tren yahoo ID roi day, em gio moi tinh den 4 bánh, thích mec ma chưa biết nhiều mong được các bác chỉ giáo ạ

trungc5

Xe tải
ko phụ thược vào đi ít hay đi nhiều..mà phụ thuộc vào số bác đỏ hay đen..có con bị lỗi có con ko...
Nếu vậy em hy vọng sẽ cưới được em không bi lỗi, vì đi từng ấy năm mà không có lỗi gì rồi bác

Chỉnh sửa cuối:

trungc5

Xe tải
Giá đấy là cũng ok , em thấy mer bảo dưỡng định kỳ chuẩn chẳng có lỗi nhiều đâu. chưa đâm đổ va chạm mạnh là ok rồi chạy chưa quá 10 vạn thì bác vào hãng làm cái test kiểm tra thay thế bảo dưỡng khoảng 50k là như xe mới . Chúc bác sớm ra nhập hội : đắt nhất chưa phải là tốt nhất.=D>
Bác ơi, cái test 50k nên hiểu như thế nào ? Mong sớm được các bác tiếp nhận em vào hội ạ

dongnat

Xe điện
Tất cả đều bị, không có xác xuất không bị đâu
1. Balance camshaft
2. Điều khiển hộp số (mạch và valve body)

Hai cái này tầm 100 củ là ok, nếu xe 2005 mà dùng quá 8 vạn km rồi thì có thể yên tâm (vì chủ trước thay rồi).
Nói gì thì nói, 50k$ tiền xe + 5k$ dự phòng cho 2 món kia không phải là đắt đối với " một tác phẩm điêu khắc di động" như thế, nhích thôi
(nhớ xem kỹ xem opt có gì không)

bigdog

Xe tải
Nếu vậy em hy vọng sẽ cưới được em không bi lỗi, vì đi từng ấy năm mà không có lỗi gì rồi bác
chưa có gì chính xác....
số 722.9.... có thể hôm nay nó shift tốt..ngày mai nó emergancy mode..chỉ nhày 1 3 7.....ko có gì có thể nói trước vs đồ điện tử ngâm trong dầu.

bigdog

Xe tải
Tất cả đều bị, không có xác xuất không bị đâu
1. Balance camshaft
2. Điều khiển hộp số (mạch và valve body)

Hai cái này tầm 100 củ là ok, nếu xe 2005 mà dùng quá 8 vạn km rồi thì có thể yên tâm (vì chủ trước thay rồi).
Nói gì thì nói, 50k$ tiền xe + 5k$ dự phòng cho 2 món kia không phải là đắt đối với " một tác phẩm điêu khắc di động" như thế, nhích thôi
(nhớ xem kỹ xem opt có gì không)
e thấy có cái 280 chạy 15v km ko bị..phụ thuộc vào số vin..

HUYNHC240Tài khoản đã xác minh

Trên từng cây số
Website
www.Vietthinheec.vn
Chính các đó bác ạ, nếu bác mua em chúc bác may mắn....

dongnat

Xe điện
e thấy có cái 280 chạy 15v km ko bị..phụ thuộc vào số vin..
Đúng rồi, nhưng nếu 272 mà lắp trên CLS thì tất cả đều bị.
Mỗi một lỗi này đều dài tầm 70 pages trên các diễn đàn nổi tiếng về Mer trên thế giới, nhưng ở bển được hãng hỗ trợ thay mới (nếu còn bảo hành) và nửa tiền (nếu hết bảo hành), ở VN thì xì tiền toàn bộ và rất đắt.
@huynh C240: post bài bằng MB nhanh nhở. :))

Chỉnh sửa cuối:

bigdog

Xe tải
Đúng rồi, nhưng nếu 272 mà lắp trên CLS thì tất cả đều bị.
Mỗi một lỗi này đều dài tầm 70 pages trên các diễn đàn nổi tiếng về Mer trên thế giới, nhưng ở bển được hãng hỗ trợ thay mới (nếu còn bảo hành) và nửa tiền (nếu hết bảo hành), ở VN thì xì tiền toàn bộ và rất đắt.
@huynh C240: post bài bằng MB nhanh nhở. :))

với em thì bt..nếu em thích..e tự làm thì chả có gì là đắt cả....:o)
thậm chí 272, 273 ecu e cũng sửa đc.../:)

Chỉnh sửa cuối:

dongnat

Xe điện
với em thì bt..nếu em thích..e tự làm thì chả có gì là đắt cả....:o)
thậm chí 272, 273 ecu e cũng sửa đc.../:)
KHông chơi của nhà trồng được, tự sửa đựoc thì nhất cụ rồi còn gì
mà nick này father or son dùng thế, hí hí hí

trungc5

Xe tải
Cảm ơn tất cả các bác, em quyết rồi, em Cưới em nó thôi, vừa thống nhất mai đẹp ngày em đặt lễ và mang em nó về luôn rồi, các bác off ở đâu cho em đến để học hỏi kinh nghiệm nhé, em yêu dáng em này từ tháng 4 năm 2007 khi nhìn thấy em nó ở đoạn Lý Thường Kiệt. Em thì chưa gia đình, công việc ổn định, Papa em thì nói sao không cưới Cam, nhưng vấn đề là em thương thầm nhớ thầm từ lâu rồi, tình yêu nó thế, em chấp nhận hết... Cơ hội đến và cũng vừa với túi tiền tích cóp của em, mong được học hỏi thêm kinh nghiệm từ các bác đi trước để...Vợ em không hư. Chân thành cảm ơn

dongnat

Xe điện
Cảm ơn tất cả các bác, em quyết rồi, em Cưới em nó thôi, vừa thống nhất mai đẹp ngày em đặt lễ và mang em nó về luôn rồi, các bác off ở đâu cho em đến để học hỏi kinh nghiệm nhé, em yêu dáng em này từ tháng 4 năm 2007 khi nhìn thấy em nó ở đoạn Lý Thường Kiệt. Em thì chưa gia đình, công việc ổn định, Papa em thì nói sao không cưới Cam, nhưng vấn đề là em thương thầm nhớ thầm từ lâu rồi, tình yêu nó thế, em chấp nhận hết... Cơ hội đến và cũng vừa với túi tiền tích cóp của em, mong được học hỏi thêm kinh nghiệm từ các bác đi trước để...Vợ em không hư. Chân thành cảm ơn
Chắc chỉ có em với bác off hội CLS thoai, hơ hơ
Cụ học kinh nghiệm thì nó vẫn cứ hỏng thôi ạ, xác định thế cho thanh thản
Chúc mừng cụ là mua được xe mình thích, cái đấy quan trọng nhất, lúc nào có xe, ae mình giao nưu

Chỉnh sửa cuối: