Có nên chuyển về khu Ecopark hưởng cuộc sống như nghỉ dưỡng không các bác nhỉ

hai10

Xe buýt
Chưa thấy đề cập đến sau bàn giao nhận nhà vào ở thì cây bancon, vườn thẳng đứng...chăm sóc và duy trì sao?! Chủ đầu tư bao hay chủ nhà chịu chi trả...
Bên trên có cụ trả lời rồi mà, CĐT chi trả

NexusTwo

Xe tải
Ông anh bạn em vừa lấy 1 căn BT 300m2 ở khu đảo. Giá final khoảng 25t. Tính ra hơn 80tr/m2. E nghĩ giá này quá cao chứ không phải cao.
Nhưng công nhận nhiều bác lắm tiền thật, nó bán nhoằng cái đã hết, toàn mấy chục tỏi mà các bác xuống tay nhẹ như lông hồng.

Sản phẩm trong nội khu ecopark thì ngon rồi, cả miền Bắc được mỗi khu đấy là sản phẩm tốt để nghỉ dưỡng thôi chứ các khu khác toàn bê tông lấy đâu màu xanh

mrhieu123

Xe buýt
Khu vực này em thấy quy hoạch tốt và triển khai xây dựng theo từng đợt khá chuyên nghiệp. Tổ chức thi công nhanh và sạch sẽ, bữa trước đi qua đây thấy đường xá sạch sẽ chứ không nhom nhem như mấy khu đang xây dựng khác. Có tiền thì làm căn về đây dưỡng già thì không cần phải nghĩ các cụ ạ

yen_ford

Xe hơi
Cuối tuần em qua đó xem thực tế thế nào, cũng đang muốn chuyển nhà cho các cụ. Ở trong phố mãi thấy sức khỏe các cụ không được khỏe cho lắm, ở phố được mỗi cái là gần các dịch vụ thôi chứ còn lại rất chán
Cụ lại lo xa, nguyên cái tiện ích của cả khu ecopark này đã khá đầy đủ rồi, trường học, bệnh viện, TTTM và đặc biệt là trong cái Solforest này đã có đến 8 tầng dành cho các dịch vụ tiện ích như TTTM, dịch vụ ăn uống, chăm sóc sức khỏe rồi còn cần gì phải đi đâu xa nữa

thanhnam93

Xe tải
Website
banchungcu789xuandinh.info
Cái này nằm trên khu vịnh đảo phải không các cụ, hôm trước em cũng nghe mấy ông bạn rủ đầu tư khu này mà chưa rõ thông tin như thế nào.

Amigo

Xe buýt
Ông anh bạn em vừa lấy 1 căn BT 300m2 ở khu đảo. Giá final khoảng 25t. Tính ra hơn 80tr/m2. E nghĩ giá này quá cao chứ không phải cao.
Nhưng công nhận nhiều bác lắm tiền thật, nó bán nhoằng cái đã hết, toàn mấy chục tỏi mà các bác xuống tay nhẹ như lông hồng.
Ngta bán hàng dựa theo cảm xúc của KH, chứ đợi lý trí lên tiếng thì lại chả bán đc lô nào :))

babyandkem

Xe đạp
chỗ này đẹp, nên mua ngay để đầu tư và ở, hưởng thụ cuộc sông trong lành số 1 Hà Nội, nói chung thi đây là khu vực dành cho người có $ rôi, mấy bác ở nhà thu nhập thấp hay trung cấp thì ko nên quan tâm cho lắm, e nói thiệt :D

newmtc

Xe tăng
eco ngày càng nhiều chung cư! không trồng được dưới đất thì trồng trên ban công nhà các cụ!

hoanghd19

Xe đạp
em nói thật, 30tr thì mua ở cho thoải mái cũng dc, còn 50 - 60tr mà mua thì ... =))

CSLT30P

Xe buýt
Em đang có 1 căn ở Aquabay, cuối tuần sang thì còn đông vui, giữa tuần khá vắng. Vào thang máy hỏi mấy thằng bé, 5 đứa đá bóng nhễ nhại mồ hôi dưới cái bãi cỏ trc tòa nhà, thì 4 thằng bảo "cháu học trong HN..." toàn t7,Cn là sang eco thôi :). Tóm lại, bjo ở chơi thì đc, làm ăn thì vẫn TT thôi. Sau này, 10 năm nữa, chắc có thể sẽ khác chăng...

202

Xe container
Chào các bác, em có vấn đề này muốn nhờ các bác trợ giúp, hoặc nếu bác nào đang lăn tăm mua nhà ở Ecopark chắc cũng quan tâm, nên em lập thớt này để chúng ta cùng đàm đạo hoặc các bác tư vấn giúp em.

Chả là tài chính nhà em ở mức vừa vừa thôi, hai vợ chồng cưới nhau đã 3 năm có một bé rồi nhưng mà vẫn đang ở nhà thuê, định tìm chỗ ổn ổn ở để an cư lâu dài. Nhân đợt dịch dã vừa rồi, nhà em có xuống Ecopark hai ngày cuối tuần, để xem cái mọi người hay ca ngợi về Ecopark thế nào. Nói thật mê thật các bác ạ. Đúng chuẩn xanh, sạch, đẹp. Mê dã man. Cứ ngập ngừng mãi, xem hết mấy cái Sky Oasis mà chưa quyết định được.

Nhưng đợt này Ecopark mở bán Solforest, em đã tìm hiểu về đơn vị thiết kế là Dewan, nghe nói họ đã từng kiến tạọ nhiều biểu tượng ở Dubai và nhiều nước trên thế giới…Thiết kế lần này là kiến trúc xanh theo cảm hứng nhà trong vườn, vườn trong mây Vertical Forest. Ban công xanh được bàn giao hoàn thiện cả vườn, cả hệ thống tưới tiêu được thiết lập sẵn cho từng loại cây theo hướng gió, hướng nắng và độ cao. Riêng khoản chăm sóc cây xanh này ở Ecopark có vẻ yên tâm vì nổi tiếng. Nếu mà có đủ tài chính mua một căn có sân vườn rộng rãi thì thật sự rất…chill J. Xung quanh là nhà phố, biệt thự, trung tâm thương mại, trường học, dưới sẽ là phố đi bộ thông từ Sky Oasis, bể bơi bốn mùa, thác trang nhiệt đới,…nói chung là một khu phức hợp nhỏ tiện ích tận răng, trong cả khu phức hợp The Island Bay.

Em thì đang chim ưng nhất căn 2 phòng ngủ 66m2, tính ra chỉ cần thanh toán trước tầm 400tr cho đến tận sau bàn giao nhà 1 năm. Có thể lựa chọn Techcombank hoặc Vietcombank tùy gói vay. Cộng chiết khấu các thể loại như không vay hay thanh toán sớm tổng lên đến 11,5%. Em đang cố gắng năng nhặt chặt bị, nhanh nhẹn gom góp chút là được ròi :D.

Nhà em định mua căn điển hình thôi, chứ nghe nói căn đặc biệt có sân vườn sống ha - oai hơn hẳn thì phải cố gắng cày thêm. Mấy hôm nay vợ chồng em cứ nôn nao, tính toán, hỏi han gia đình, bạn bè. Tính chuyện đi thuê nhà mỗi tháng, đợi đủ tiền để mua cái nhà mà không vay ngân hàng chắc còn lâu, nên thôi, phải tính toán sao cho ổn định, đầu óc thư giãn mới có thời gian nghĩ đến việc khác. Em cảm ơn các bác rất nhiều…

Quảng cáo hơi thô

0979461234

Xe máy
Ong ve muỗi dán ló có sống chung như rừng nhiệt đới không cụ chủ?
Thấp tâng muỗi cực nhiều mặc dù cdt phun thường xuyên trước em ở đó mấy năm làm trường anh quốc.nhưng không gian cảnh quan thì vô địch ko có khu nào đẹp bằng

Đường bộ

Xe điện
Đường xá, cây xanh, mặt nước tự nhiên chúng hiện ra, cho nên giá 80tr/m2 là quá đắt nhỉ, nhẽ ra chỉ 200 tr/m2 thôi thì mới hợp lý. Nhân tiện, tôi không liên quan gì đến việc bán nhà đất.

Khue Minh

Xe máy
Thấp tâng muỗi cực nhiều mặc dù cdt phun thường xuyên trước em ở đó mấy năm làm trường anh quốc.nhưng không gian cảnh quan thì vô địch ko có khu nào đẹp bằng
Muỗi là đánh đổi cho không gian cảnh quan vô địch hở cụ

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Ku Xit

Xe tải
chủ thớt quảng cáo lộ vãi nhở, dạo này đi đâu cũng Sol Forest kinh thặc. Nhưng các bác cho em hỏi ngu cái là vườn trên cao này bản chất có phải là thay vì mình mua cái nhà chung cư bình thường xong mình tự trồng cây ngoài ban công thì chủ đầu tư họ trang trí cây cối cảnh quan hộ mình sẵn đúng k ạ? :D