Có nên chờ Morning 2012?

billbill

Xe buýt
cụ máu thì chờ, k thì đợi nó về rồi chén chắc lúc đấy giá xe, thuế má, tỉ giá, bảo hiểm cũng đã lên hết, và e dự tổng kết e nó ~ 600 quả, như thế có lẽ phải nghĩ sang sự lựa chọn khác chứ k fải em này
Em và gấu nhà em kết em này lắm, nhìn em nó từ khi em nó còn phác thảo thôi cơ, nhưng bác bảo để chạy ra đường em nó tầm 600m thì phải xem lại thật.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
cụ máu thì chờ, k thì đợi nó về rồi chén chắc lúc đấy giá xe, thuế má, tỉ giá, bảo hiểm cũng đã lên hết, và e dự tổng kết e nó ~ 600 quả, như thế có lẽ phải nghĩ sang sự lựa chọn khác chứ k fải em này
"nước lên thì thuyền cũng lên" Cụ ơi, em này mà lên 600 củ thì các "lựa chọn khác" nó cũng lên 7, 800 củ rồi.

UFA

Xe điện
e thì nghĩ nó cũng ko quá 20k đâu ạ, các cụ cứ thử so giá e nó với phiên bản trước rồi suy ra, mà e nghĩ e này nếu về mình rồi cũng bị cắt nhiều thứ lắm chứ ko như phiên bản ở châu âu dâu ạ

billnantes

Xe container
Chờ đợi đi cụ ! em nó đẹp thế kia mà, với lại theo em giá em nó không đến nỗi cao 22-23k như các bác tính đâu ! vì theo em biết nhà sản xuất dự tính em này sẽ cạnh tranh với groove nên nếu giá cao quá thì ko có cạnh tranh nổi, với lại Kia chắc vẫn chưa trảnh như mấy chú Huyndai vừa có tí thành công đã vội bán đắt (như con accent .... giá lận 37k full option ^:)^... các bác bên box huyndai kêu trời luôn !).
Em nó ngon thế :-bd..... đáng để chờ đó ... chờ đợi là niềm vui !
Chúc bác có lựa chọn tốt !
Mà sao bác có từng ấy tiền rồi thì cố em Lac SE đi, đi trông manly hơn nhìu :)>-
bác nhầm rồi con Accent giá không quá được 27k đâu ,còn cái quá 37K mà đang bị kêu là em Avante cao hon Accent 1 bậc

nctam

Xe hơi
Nếu chờ mà tổng thiệt hại đến 600 củ thì thà em mua luôn bây giờ. Không Kia Morning thì cố tí nữa làm con CDX hay Cerato cho nó ngon hẳn.

porsche gt

Xe điện
Theo em là lên con CDX đi cụ :D Morning ng ta hay làm taxi em ko thích lắm :D