[Funland] có nên chấp nhận cuộc hôn nhân này

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Mới quen, nhìn qua app chấm dc 9 điểm
Gặp nhau hơi thất vọng, mặt vline, da trắng mịn, chân dài đâu cả rồi. Nhưng thôi nhìn cũng tạm, còn 6 điểm xài đỡ
Vào hotel cởi áo ngực ra, ôi nó độn, nào miếng dán, nào áo siêu nâng đẩy, nhão và thâm hết rồi, còn dc 4 điểm. Giờ lỡ rồi ráng vậy
Sáng mai ngủ dậy, nhòm son phấn trôi hết, giật mình....kkk
Em hơi nghi ngờ về giới tính của mợ dồi đới ;))

MuathuHN252

Xe cút kít
Em hơi nghi ngờ về giới tính của mợ dồi đới ;))
E chuẩn girl. Ý e là các anh hay phàn nàn các em lừa như thế.
Còn các anh có kém gì đâu. Toàn bảo anh lương chăm chịu, anh 15cm30p. Thực tế toàn 3p. Lúc đó bị lừa rồi fai chịu:)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
E chuẩn girl. Ý e là các anh hay phàn nàn các em lừa như thế
Ba cái làm quen qua mạng zalo, face, … chủ yếu là tìm tình chứ yêu đương gì mợ êy. Kiểu đấy mà đến được với nhau thì sau này ra xã hội hay trong đời sống cơm áo gạo tiền còn bị lừa nhiều nữa ~o)

MuathuHN252

Xe cút kít
Ba cái làm quen qua mạng zalo, face, … chủ yếu là tìm tình chứ yêu đương gì mợ êy. Kiểu đấy mà đến được với nhau thì sau này ra xã hội hay trong đời sống cơm áo gạo tiền còn bị lừa nhiều nữa ~o)
Nói trên 1 khía cạnh nào đó, trong gần như tất cả các mối quan hệ luôn cố gắng làm cho mình đẹp hơn trong mắt đối phương là tốt cụ nhờ.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Nói trên 1 khía cạnh nào đó, trong gần như tất cả các mối quan hệ luôn cố gắng làm cho mình đẹp hơn trong mắt đối phương là tốt cụ nhờ.
Không phải vậy mợ ah. Mình phải làm tất cả vì đối phương thì trong mắt đối phương mình auto sẽ rạng ngời ~o)

Gia Bảo Anh

Xe buýt
việc tăng cân ko khó (có tý hơi zai vào là như thài lài ngay ấy mà =(( lo cục nợ thôi). Tùy mợ, vc đến với nhau là duyên trời định

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Mới quen, nhìn qua app chấm dc 9 điểm
Gặp nhau hơi thất vọng, mặt vline, da trắng mịn, chân dài đâu cả rồi. Nhưng thôi nhìn cũng tạm, còn 6 điểm xài đỡ
Vào hotel cởi áo ngực ra, ôi nó độn, nào miếng dán, nào áo siêu nâng đẩy, nhão và thâm hết rồi, còn dc 4 điểm. Giờ lỡ rồi ráng vậy
Sáng mai ngủ dậy, nhòm son phấn trôi hết, giật mình....kkk
Hồi tưởng :))

duongphong

Xe container
Đầu tiên mợ phải ăn cho tăng cân và tăng các chỉ số cần thiết rồi mới tính chuyện ck con đc #:-s

Mặt chỉ đẹp khi còn son phấn
8->

Người trước sau chung thủy vẹn câu thề
L-)
Mợ ấy bảo gầy có 36kg, trước sau như một. Chắc là mẫu người chung thủy :D

Luong Doan

Xe đạp
Em nghĩ con gái rất quan trọng trong việc lấy chồng. Nếu có tình yêu, vất vả, khó khăn tý cũng khắc phục được . Nhưng trường hợp này đã xác định đâm lao, rồi theo lao rồi cân nhắc bao nhiêu thứ (mà khoản nợ về kinh tế kia là 1 vấn đề lớn thì em nghĩ nên dừng lại. Cs vc ko phải là màu hồng, càng ko phải là phép nhiệm màu để giải quyết các vấn đề đó. Nên dừng lại, nếu muốn lấy ck thì tìm 1 người khác phù hợp hơn. Đã 33 tuổi thì chờ thêm 1,2 năm nữa cũng ko sao ạ

dzoro

Xe điện
Cuối năm các cụ nhà em giục giã chuyện cưới xin mà em thì đang băn khoăn, không biết có nên đâm lao không
Em là nữ, năm nay tròn 33 tuổi, sang năm là 34, gia cảnh cũng khá thôi chứ không giàu, mẹ mất rồi ,còn bố có lương hưu khá cao, thu nhập ngoài ổn, con cái không cần lo lắng. Tính em chăm chỉ, hiền lành (đôi khi hiền quá, dễ tin người, chịu thiệt thòi), ngoại hình cũng bình thường, mặt mũi chỉ đẹp khi có son phấn, người thì rất gầy 36KG, 3 vòng như 1, nói chung em không tự tin về ngoại hình, công việc thì bình thường, thu nhập trung bình, không tháo vát, nhanh nhạy.

Về bạn kia:
- Gia đình ở quê, hiền lành chất phác, không dư giả, cha mẹ làm lụng vất vả, đủ trang trải cuộc sống. Có chị gái khá giỏi nên cũng hỗ trợ gia đình được.
- Chăm chỉ lao động, không ngại khó ngại khổ, khá thông minh (em tự thấy thế)
- Tính có hơi khó nhưng nhìn chung ôn hòa và không có máu bạo lực, lối sống và đối nhân xử thế thoải mái
- Nợ nần làm ăn hiện khoảng 700 triệu (do dịch bể công trình và xoay vốn làm ăn)
- Công việc chưa ổn định, có đơn hàng thì mới làm, không có thì ở nhà, cũng khá bấp bênh

Em nghĩ cỡ em khó tìm được người hoàn hảo, em cũng muốn lấy sớm để sinh con nhưng bố em thì không thích nhưng ông cụ suy nghĩ cực đoan nên em chưa dám nghe theo . Em thấy mông lung quá, mong các cụ mợ cho một lời khuyên
Đối với phụ nữ muốn có gia đình yên ấm như mợ thì lấy chồng quan trọng nhất là tốt tính, chăm chỉ và trung thực. Còn mấy cái thể loại mê cờ bạc, rượu, thuốc, gái thì giải tán ngay cho đỡ đèo bòng mang tội mang nợ vào người. Bấn thì bấn nhưng cũng phải tìm hiểu cho chín, Em thật!

MuathuHN252

Xe cút kít

van000

Xe hơi
Tác hại của hội chứng giục cưới cuối năm, dễ dẫn đến nghĩ quẩn. Mợ cứ bình tĩnh ăn Tết, gặp gỡ bạn bè bao gồm cả cậu kia rồi quan sát thêm một thời gian, xem tình hình công việc tài chính sau Tết có tiến triển thêm chút nào không. Nếu dân xây dựng thì hơi khó nói vì trừ khối đầu tư công, năm 23 hơi khó cho đội XD.
Tôi có cô bạn hơn mợ vài tuổi mà vẫn thấy bình chân như vại. Khuyên giục nhiều lần, vẫn nói đang sống độc thân happy ko muốn dính vào chồng con. Bạn này thì nhan sắc, tài chính không thiếu, lại thêm tý chức quyền, sống độc thân có khi happy hơn bập vào kết hôn thật, mình chả khuyên được.

uoat_LX

Xe điện
Cuối năm các cụ nhà em giục giã chuyện cưới xin mà em thì đang băn khoăn, không biết có nên đâm lao không
Em là nữ, năm nay tròn 33 tuổi, sang năm là 34, gia cảnh cũng khá thôi chứ không giàu, mẹ mất rồi ,còn bố có lương hưu khá cao, thu nhập ngoài ổn, con cái không cần lo lắng. Tính em chăm chỉ, hiền lành (đôi khi hiền quá, dễ tin người, chịu thiệt thòi), ngoại hình cũng bình thường, mặt mũi chỉ đẹp khi có son phấn, người thì rất gầy 36KG, 3 vòng như 1, nói chung em không tự tin về ngoại hình, công việc thì bình thường, thu nhập trung bình, không tháo vát, nhanh nhạy.

Về bạn kia:
- Gia đình ở quê, hiền lành chất phác, không dư giả, cha mẹ làm lụng vất vả, đủ trang trải cuộc sống. Có chị gái khá giỏi nên cũng hỗ trợ gia đình được.
- Chăm chỉ lao động, không ngại khó ngại khổ, khá thông minh (em tự thấy thế)
- Tính có hơi khó nhưng nhìn chung ôn hòa và không có máu bạo lực, lối sống và đối nhân xử thế thoải mái
- Nợ nần làm ăn hiện khoảng 700 triệu (do dịch bể công trình và xoay vốn làm ăn)
- Công việc chưa ổn định, có đơn hàng thì mới làm, không có thì ở nhà, cũng khá bấp bênh

Em nghĩ cỡ em khó tìm được người hoàn hảo, em cũng muốn lấy sớm để sinh con nhưng bố em thì không thích nhưng ông cụ suy nghĩ cực đoan nên em chưa dám nghe theo . Em thấy mông lung quá, mong các cụ mợ cho một lời khuyên
Lấy ông chồng có gia cảnh & công ăn việc làm như thế thì làm mẹ đơn thân xướng hơn nhiều.Đừng có dại mà đổ tại số trời 😁 .Vợ em ngày xưa cũng 36 kg lúc lấy em , giờ đảo ngược 63 kg . Tóm lại, đăng ký chương trình bạn muốn hẹn hò xem sao, có khi trúng mánh không chừng 🤭🤭🤭

Chỉnh sửa cuối:

Roman

Xe điện
Thôi mợ thả em ấy ra cho em ấy tập trung làm ăn trả nợ :(

QuanLoe

Xe tải
nên chia tay em ạ, anh giới thiệu em thằng bạn anh