Có nên bỏ Màn hình Navi của Kia MN thay màn khác ko??? Help...help

tieuquy82maikl

Xe máy
Tình hình là nhà cháu vừa tậu 1 e MN 2010 có màn Navi, ông bạn bảo bỏ đi lắp màn DVD và độ thêm sub nghe cho sướng. tuy nhiên lúc thay vào thì ko khớp 2 bên bị thừa ra đến cả ngón tay. Thế mà thằng thay cho e nó ko nói gì, làm xong hết nó mới bảo là ko khớp,có gì nó chế cho 2 thanh màu đen vào 2 bên. Lúc đang làm e cũng đã thắc mắc sao 2 bên lại có 2 cái lỗ hổng thế kia, nó bảo nó chưa làm xong. E cũng gà đến lúc lấy nghe âm thanh phê quá quên mất cái màn hình kia và còn bán lại cái màn Navi cho nó với giá có 500k( năn nỉ mãi nó mới mua, nó bảo cái màn navi này giờ vứt đi, chả ai dùng...).

Đến lúc về vợ cả ngồi lên xe thắc mắc cái màn hình e mới để ý thì đúng là mất thẩm mĩ thật. Sáng hôm sau e gọi lại cho nó bảo còn màn cũ ko e lắp lại để mang ra salon đổi cái mặt cho khớp với cái màn nó bán cho e thì nó bảo nó bán cái màn Navi gia 300k rùi. E ức chế quá, đi tìm ở Trần Khắc Chân cả buổi cái ốp cho vừa cái màn mới mà ko có, có nơi bảo phải chế nhưng e sợ bị xấu thêm nên đang đau đầu quá. Vợ cả từ hôm mua xe đến giờ chả thèm ngồi lên xe phát nào nữa, mà xe này mua cho vợ cả đấy chứ, híc. Các cụ cứu e với, có phải thằng độ âm thanh cho e đểu ko.....:(
em nghe noi bác TRunggia 86c vo thi sáu giỏi chế tác lắm ! Sao bác ko mang qua bảo bác ấy chế hộ cho mặt dưỡng . chắc việc này bác ấy làm hộ thôi ko tính tiền đâu .

Câycau

Xe tải
Cái màn Navi của hãng ngon thế mà cụ vứt đi, phí thật. Cái màn đó có BT, có cổng camera lùi, có cả đầu Ipod và USB, cái màn đó hình như chỉ cần cắm USB hoặc thẻ nhớ vào là phát video ngon lành, lại còn âm thanh em cam đoan là nghe hay hơn cái cụ mới lắp vào. Tiếc quá!