Có nê mua ford ranger cho thuê tự lái?

Như tiêu đề ạ. Nhờ các cụ có kinh nghiệm tư vấn giúp cho.
Em dự định mua 1 em ford ranger xls at để cho thuê tự lái tại HN. Ko biết có hợp lý ko? Mấy ông anh chơi vs e gàn vì xe to quá ko hợp đường HN. Và ng thuẻ hay thuê sedan hơn. Nhưng em lại thấy ford ranger đẹp, mà HN đầy ra đấy! Mua 1 con ô tô là 1 gia tài lớn vs e, em xin mạn phép đăng đàn hỏi ý kiến các bác.
Cảm ơn các bác
Quân

njnhkaka

Xe hơi
Nếu cả gia tài lớn thì ko nên vì dù sao nó cũng là dòng bán tải.
Các cụ thuê chắc chỉ có ý định phượt, off nên có thể xe sẽ nhanh xuống.
Cụ định mua để cho tự lái nên múc con nào bền ti và chi phí bảo dưỡng thay thế hợp lý.Sedan có vẻ nhiều người vẫn thích hơn.

Nếu cả gia tài lớn thì ko nên vì dù sao nó cũng là dòng bán tải.
Các cụ thuê chắc chỉ có ý định phượt, off nên có thể xe sẽ nhanh xuống.
Cụ định mua để cho tự lái nên múc con nào bền ti và chi phí bảo dưỡng thay thế hợp lý.Sedan có vẻ nhiều người vẫn thích hơn.
Cảm ơn cụ. Vậymua ford fiesta/honda city/ nissan sunny ... trong ba con đấy thì nên mua con nào ợ?

njnhkaka

Xe hơi
Cảm ơn cụ. Vậymua ford fiesta/honda city/ nissan sunny ... trong ba con đấy thì nên mua con nào ợ?
E thì chưa trải nghiệm hết cả 3 e ấy nên ko thể so sánh.nhưng trong 3 con đấy nếu cụ chỉ mua Sedan thì City có vẻ trội hơn về ngoại thất. Nhưng e mà mua chắc e chọn Ford cụ ah

wtpwt

Xe điện
Như tiêu đề ạ. Nhờ các cụ có kinh nghiệm tư vấn giúp cho.
Em dự định mua 1 em ford ranger xls at để cho thuê tự lái tại HN. Ko biết có hợp lý ko? Mấy ông anh chơi vs e gàn vì xe to quá ko hợp đường HN. Và ng thuẻ hay thuê sedan hơn. Nhưng em lại thấy ford ranger đẹp, mà HN đầy ra đấy! Mua 1 con ô tô là 1 gia tài lớn vs e, em xin mạn phép đăng đàn hỏi ý kiến các bác.
Cảm ơn các bác
Quân
Mua để thuê thì Sunny. Xe to, phổ thông hợp nhãn nhiều người. Không thì City cũng được. Xe thuê thì nội thất không quan trọng lắm, trông sạch sẽ, điều hoà mát, nhạc xập xình có là được. Nhìn ngoài phải hoành tráng, vì thuê mà, phải thuê cái oai oai đi chứ. Mua để cho thuê tốt nhất là sedan, kế đến 7 chỗ Inova. :D