[Funland] Cô này gặp các cụ ofer nhà mình là mất điện ngay.

Yan Ming

Xe tải
Mấy loại này lười chủ động lắm các cụ, nó cứ nằm xong bắt các cụ đạo diễn kiêm diễn viên thì cứ gọi là vừa chán vừa mệt :)

Voi coi HN

Xe tăng
Trông xôi thịt thế này, nó xay cho 2 xay là ợ hết, vắt như vắt chanh. Em chịu, nhường các cụ.

quy la tien

Xe điện
Đừng em, anh sợ.

POTUS

Xe đạp
Riêng chị này em coi như Mun trên of ko thèm chấp
Dạo này lắm ca dị nhỉ, được thêm chị này nữa.

Chị này thì 59, gia nhập ban nhạc Modern Tac king rồi vẫn còn đăng ký thi hoa hâu

Em thấy chị này trông giống hệt một mợ OF tên Moonlotus1 . Hoặc chính mợ ấy cũng nên. Các cụ tại sao cứ bỉ bôi mợ í già? Mợ moon có hơi già xấu tý nhưng dũng cảm. Các cụ cần động viên mợ ấy đi chứ, người of với nhau mấy ai dũng cảm như mợ Moon.

otothanglong

Xe điện

Michiyo Phạm Ngà còn liên tục tự nhận mình là cô gái có nhu cầu sinh lý rất cao nên đã thẳng thắn đặt vấn đề với các chàng trai về chuyện giường chiếu: "Cường độ chuyện chăn gối của hai anh thế nào, một ngày có thể chịu được mấy lần, 3 hay 6?".

Chắc vì thế nên có dám hỏi đâu :))
Giả sử cụ Đừng anh_Em sợ được hỏi thì cụ sẽ trả lời thế nào?

Phát ngôn như gái làm tiền mà cũng cho lên truyền thông, bọn báo lá cải rỗi hơi thật.

butchikim

Xe ba gác
Ủa, liên quan gì vậy?
Nhìn mâm xôi, thịt này em tụt mẹ cảm xúc, kính các cụ:((
Cháu chiện rồi. Nhường cụ dưới ạ 😁
3 hay 6 lần /ngày thì em chịu. Mời các cụ cứ tự nhiên.
Em liên quan gì mà cụ lôi vào :-w
Các cụ mà không liên quan thì chắc chắn cụ rồi ;))

Aziz Nesin

Xe tăng
Như em này thì em cũng cố đến kiệt sức . Chứ em Michiyo thì xin nhường các cụ :-?

kengaongo

Xe đạp
em này phát ngôn ntn cách đây 4-5 năm rồi. Em nhớ trc đây đã có báo nào đưa tin về em này rồi. Giờ chắc éo có báo nào nó hỏi đến nữa nên đành lên TH thưa thốt đây mà

LCSP

[Tịch thu bằng lái]
em này phát ngôn ntn cách đây 4-5 năm rồi. Em nhớ trc đây đã có báo nào đưa tin về em này rồi. Giờ chắc éo có báo nào nó hỏi đến nữa nên đành lên TH thưa thốt đây mà
8-9 năm rồi cụ ơi. Hồi đấy còn trẻ, ngon nhưng múa đương đại ở VN thì ma xem, hát hò, đóng phim chắc chẳng ra gì nên đek nổi được. Nhu cầu sinh lý cao thì xơi thằng nào dăm bữa là thằng đấy chạy mất, giờ vừa già vừa xấu mà vẫn còn oang oang thế này, không biết còn tiền nuôi phi công không?

Duong.NCS

Xe tải
Hiện tại ở Việt nam cứ cho là có khoảng 35-40 triệu đàn ông trong độ tuổi sinh hoạt tình dục. Về mặt xác suất thống kê, tôi tự hỏi cô gái lai Nhật này (ít nhất là lai cái tên) đã ngủ với bao nhiêu trong tập hợp nói trên để có thể đưa ra kết luận rằng "đa phần" đàn ông Việt kém khoản đó? Tỷ lệ phần trăm phải đủ lớn suy ra con số tuyệt đối phải cực lớn, và theo logic bắc cầu thì nếu kết luận của cô này đủ căn cứ, dựa trên kinh nghiệm cá nhân của cô ta thì hẳn cô ta đang kẹp một cái Thiên An Môn giữa 2 chân?!!!
Cách đây 7-8 năm gì đó con này nó cũng đã nói như thế rồi, và bây giờ lại vẫn nguyên xi một bài, thậm chí nếu tôi nhớ ko nhầm thì ko sai một chữ. Và giữa hai thời điểm, ko hề thấy có tăm tích gì nên có lẽ cái chiêu trò này ko đủ để đưa nó vào showbitch. Còn về mặt sinh học, các cụ đừng có bận tâm tranh luận hay thể hiện làm gì, như thế vô tình mắc bẫy của nó. Đấy là một cái thử thách bất khả - trừ phi đặt trong ngữ cảnh lúc đấy nó định troll 2 thằng kia. Cường độ sinh hoạt tình dục 3-6 lần/ngày, và kéo dài trong nhiều ngày liên tục- chỉ có côn trùng mới làm như thế. Dê còn có mùa ngừng giao phối nữa là người.

cmyk77

Xe điện
THe
E vừa gg để xem là ai thì thấy link này. Hóa ra là diễn viên múa
Theo bài báo này thì em này thược dạng sưu tầm chuối kinh điển rồi, thảo nào lên VTV mà còn bô bô thế không lạ. Chắc cho 20 thanh niên xếp hàng cũng không đủ ( Mà thanh niên châu Phi nhé.)

Boydepzai190579

Xe tăng
Cho nó xklđ sang ấn độ thu đc khối tiền