Có lịch đổi tiền mã lực năm nay chưa các cụ?

yellow monkey

Xe buýt
Hic! Mợ cứ nói thế! Em đọc thơ tình thắm thiết đối đáp của mợ rùi nhé! hihihi mợ cứ suy bụng ta ra bụng người nhé! hihi
Hix, cám ơn mợ. Lâu lắm em cũng không thấy cụ SW1.5 vào thớt thơ của em, không biết cụ ấy hết hứng hay.....X_X.
Em chỉ nói các cụ làm rõ vấn đề chứ có ý đồ đen tối đâu, mợ cứ ...thì là mà....nhạy cảm quá cơ....:P

nhadatuytin

Xe container
các cụ tính cho cháu cái thâm niên và số mã lực của cháu thì đc bao xiền ợ.
Cháu xin lại quả 20% cho min mod luôn;))

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
mấy ông chủ tịch hội dạo này khó khăn cũng hay chiếm dụng vốn của anh em lắm.
OF nó giống như VFF nhà mình ấy, do các đội bóng hợp sức vào thì thành, giờ chuyển thành VPF rồi nên các đội bóng là cổ đông. Còn OF thi mối thành viên là 1 cổ đông, được chia tiền theo khả năng đóng góp, cổ tức lấy từ tiền bán quảng cáo, tiền kinh doanh gian hàng, tiền kinh doanh các sự kiện, bóng đá, nhà hàng, quán cà phê...
Bên hội em thì thống nhất năm nay trích lại 50% để đi nhậu Tết dương và Tết âm cho thoải mái, đợi thưởng của cty thì hẻo lắm

10-3

Xe buýt
mấy ông chủ tịch hội dạo này khó khăn cũng hay chiếm dụng vốn của anh em lắm.
OF nó giống như VFF nhà mình ấy, do các đội bóng hợp sức vào thì thành, giờ chuyển thành VPF rồi nên các đội bóng là cổ đông. Còn OF thi mối thành viên là 1 cổ đông, được chia tiền theo khả năng đóng góp, cổ tức lấy từ tiền bán quảng cáo, tiền kinh doanh gian hàng, tiền kinh doanh các sự kiện, bóng đá, nhà hàng, quán cà phê...
Bên hội em thì thống nhất năm nay trích lại 50% để đi nhậu Tết dương và Tết âm cho thoải mái, đợi thưởng của cty thì hẻo lắm
Góp vốn bằng khả năng chém gió cụ nhỉ, em bổ xung tí.:D

10-3

Xe buýt
Mà năm nay lùng bùng quá. Các cụ Min Mod cứ dựa vào tình hình khó khăn chung lần lữa mãi, em lên mấy lần òi mà chưa được đăng kí nhận tiền. Thực tế em biết OF năm nay thu nhiều lắm. Hazzz! Chắc em phải nhờ mấy cụ cò vậy. Tiền đã ít lại còn rơi rớt thế này chả hỉu còn được bn nữa. Haizzzzz!

tuananhhypo

Xe tải
Mọi người nói đùa đấy cụ ạ, cụ đừng tin!
Mợ này ai lại nói thế. Đã là trên bến dưới thuyền thì phải trân thành với nhau chứ có ai lại đi lém đá cuộc họp dư mợ bao giờ?

Chỉnh sửa cuối:

Godfather77

Xe điện
Haizz! Vừa phải ký hợp đồng 20% với cò, không lấy trước lại hết mất

oB_Bo

Xe tải
Mọi người nói đùa đấy cụ ạ, cụ đừng tin!
Mợ không tin, hoặc ko muốn lấy xiền thì tùy mợ, nhưng mợ đừng khuyên cụ Tom điều mợ ko biết, có ngày ợự lĩnh cả thùng vang đấy.

knedi1

Xe tăng
Em cũng đói kém nghe vụ này hay nên hóng

Ngua

Xe buýt
Đúng là "thớt có tanh tao" thật.

Mới tí mà đã lên 4 chục trang.

Min gưỉ lời cám ơn mợ Leo, đã cản trở được khối cụ đăng ký lấy tiền.

Ngua

Xe buýt
Em vừa hỏi rồi ạ. Cái cụ muadem vote trừ em! Hic ! Em có làm gì cụ ý đâu nhỉ. Người gì nhỏ nhen! Người ta nói là xởi lởi thì trời cởi cho, bo bo thì trời co lại!
Cụ muadam lại bảo mợ Leo nhỏ nhen ích kỷ, lấy xong tiền rồi tung tin không có, suýt thì cụ muadam mất bạc triệu. Vote trừ mợ là đúng rồi.

CôngNông

Xe điện
Hôm trước đi siêu off em có bàn với Min Mod vụ nài rồi ạ.
Tình hình là mấy năm nay kinh tế khó khăn nên tiền mã lực nó cũng giảm theo mã lực của chúng ta, trước kia mã lực còn 27tr và tiền tương đương cũng thế, nhưng năm nay chỉ còn có hơn 10tr.
Quy định cũng khác rồi ợ. Cụ mợ nào mà mã lực dưới 5tr thì xin mời tự sướng, còn trên 5tr mã lực thì xin gặp các Min Mod nhận tiền, năm nay OF làm ăn cũng khó khăn lắm ạ hazzzz.
Hôm trước em nhận hộ mấy người, thế quái nào lại quên chưa nhận của mềnh. May trong túi có mấy chục triệu của mọi người thế là đi nhậu 1 trận coi như tất niên sớm cho nó xôm :D
Min Mod có thông báo là ngày hôm nay ai nhận tiền mã lực thì mời ra cafe 3B Lê Văn Lương, thời gian từ 8h30 sáng gặp các kế toán của OTV để nhận tiền mã lực. Còn lại ai ko ra được thì mời liện hệ sdt của OTV để lên thẳng trụ sở của OTV nhận. Chỉ trả trong ngày hôm nay thôi ạ. Nhớ kỹ nick và pass của mình để đến đó còn chứng thực là offer.
Đây thay lời thông báo của min Mod ạ

nguyentt75

Xe tải
Khổ thân các cụ, các mợ Ô phở nhà mình. Năm nay đói kém quá nên "ước gì" hơi nhiều. Em té.[-O<

TL_Vietnam

Xe lăn
Chết, nhà cháu chạy lên trụ sở nhận tiền luôn đây :D

nhadatuytin

Xe container
Hôm trước đi siêu off em có bàn với Min Mod vụ nài rồi ạ.
Tình hình là mấy năm nay kinh tế khó khăn nên tiền mã lực nó cũng giảm theo mã lực của chúng ta, trước kia mã lực còn 27tr và tiền tương đương cũng thế, nhưng năm nay chỉ còn có hơn 10tr.
Quy định cũng khác rồi ợ. Cụ mợ nào mà mã lực dưới 5tr thì xin mời tự sướng, còn trên 5tr mã lực thì xin gặp các Min Mod nhận tiền, năm nay OF làm ăn cũng khó khăn lắm ạ hazzzz.
Hôm trước em nhận hộ mấy người, thế quái nào lại quên chưa nhận của mềnh. May trong túi có mấy chục triệu của mọi người thế là đi nhậu 1 trận coi như tất niên sớm cho nó xôm :D
Min Mod có thông báo là ngày hôm nay ai nhận tiền mã lực thì mời ra cafe 3B Lê Văn Lương, thời gian từ 8h30 sáng gặp các kế toán của OTV để nhận tiền mã lực. Còn lại ai ko ra được thì mời liện hệ sdt của OTV để lên thẳng trụ sở của OTV nhận. Chỉ trả trong ngày hôm nay thôi ạ. Nhớ kỹ nick và pass của mình để đến đó còn chứng thực là offer.
Đây thay lời thông báo của min Mod ạ
Cụ chạ nói xớm làm cháu phí cả buổi sáng canh thớt.
Thôi cháu bắt xe ôm ra LVL luôn đây