Có khoảng 900 củ,liệu có tìm được vợ 2 Santafe - SLX đời máy eVGT đời 2010 trở lên???

Tieu Phong

Xe tải
Theo Cụ thì 1 em SLX 2011 Full ( JBL, CR control, cửa gió thứ 3...) như Cụ nói thì giá bao nhiêu để em nhịn ăn sáng dành thêm tiền ạ?
Cụ nhịn ăn sáng đến bao giờ mới đủ , cụ làm con lô nữa đi lên hản GL cho rực rỡ.
P/s: pm cho e để e còn theo nhé.:)

PhiLongPT

Xe hơi
Cụ nhịn ăn sáng đến bao giờ mới đủ , cụ làm con lô nữa đi lên hản GL cho rực rỡ.
P/s: pm cho e để e còn theo nhé.:)
Nhà cụ tư véo GLK phỏng? Nói về đường ăn uống thì cũng gấp rưỡi SF là chí ít. Như vậy cụ chủ sẽ phải nuôi lô để nuôi vợ 2 mà kết quả nuôi lô thì ko nói cũng biết cụ nhể?

lazyman

Xe tải
Trước cái xe e mua chênh với cái xe như vậy tầm 50tr. Theo e cụ ko nên vội cứ bình tĩnh tìm kiếm. Vì trước tết ô chú cũng bán con xe y của e có 860tr. Giá quá êm chứ ko phải êm. Xe chính chủ bảo dưỡng chăm sóc tốt. Vào gara họ chăm sóc tốt lắm nên làm sao mà tìm đc tật lỗi nên khi mua về chạy mới thấy. Bây giờ xe tầm quanh 1 tỷ gara cũng ko bán đc mấy đâu cụ ạ nếu ko muốn nói là đói như ngan. 950 tr mà tìm đc e 2011 thì chẳng tội gì mua 2009, 2010 với giá 900 cụ nhể. Chúc cụ sớm cưới đc vợ 2 như ý.
Cảm ơn tư vấn chân tình của Cụ, đã có Vodka tặng Cụ rồi ạ! Nhà cháu sau gần 2 tuần lượn lờ khắp HN tìm xe mà vẫn chưa mua được hiện lại đang cân nhắc mua xe rẻ rẻ thôi để dành tiền nuôi con Lô bự nữa để lên hẳn xe nào có tính năng.... nâng hạ cốp sau bằng điên cho nó nhàn, nhà cháu lười lắm! Thấy có Cụ rao con MDX 2008 đẹp và đẳng cấp quá mà chỉ loanh quanh 1.4 nên thú tính nổi lên, quyết định chỉ mua xe rẻ để dành tiền sang năm trúng thêm lô rồi mua một em tương tự đi cho máu! Nhà cháu xin cảm ơn các Cụ đã nhiệt tình tư véo ở box Hàn xẻng này, xin phép các Cụ nhà cháu nhảy sang box xe Mỹ, xe Đức mở thớt câu bài tiếp ợ! Hì hì

meth29

Xe đạp
Cảm ơn tư vấn chân tình của Cụ, đã có Vodka tặng Cụ rồi ạ! Nhà cháu sau gần 2 tuần lượn lờ khắp HN tìm xe mà vẫn chưa mua được hiện lại đang cân nhắc mua xe rẻ rẻ thôi để dành tiền nuôi con Lô bự nữa để lên hẳn xe nào có tính năng.... nâng hạ cốp sau bằng điên cho nó nhàn, nhà cháu lười lắm! Thấy có Cụ rao con MDX 2008 đẹp và đẳng cấp quá mà chỉ loanh quanh 1.4 nên thú tính nổi lên, quyết định chỉ mua xe rẻ để dành tiền sang năm trúng thêm lô rồi mua một em tương tự đi cho máu! Nhà cháu xin cảm ơn các Cụ đã nhiệt tình tư véo ở box Hàn xẻng này, xin phép các Cụ nhà cháu nhảy sang box xe Mỹ, xe Đức mở thớt câu bài tiếp ợ! Hì hì
Cụ chủ thớt kiếm được vợ 2 nào rồi. Còn bác nào muốn gả vợ 2 nữa không ạ

Sporthse

Xe hơi
Tiền này cụ mua đc e 2010 ngon rồi đấy