[Đồ gia dụng - nội ngoại thất] Cơ hội tốt nhất trong năm để mua Quạt trần Chất -Chuẩn

Số điện thoại
0904464735
Giá
123 VNĐ
Địa chỉ
Toà 29T2 khu N05 phố Hoàng Đạo Thuý, Cầu Giấy, Hà Nội

Smee april

Xe điện
chú Kiên có đèn mới về chưa để c qua chọn. Để lâu là tiêu hết tiền nợ đấy nhé.

dennoithat

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

dennoithat

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Nhanh thât, mới hôm nào chuyển về nhà mới mua mấy cái đèn nhà mợ thế mà cũng đã 1 năm rồi, dạo này làm ăn đc k mợ ơi?
ngon quá nhỉ

bên cụ có thợ lắp luôn k?

Trông cũng được cụ nhỉ ☺
Cháu đã tranh thủ khuân 3 bộ đèn trần chùm đẹp ủng hộ cụ chủ thớt
Hàng chưa lên nên cháu cứ cám ơn cụ trước
Lên xong thiếu gì em mua bổ xung luôn và ngay ạ
Hôm sau cháu qua lấy cụ ạ. Cháu còn ủng hộ cụ nhiều nữa ạ.
Năm ngoái em mua nhà cụ 4 đèn, 3 treo trần với 1 bàn. Chất lượng chưa có vấn đề gì nên em up cho cụ.
Tuy vậy có cái đèn bàn, lúc nhận hàng em kiểm tra không kỹ. Về thì thấy có vết ở chân đèn giống như là bị dính keo 502, nên da dẻ ko mịn màng lắm. Rồi em đem qua định đổi vì một lý do khác, nhưng cụ chủ tưởng em gây ra vết kia rồi lập lờ đánh lận. Em giải thích nhưng không tin. Không biết sau đó cụ có gặp cái nào lỗi tương tự chưa, chứ em thấy vẫn tủi phết, vì bị mang tiếng.
Vâng, đúng em ở Cầu Diễn ạ. Em ghi nhận cụ chủ nhiệt tình, hoà nhã, chịu khó tư vấn, thợ lắp nhanh nhẹn. Nhưng em thấy thoải mái hơn nếu cụ chủ không khăng khăng là do em gây ra cái lỗi kia, hoặc nhờ em dùng giúp, vì có nhập lại cũng khó bán.

Góp ý thế để cụ rút kinh nghiệm chứ em không ném đá.

Giá tốt rồi, có bao gồm công + phí lắp đặt không cụ ơi?

Rgds.
Giá tốt rồi, có bao gồm công + phí lắp đặt không cụ ơi?

Rgds.
Nhà cháu ngâm cứu rồi lh cụ
Địa chỉ đi cụ ơi chủ nhật em qua đặt gạch

Mẫu 58184 này cụ nào gạch nhanh thế. Nhường lại em đi

Em đang sửa nhà may gặp đúng bác. Mấy hôm nay lặn lội HQV với NCT mệt quá

Mấy em này đẹp chứ cụ chủ ☺

Hàng chuẩn, chưa cái đèn nào phải thay mợ ạ, cảm ơn mợ
Đèn bàn cần cong kiếm được chao màu trắng như hôm trước thì gọi em lấy thêm 01 cái nữa cụ nhé.
Hôm trước em qua nhà Mợ, ủn hộ được 3 cái, được cái sói nhà mợ kéo mồm, khéo miệng ghê, tí nữa em ôm hết đèn nhà mợ! hehe...
Cám ơn cụ đã rất nhiệt tình, e rất ưng ý về cái đèn chùm cụ đã lắp cho em chiều nay.
Tối qua e lấy đèn của cụ. Do nhà xa nên không muốn phiền cụ, chiều nay e mới thuê người lắp đc. Đèn lên đẹp lung linh cụ ạ. Sếp lớn sếp bé đều rất ưng. Bây h rảnh rang mới feedback cho cụ đc. Cụ mợ chủ hqua thì rất nhiệt tình, giá lại rẻ. Cảm ơn cụ. Chúc cụ mợ làm ăn phát đạt!
Tiền đã trao tay. Mai mợ đóng gói hàng họ cho cháu để chiều cháu khuân nhé. Chờ hơi lâu nhưng thấy mợ tiếp nhiệt tình nên cũng đành lòng. Hi thế là hơn *** led rồi.
cho em đặt gạch hết sản phảm cụ sale cao hơn 50% nhé.... . em nhập buôn cũng không được giá ni... hehe....
chúc mợ đắt hàng nhóe...
Em quất lại còm của một số cụ đưa về gian hàng chính.
Em xin lỗi các cụ về sự làm phiền này.

Chỉnh sửa cuối: