[Funland] Có hay không việc Trấn Thành ăn bẩn tiền từ thiện ?

Trạng thái
Thớt đang đóng

poiuy

Xe ba gác
Nói chung là không tin tưởng được TT, nhưng đẻ kết tội được một cách rõ ràng thì cũng còn thiếu căn cứ. Phải có ai đó liên quan đâm đơn kiện để cơ quan chuyên môn vào điều tra thì mới rõ được. Mà đơn kiện cũng phải có đủ căn cứ thì người ta mới xem xét.

Trần Tuệ Quang

[Tịch thu bằng lái]
Website
kenhtaichinh.com.vn
Ko có đâu cụ, đi chiếu ở mấy rạp nước ngoài nhất là mỹ thì tiền bỏ ra mua suất chiếu có thể cao hơn doanh thu vì muốn nhảy vào thị trường mỹ thì cái giá phải trả cho lần đầu tiên nó khủng lắm. Doanh số thì bốc bao nhiêu chẳng được. Cụ thử xem có nộp đồng thuế tndn nào ko biết ngay. Sau vụ phim này mà hình ảnh mất hết thì kéo cày vì năm trả nợ chứ không nói đến biên lãi như cụ nói. Ranh con từ MC nhảy qua làm phim chiếu rạp mà vừa ảo tưởng, vừa dính dịch covid, vừa bị bóc phốt mất hình ảnh như này em sợ ở VN thì các ngân hàng cột điện kéo đến đòi nợ cũng đủ chết toi rồi.
Nếu làm rõ được việc khuất tất thì đỡ phí tiền của bao gia đình. Con cái giới trẻ đỡ bị tiêm nhiễm suy nghĩ lệch lạc

Chỉnh sửa cuối:

Trần Tuệ Quang

[Tịch thu bằng lái]
Website
kenhtaichinh.com.vn
Ko có đâu cụ, đi chiếu ở mấy rạp nước ngoài nhất là mỹ thì tiền bỏ ra mua suất chiếu có thể cao hơn doanh thu vì muốn nhảy vào thị trường mỹ thì cái giá phải trả cho lần đầu tiên nó khủng lắm. Doanh số thì bốc bao nhiêu chẳng được. Cụ thử xem có nộp đồng thuế tndn nào ko biết ngay. Sau vụ phim này mà hình ảnh mất hết thì kéo cày vì năm trả nợ chứ không nói đến biên lãi như cụ nói. Ranh con từ MC nhảy qua làm phim chiếu rạp mà vừa ảo tưởng, vừa dính dịch covid, vừa bị bóc phốt mất hình ảnh như này em sợ ở VN thì các ngân hàng cột điện kéo đến đòi nợ cũng đủ chết toi rồi.
Cấm con em đi xem phim của bọn nghệ sỹ rởm đóng thì hết vị sớm thôi

Chỉnh sửa cuối:

DiepHBL

Xe máy
Ăn quá ăn chứ còn gì nữa ạ

24AnTrạch

Xe buýt
Nhìn cái mặt hề điêu ngoa thật:
Thằng này khôn lỏi hay có trò đá xéo bẩn bựa, trc có vụ việc ầm ĩ đấy, đợt fim của Lý Hải ra rạp nó ko lên tiếng ủng hộ mà còn làm quả tút khen bộ fim nước ngoài cùng lúc ra rạp với fim của Lý Hải.
trong khi đấy khi nó ra mắt bộ fim của nó thì vợ chồng nhà Lý Hài cũng rất ủng hộ

ko nghĩ nó bẩn đến mức mang cả trẻ em ra để bôi nhọ như thế thằng TT rất khốn nạn

DiepHBL

Xe máy
Thằng này khôn lỏi hay có trò đá xéo bẩn bựa, trc có vụ việc ầm ĩ đấy, đợt fim của Lý Hải ra rạp nó ko lên tiếng ủng hộ mà còn làm quả tút khen bộ fim nước ngoài cùng lúc ra rạp với fim của Lý Hải.
trong khi đấy khi nó ra mắt bộ fim của nó thì vợ chồng nhà Lý Hài cũng rất ủng hộ

ko nghĩ nó bẩn đến mức mang cả trẻ em ra để bôi nhọ như thế thằng TT rất khốn nạn
Đúng là tấn công vào trẻ em để nó phải trầm cảm nghỉ học thì e thấy đúng là bựa thật.

vomom88

Xe hơi
Em nói thật, em sẽ giáo dục con em và cháu em rằng thì là mà không được xem bất kỳ cái gì của thằng Xìn xạo.

vomom88

Xe hơi
Ai đã lỡ xem thì cũng nên có tiếng nói là. Nếu không xem là ... như con HNH nói. Còn nếu xem rồi mới thấy con này nó bị ngáo khi phát biểu như vậy.

vomom88

Xe hơi
Chủ thớt nên chăm cái thớt này. Em thấy nó trôi khá xa nên lại vào đây móc lại.

Trần Tuệ Quang

[Tịch thu bằng lái]
Website
kenhtaichinh.com.vn
Đợt bão lũ tụi em làm từ thiện luôn và ngay đây các cụ, tiền ít nhưng tấm lòng thì luôn sẵn sàng:
Từ Quảng Bình và đang hướng tới Bắc Giang:

Chỉnh sửa cuối:

xedieu

Xe cút kít
Thằng Thành này khôn nhưng cuối cùng cũng đã lộ ra sự bỉ ổi.

Trần Tuệ Quang

[Tịch thu bằng lái]
Website
kenhtaichinh.com.vn
Chủ thớt nên chăm cái thớt này. Em thấy nó trôi khá xa nên lại vào đây móc lại.
Cụ hỗ trợ canh miếu giúp em. Đừng để cho vụ này chìm xuồng. Cần minh bạch từ thiện thu chi rõ ràng trước công chúng

Chỉnh sửa cuối:

Trần Tuệ Quang

[Tịch thu bằng lái]
Website
kenhtaichinh.com.vn
Ai đã lỡ xem thì cũng nên có tiếng nói là. Nếu không xem là ... như con HNH nói. Còn nếu xem rồi mới thấy con này nó bị ngáo khi phát biểu như vậy.
Ko ngáo đâu cụ, ăn tiền pr chéo cả đấy

King_eric_89

Xe tải
Thằng này như bách khoa toàn thư ấy nhỉ, trương trình nào nó cũng nhảy vào làm giám khảo đc.

kduc

Xe Cứu Trợ

Trần Tuệ Quang

[Tịch thu bằng lái]
Website
kenhtaichinh.com.vn

Trần Tuệ Quang

[Tịch thu bằng lái]
Website
kenhtaichinh.com.vn
Em lại cập nhật đầu ngày để các cụ gửi link topic cho thím ấy biết mà minh bạch sao kê

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng