Có đứa cô đơn! làm khổ thằng em! mong các cụ tư vấn giúp!

công nông tàu

Xe container
Em đang rảnh chả có việc gì làm cũng nháy tạm mấy phát nhưng nó tắt máy rồi.

ltgbau

Xe tăng
Thôi chết thế này hoá ra vừa oánh choén vừa la làng ư ;))

xebokeooto

Xe tăng
Vừa nói chuyện với nó, thông tin của nó thế này:
- Tên: Không nói
- Quê: Hạ Hòa Phú Thọ
- Nghề nghiệp: làm ruộng
Nguyên nhân gọi spam: có đứa cháu chữa răng ở chỗ kụ Tôm cho sô ĐT nên muốn trêu kụ ý cho đỡ buồn vì mấy hôm nay trời mưa không ra đồng được nên nằm ở nhà rỗi hơi. Nó nói là sẽ tiếp tục khủng bố nên kụ Tôm chuẩn bị tinh thần đối phó nhá!
(Ghi chú: Thông tin là do nó tự khai nên em không đảm bảo tính chính xác đâu nhé!)
E đã kiểm tra thông tin, xác nhận số máy này ở Phú Thọ là đúng.
Thêm 1 thông tin nữa là chắc cũng hoàn cảnh vì E thấy đa số nạp thẻ 20k và cả ứng tiền nữa nhưng lại nạp rất nhiều.

xuantien_mobis

Xe lăn
Thông tin thuê bao ở Hạ Hòa, Phú Thọ, nhưng có khi chủ thuê bao đang sinh sống và làm việc tại Hà Nội, mấy cái ba luyên thuyên chồng con, gặt hái nọ kia ai mà chả phịa được. Em nghi Bác TOM đã....mà em ý đổi số nên không biết...kekekekeke...Bác Tôm có lần nào ....không?

Website
www.canhquynh.traucau.vn
Đúng là chuyện vui làm e cười vỡ bụng ..."vì mấy hôm nay trời mưa không ra đồng được..."
@Anh 2 có bị dính trưởng kiểu này ko?nếu có kinh nghiệm về vụ này vào chia sẻ cùng CỤ Tôm đi.

quynhanh03

Xe điện
Em ngồi cfe đọc cái thớt này mà cười gần đứt ruột vói các cụ, đổ cả cốc cfe òi. Mọi người ở quán tưởng em bị dở hơi:D

Website
www.canhquynh.traucau.vn
Em ngồi cfe đọc cái thớt này mà cười gần đứt ruột vói các cụ, đổ cả cốc cfe òi. Mọi người ở quán tưởng em bị dở hơi:D
CỤ ra quán e ngồi e thay cho CỤ cốc khác.

Xecutkit2008

Xe điện
Em mà như cụ là hặn gặp rồi rút batong ra xiên đấy .^#(^

vanlongtiensinh

Xe buýt
Một hôm trời mưa đang nhâm nhi ly cà phê dá vỉa hè 10k thì máy N1120 của em reng reng, bên kia một giọng nữ ngọt ngào bắt máy;
-A lô, anh có phải là anh xxx không ạ! Em là yyy đây ạ!
-Xin lỗi em, Nhầm máy rồi nhá,,,,
-Vâng thế thì xin lỗi anh.
Chuyện chỉ có thế và em cũng chả quan tâm. Nhưng sau đó nàng này nhắn lại đại loại là E xl em nhầm... em đang có chuyện nên.... Em đoán chắc là đứa dở hơi ăn cám lợn nên cũng chả trả lời.
Tuy nhiên thấm thoat đã 10 ngày nay cô em ngây thơ này liên tiếp khủng bố em bằng những cuộc nháy máy liên hồi kỳ trận, mặc dù lúc đầu em đã lịch sự nhắn lại xin đừng làm phiền. BT thì em cung mặc xác nhưng nó nháy vào bất kỳ lúc nào, chẳng hạn như lúc vừa xong đang bế thằng cu hơn 3 tháng, điện thaọi kêu hết lượt này đến lượt khác, con khóc chuông reo gấu ngứa mắt chửi um lên các bác bảo có nhục cho em không.
Em bức xúc quá, nhưng chả nhẽ lại đi nháy lại con kia, thế là đàng ôm hận vào lòng tắt đt và lên đây tâm sự với các cụ.
Bình thường thì em cũng chả rỗi hơi làm mấy chuyện này, nhưng mà cái con dở nháy máy kia nó làm em thị stress nặng, người cũng đơ đơ....
Vì thế em show hàng lên đây để cụ nào có thời gian và ko vướng bận vào tiếp chiêu hộ em con ranh này cái. Số của nó đây: 01664895905
Lạ cái là mình gọi cho nó bảo đùng nháy thì nó cứ cười khúc kha khúc khích.
Vừa bật máy lấy số để phọt lên nó lại nháy rồi. Tiên sư con nở!

Các cụ choén chết con này cho em với.

Thanks!
Có khi nó lại chén mình cũng nên đấy cụ ạ. CHưa biết ai là sói, ai là thỏ đâu

su30mkk

Xe buýt
Em chả biết các cụ thế nào chứ em từ hồi dùng điện thoại đến giờ chả thằng nào nháy được vào máy em quá 3 lần. Mặc dù số em là dạng số hay bị tò mò kiểm tra thử xem số này có thật hay không. Ngày xưa công nghệ chưa phát triển thì dùng Advance Call Manager, sau đến Mcleaner, gần đây các mạng di động cho ra đời dịch vụ Call Barring, các cụ chả phải nghĩ, cứ đưa nó vào Black List rồi ăn no ngủ kỹ.

minh0075

Xe điện
Nhà e có lần cũng dính chưởng kiểu này,còn hẹn gặp.Bà cả ra ghi rõ cái địa chỉ công an phường,rồi nhắn lại cho nó ra đấy gặp tao ở tầng 2 nhé.

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
Cụ nghĩ ra cách điều trị con nháy máy chưa?
Em bảo cụ nhé, cụ đăng bán xe Spacy đời 2004 giá 65 triệu lên Rongbay, Muare, Enbac..., giao xe tại Hà Nội. Tất tần tật. Cứ 2 tiếng đăng 1 tin. Em đảm bảo sau 2 lần đăng thì sẽ không bị làm phiền nữa.

Vì mỗi tin đăng lên đấy, với nội dung như thế kia, sẽ có khoảng 100 cuộc gọi mỗi giờ.

bmv màu cờ

Xe tăng
Thì cụ cứ hẹn ng ta xem ý tứ ng ta như thế nào - Con người nói chuyện lịch sự với nhau là giả quyết dc 80% mâu thuẫn.
Chắc là e í có nhu cầu hoặc tại thích số của cụ

Website
www.canhquynh.traucau.vn

Thuytran

Xe hơi
Cụ cứ làm lộ bí mật là cụ làm bên ngành công an đi, đảm bảo nó không làm phiền cụ ngay lập tức. :))

N_V_L

Xe điện
cụ gọi điện lên tông đài viettel báo số đấy quấy rối cụ, mỗi lần nó nháy cu tra lời cho em đê lưu lại cuộc gọi, rồi tra thông tin đăng ký của số đấy, may thi tim đc thông tin chính xác, tội đấy cụng bóc lich đấy các cụ nhé. Nó mà chơi cụ thi mua sim khuyến mại cụ cho bao nhiêu vào dạnh bạ đen cho vừa