[VHGT] Có điều gì không phải :v

ruaandme

Xe đạp
em thấy bên page 141 . nên sang hỏi xem xe cụ nào thía ợ :-*

magicwalker

Xe tải
Không phải cháu đâu ạ:(

haitm

Xe buýt
Nóng hổi luôn hả bác @@ có biển số show luôn đi ạ

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Otofun giờ có vẻ loạn lạc phết. Ngay cả từ cái cách comment. Theo em đa phần những câu comment chuẩn và điềm đạm + có nghĩa đến từ những nick reg từ 2010 đổ về trc. Cái này em xin lỗi trc vì ko phải tất cả ai cũng thế nhưng đấy là suy nghĩ và cảm nhận của riêng em ạ.

Chỉnh sửa cuối:

longrua

Xe hơi
Em thấy kết mỗi quả Logo, còn lại là ko đc đẹp :))
Tiện đây các cụ cho em hỏi làm sao để có được cái Logo đấy ạ ;;)

ruaandme

Xe đạp
Otofun giờ có vẻ loạn lạc phết. Ngay cả từ cái cách comment. Theo em đa phần những câu comment chuẩn và điềm đạm + có nghĩa đến từ những nick reg từ 2010 đổ về trc. Cái này em xin lỗi trc vì ko phải tất cả ai cũng thế nhưng đấy là suy nghĩ và cảm nhận của riêng em ạ.
Dạ có thể là vì thế hệ sau nên ngôn từ và suy nghĩ nó chưa chuẩn + thêm cách hành văn chưa đạt nên mong các cụ thế hệ trước uốn nắn , dạy dỗ .đoạn nào cong ra cong và thẳng ra thẳng mềm mại ra mềm mại :) , chỗ nào sai thì các cụ chỉ bảo mà chỗ nào đúng thì các cụ động viên :D , chứ sai mà các cụ cứ ngán ngẩm lắc đầu thì .... cháu nỏ biết đàng mô mà lần mô nựng :D

Chỉnh sửa cuối:

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Dạ có thể là vì thế hệ sau nên ngôn từ và suy nghĩ nó chưa chuẩn + thêm cách hành văn chưa đạt nên mong các cụ thế hệ trước uốn nắn , dạy dỗ .đoạn nào cong ra cong và thẳng ra thẳng mềm mại ra mềm mại :) , chỗ nào sai thì các cụ chỉ bảo mà chỗ nào đúng thì các cụ động viên :D , chứ sai mà các cụ cứ ngán ngẩm lắc đầu thì .... cháu nỏ biết đàng mô mà lần mô nựng :D
Ầy ầy, em ko ám chỉ vào ai ạ, chỉ thấy thế nào nói thế ấy thôi. Các bác đừng tự ái nhé. Em vẫn biết có nhiều bác mới vào nhưng sự hiểu biết cũng uyên bác lắm.

bsphongnb

Xe container
Lúc đấy vội sang NN bên Ngọc Lâm nên em đi tắt tí thôi mà cụ :D

ruaandme

Xe đạp
Ầy ầy, em ko ám chỉ vào ai ạ, chỉ thấy thế nào nói thế ấy thôi. Các bác đừng tự ái nhé. Em vẫn biết có nhiều bác mới vào nhưng sự hiểu biết cũng uyên bác lắm.
Bác nói thế là iêm tự ái nhắm /:) :(( thôi iêm đi coi phim học hỏi kinh nghiệm các cụ cãi nhau với xxx đây ==! giận cụ rồi:49:

nguyenthanhcong

Xe tải
Nhận xét này của cụ em có thể hiểu :P.
Cụ lái xe càng lâu thì càng nhiều kinh nghiệm, nói cak khác gừng càng già càng cay.
Khi cụ có nhiều trải nghiệm thì nói ra điều gì cg có thể bao hàm nhiều ý nghĩa hơn. E đồ thế.
Mặt khác, 5 năm gần đây internet & chủ sở hữu ô tô bùng nổ quá nhanh ở VN.
Số người có cơ hội tiếp cân Of nhiều hơn hẳn, mục đích tiếp cận cũng đa dạng hơn, làm cho nội dung comment cũng 'đa dạng' ở các box khác nhau, tuỳ vào ý đồ tham gia OF của thành viên đó.

Cá nhân e nghĩ OFer phải tìm cak đối mặt với vấn đề này lâu dài 1 cách tích cực, hạn chế lắc đầu ngán ngẩm xuông.
Em hết.

namthieunam

Xe tăng
LoGo là chuyện nhỏ, người ngồi trên cái xe đó, và điều khiển nó như thế nào mới là quan trọng! chứ thực ra cái xe nó ko có tội ạ!

hoangminh3B

Xe tăng
OF cũng là xã hội thu nhỏ, trăm loại người. Có ông muốn vào để chém gió và dán logo để tránh bị phạt thôi

Du_don

Xe điện
OF cũng là xã hội thu nhỏ, trăm loại người. Có ông muốn vào để chém gió và dán logo để tránh bị phạt thôi
Lô gô này tránh được phạt thì em phải tìm mua thôi :))
Em thì thấy thế này, mấy cụ đi trước giờ cũng nhiễm cái thói ảo tưởng sức mạnh như đám choai choai! Cho nên mới cho rằng mình chuẩn và điềm đạm, còn kẻ khác thì không! Thế nên mới sinh ra cái kiểu phân biệt đại khái như từ 10 đổ lại, từ 11 đổ đi! Em trẻ người non dạ, có gì sai cụ cứ chỉ bảo!

Chỉnh sửa cuối:

kduc

Xe Cứu Trợ
......
Em thì thấy thế này, mấy cụ đi trước giờ cũng nhiễm cái thói ảo tưởng sức mạnh như đám choai choai! Cho nên mới cho rằng mình chuẩn và điềm đạm, còn kẻ khác thì không! Thế nên mới sinh ra cái kiểu phân biệt đại khái như từ 10 đổ lại, từ 11 đổ đi! Em trẻ người non dạ, có gì sai cụ cứ chỉ bảo!
Cụ kia nói đúng đấy, nhiều bác mới vào chưa quen thung thổ, nói như VOZ (e ko chê VOZ nhé, mỗi diễn đàn có đặc điểm riêng) nên chưa phù hợp với phong cách OF, còn các bác độ 5 tuổi đương nhiên nếu trụ lại thì đã điều chỉnh hành vi của mình rồi nên chuẩn OF là tất yếu.
Nói chung nhập gia thì tùy tục thôi.

Đam mê

Xe tăng
Uầy....., e đi vào để tìm lại cảm giác ngày xưa tí thui mừ....., phù..... may wa' có cụ 2 bánh che giúp cho cái biển số.... \:D/

trantam410

Xe tải
Các kụ nên xem lại nếu đây là cầu Việt Trì thì hoàn toàn đúng. Chẳng lý do gì mà ít nhâtts 2 xe máy và 1 ô tô đi như vậy

TONGIA

Xe lừa
May quá không phải em.
Em chạy Wave &