Có cụ nào ở box Honda biết không?

cas

Xe buýt
Thường ở lầu Xanh trên đường hay tắc dễ ngập
Cháu đọc tin thấy đoạn sau đây:

Ngày 16/5 tại sân vận động Mỹ Đình, Hà Nội, Honda VN đã tổ chức hướng dẫn lái xe an toàn cho các khách hàng đang sở hữu xe Civic và CR-V, trong đó nhấn mạnh lý thuyết lái xe cùng trải nghiệm lái xe an toàn.

Cụ thể, về lý thuyết, các chuyên gia đã hướng dẫn khách hàng một số phương pháp lái xe an toàn cơ bản như giữ khoảng cách với xe phía trước, chuyển hướng, vượt xe an toàn cũng như phán đoán các tình huống nguy hiểm khi tham gia giao thông như: lái xe trong điều kiện trời tối, trong điều kiện đường trơn trượt …
Phần thực hành, khách hàng sẽ được hướng dẫn một số thao tác cơ bản nhưng rất cần thiết như: tự kiểm tra xe trước khi lái, tư thế lái xe chuẩn, cách lên xuống xe để phòng tránh tai nạn …
Kế đến, ở bài thực hành động, khách hàng được hướng dẫn đỗ xe an toàn đúng chỗ đúng cách, trải nghiệm cảm giác lái an toàn với hệ thống chống bó cứng phanh ABS trong điều kiện đường trơn trượt...

Có cụ nào đi dự về cho nhà cháu xin ít tài liệu ợ... mà tiếc quá chả thấy thông báo rộng rãi gì cả nhể!?

nghiap

Xe máy
Bác cần tài liệu gì, xem em giúp được không? Nếu giúp được nhớ cho em tí Vodka tăng lực nhé... Hehe

cas

Xe buýt
Thường ở lầu Xanh trên đường hay tắc dễ ngập
Bác cần tài liệu gì, xem em giúp được không? Nếu giúp được nhớ cho em tí Vodka tăng lực nhé... Hehe
tài liệu của buổi hướng dẫn lái xe an toàn của Honda đó, cụ gửi là nhà cháu mời rượi liền liền...

tienpham1102

Xe tăng
tài liệu của buổi hướng dẫn lái xe an toàn của Honda đó, cụ gửi là nhà cháu mời rượi liền liền...
cụ nhận được thì cho nhà cháu xin với ná, nhà cháu cũng mời rượu cụ liền liền=D>

Tuan_HCV

Xe hơi
Các bác cho em xin 1 bản nhé.

thanhcam

Xe máy
Em cũng xin các bác 1 bản, không biêys có gì hay không nhỉ.