[VHGT] Có cụ nào nhục như em không

AlexDo

Xe điện
Website
www.facebook.com
Nhưng mà ngày nào cũng nhục thế này thể nào cũng có ngày làm anh hùng :D

HUNGSMUN

Xe container
Cái này không nhục cụ ạ. Không có nỗi nhục nào bằng nỗi nhục mất nước- Đó mới là nhục.

Viet Quang

Xe tải
Em khoái câu của cụ Dongphong09: "Cụ vừa được chửi nó, lại vừa được cười". Cuộc sống đâu phải lúc nào cũng được vậy đâu ha ha. Bản thân em thấy tình huống này chẳng có gì là nhục cả. Cụ chủ quên nhanh đi cho nó nhẹ người.

TONGIA

Xe lừa
Em vẫn nhục như thế hằng ngày.

Sống ở trên đời mình chấp nhận là kẻ yếu hèn đi.

Hèn mọn như loài cỏ thì trường thọ/ hoành tráng như tùng bách thì bị đốn sạch òi...

DUONGLAM

Xe điện
Em tưởng nó chưởi cụ chứ, ít ra thì cụ cũng chửi nó đc nửa câu rồi hihi

mezzo forte

Xe buýt
các cụ bắt em vodka mãi mỏi tay quá :))

phucloc8899

Xe container
Sáng nay trời mát, đổi gió lấy con Wave đi làm, đang bon bon trên đường với tốc độ 20km/h bổng 1 chú đi SH không đội nồi cơm điện lượn cái vèo từ ngõ ra quẹt nhẹ vào bánh trước xe làm em phanh dúi phanh dụi, theo phản xạ tự nhiên mồm thốt ra 1 chữ "mịe..." bổng nhiên chú ấy quay phắt lại nhìn em.

Không hiểu ma xui quỷ khiến hay ông bà chỉ bảo hay do em hay đọc mấy cái tin cướp, hiếp, giết trên mạng nên tự nhiên em.......... Nở 1 nụ cười thật tươi.. thế là chú đấy đi tiếp

giờ ngồi ở công ty mà thấy cứ nhục dần

Các cụ thấy em có nhục không ạ
Em chẳng thấy cười và nhục liên quan j, quan trọng là cụ vẫn lướt of cùng mọi người thế này là ngon rồi chứ ko thì giờ cụ đang ở đâu rồi đó, nhịn cho cái cuộc sống nó... lành:bz

pbinh979

Xe tăng
Em thấy cụ rất nhanh trí và khéo léo, có nhục gì đâu. phải em em còn cười tươi với các anh ý chứ. Cụ nhớ vote cho em nhé.

Pitt

Xe điện
Cứ thế cho lành cụ ạ. Xã hội giờ lắm laọi thế này lăm.141 làm mạnh quá giờ chúng nó toàn mang dao Thái Lan gọt hoa quả trong cốp xe thôi cụ nhá. 141 bắt được cũng chả làm gì được chúng nó.

HuyArt

Xe lăn
hôm nay mà cụ chủ đi 4b thì chẳng có ai nhục cả, được chửi thoải mái luôn :)
Cụ nhầm rồi, có lần em cũng nghĩ như cụ, chửi trong xe kín mít tưởng nó không nghe thấy. Ai ngờ thằng ôn con chặn xe lại lôi xuống, đã xin lỗi rối rít bảo anh có chửi em đâu, đang hát theo đài đấy chứ, thế mà nó còn bán tín bán nghi bắt em hát lại để đọc khẩu hình có khớp với lời bài hát không, giờ nghĩ lại cứ thấy nhục dần đều cụ ạ=)). Xã hội giờ loạn quá rồi các cụ nhể

mezzo forte

Xe buýt
Cụ nhầm rồi, có lần em cũng nghĩ như cụ, chửi trong xe kín mít tưởng nó không nghe thấy. Ai ngờ thằng ôn con chặn xe lại lôi xuống, đã xin lỗi rối rít bảo anh có chửi em đâu, đang hát theo đài đấy chứ, thế mà nó còn bán tín bán nghi bắt em hát lại để đọc khẩu hình có khớp với lời bài hát không, giờ nghĩ lại cứ thấy nhục dần đều cụ ạ=)). Xã hội giờ loạn quá rồi các cụ nhể
:)) :))
Nếu hôm qua nó bắt em hát thì em sẽ hát bài

Mịe....mịe ... ơi hoa cúc hoa mai nở rồi :))

Bài này đây
[video=youtube;xryEHo9eza8]http://www.youtube.com/watch?v=xryEHo9eza8[/video]

Chỉnh sửa cuối:

HuyArt

Xe lăn
:)) :))
Nếu hôm qua nó bắt em hát thì em sẽ hát bài

Mịe....mịe ... ơi hoa cúc hoa mai nở rồi :))

Bài này đây
[video=youtube;xryEHo9eza8]http://www.youtube.com/watch?v=xryEHo9eza8[/video]
Vì chót chửi: ĐCM thằng C.hó chết nên em đành phải phịa ra bài hát: Giận vợ, Đá Con Mèo, mèo không chết C.hó lại chết. Thằng đấy nó gấu nhưng ngu nên em thoát cụ ạ=)). Lúc em hát nó cứ nhìn chằm chằm vào mồm em, mãi lúc tha cho em đi nó mới nói: Anh có miếng rau xanh dính vào răng số 4 hàm trên kìa. Nhục quá cụ ạ

Chỉnh sửa cuối:

Mazda3CB

Xe tăng
Sáng nay trời mát, đổi gió lấy con Wave đi làm, đang bon bon trên đường với tốc độ 20km/h bổng 1 chú đi SH không đội nồi cơm điện lượn cái vèo từ ngõ ra quẹt nhẹ vào bánh trước xe làm em phanh dúi phanh dụi, theo phản xạ tự nhiên mồm thốt ra 1 chữ "mịe..." bổng nhiên chú ấy quay phắt lại nhìn em.

Không hiểu ma xui quỷ khiến hay ông bà chỉ bảo hay do em hay đọc mấy cái tin cướp, hiếp, giết trên mạng nên tự nhiên em.......... Nở 1 nụ cười thật tươi.. thế là chú đấy đi tiếp

giờ ngồi ở công ty mà thấy cứ nhục dần

Các cụ thấy em có nhục không ạ
Tránh voi chả xấu mặt nào ợ.
Như thế là khôn ngoan chứ không phải nhục ợ
Bao giờ ko kiếm được tiền nuôi vợ nuôi con, báo hiếu bố mẹ hoặc vì chút sĩ diện mà vác họa vào thân thì mới là nhục là ngu ợ.

coway

Xe tải
Website
coway.divivu.com
Cụ hành động đúng đắn trong trường hợp này đấy ạ, Nhịn đi một chút, bây giờ xã hội loạn lắm. Cụ mà "nhìn yêu" nó một chút có khi bây giờ cụ đang phải mua bông băng thuốc tím mất rồi.

mrkoi

Xe tăng
Vì chót chửi: ĐCM thằng C.hó chết nên em đành phải phịa ra bài hát: Giận vợ, Đá Con Mèo, mèo không chết C.hó lại chết. Thằng đấy nó gấu nhưng ngu nên em thoát cụ ạ=)). Lúc em hát nó cứ nhìn chằm chằm vào mồm em, mãi lúc tha cho em đi nó mới nói: Anh có miếng rau xanh dính vào răng số 4 hàm trên kìa. Nhục quá cụ ạ
Nhỡ đâu lại là cụ nào trong nài thì cụ toi :))

BentleySport

Xe buýt
lùi 1 bước nhìn biển rộng trời cao cụ ơi... 1 điều nhịn bằng 9 điều lành. Cụ hành xử quá chuẩn!

dungtv

Xe tải
Đấy gọi là "vừa đấm vừa xoa" hợp lý quá còn gì :)