Có cụ nào mua Vespa S chưa nhỉ

Me0Me0x88

Xe đạp
có cụ nào rước em đỏ về chưa ạ? màu đỏ giống màu lx nhập phải ko các cụ?
lúc vespa s chưa ra thì cả nhà xôn xao bàn tán,giờ các cụ mất tích hết rồi ợ

SantaFe_MLX

Xe buýt
Sợ ko dám lập "thớt" mới nên em lò dò tìm đc cái "thớt" này nhưng mà cũng chẳng cóp nhặt đc thêm tí thông tin nào. Cụ nào đi rồi cho ý kiến về vespa S hộ em với ạ :-w Em vote nhiệt tình luôn 8->

Ngoài chất lượng em còn muốn hỏi giá thật có = giá trong hóa đơn ko ạ #:-s

LX125trang

Xe máy
Sợ ko dám lập "thớt" mới nên em lò dò tìm đc cái "thớt" này nhưng mà cũng chẳng cóp nhặt đc thêm tí thông tin nào. Cụ nào đi rồi cho ý kiến về vespa S hộ em với ạ :-w Em vote nhiệt tình luôn 8->

Ngoài chất lượng em còn muốn hỏi giá thật có = giá trong hóa đơn ko ạ #:-s
Trời. Giá Piaggio Vn niêm yết mà.Sao vớ vẩn đc.Chuẩn đó. Cụ xem thêm về Vespa S ở đây nhé http://yvietmotor.vn/Home/News/Category/42/News-116.aspx

Kamix

Đi bộ
Trời. Giá Piaggio Vn niêm yết mà.Sao vớ vẩn đc.Chuẩn đó. Cụ xem thêm về Vespa S ở đây nhé http://yvietmotor.vn/Home/News/Category/42/News-116.aspx
Bác nhầm rồi. Vespa S giá niêm yết là 67.5tr. Giá hóa đơn chỉ có 61tr thôi.
Em mua rồi. Con màu đỏ. Màu đẹp như GT lun (Đặt 2 con cạnh nhau, màu y chang). iu nhắm.
Ai thik mới mẻ, và cá tính thì lấy em S này. Em là G mà cũng thik hơn cái dáng bầu bầu của LX.E này đi tốt, tầm 45-50km, tiếng máy êm ru.
Mọi người bảo ga nặng nhưng e thấy bt thôi. Đi hơi xóc thật vì là giảm sóc đơn.
Cá nhân e thì thấy đẹp. Zai đi cá tính và mạnh mẽ. :x Lại có vẻ hào hoa nữa ;;)

Chỉnh sửa cuối:

LX125trang

Xe máy
Em mua rồi. Con màu đỏ. Màu đẹp như GT lun (Đặt 2 con cạnh nhau, màu y chang). iu nhắm.
Ai thik mới mẻ, và cá tính thì lấy em S này. Em là G mà cũng thik hơn cái dáng bầu bầu của LX.E này đi tốt, tầm 45-50km, tiếng máy êm ru.
Trời ở đâu có giá xuất HĐ là 61tr vậy bác? LX125 Vn mới có giá xuất HĐ như vậy thôi chứ.Mà mua thì bác cũng phải mua với giá niêm yết chứ đâu phải giá xuất HĐ. Con này ngon thì ko phải bàn cãi.Dáng đẹp, màu ngon

LX125trang

Xe máy
Trời. Ở đâu có giá xuất HĐ như vậy thế. 61tr là giá xuất HĐ của LX125 VN mà. Em VespaS này ngon thì ko phải bàn. Màu sắc nhìn kết quá cơ

dongtotti

Xe hơi
^:)^ Thằng em vợ em máu quá ra ôm một em màu trắng về chạy được hai tháng nó bán luôn chưa thèm đeo biển vào. Nói thật em chạy thử hơi bị thất vọng máy yếu giảm sóc trước phải nói là quá kém đi vào đường xấu thì kêu cục ức chế lắm, máy yếu chạy lên 60-80km là thấy cảm giác như kiểu con 81 kim vàng giọt lệ chạy hết ga, nếu để đi lượn thì cũng chấp nhận được nhưng để đi mà sướng thì xem lại.

Kamix

Đi bộ
Trời. Ở đâu có giá xuất HĐ như vậy thế. 61tr là giá xuất HĐ của LX125 VN mà. Em VespaS này ngon thì ko phải bàn. Màu sắc nhìn kết quá cơ
Em mua tại Hòa Bình. Hóa đơn 61tr chẵn. Papa em làm bên thuế, còn trêu là sau vụ này sẽ thanh tra giá niêm yết và hóa đơn Piaggio của cửa hàng mà :D
Giấy tờ em vứt trên C.A để lấy biển nên k chụp 1 phát để mọi người chứng thực đc.
Thik nhất là màu. Đẹp như GT

Chỉnh sửa cuối:

Mr qhunter

Xe tải
Không có kụ nào có ý kiến thêm ợ...E cũng đang máu em nàu quá. Cơ mà nghĩ sắp tới 2/9, kiểu j`các đại lý cũng có ưu đãi khi mua xe nên vẫn dang tìm hiểu thêm về thông số xe

Kamix

Đi bộ
Không có kụ nào có ý kiến thêm ợ...E cũng đang máu em nàu quá. Cơ mà nghĩ sắp tới 2/9, kiểu j`các đại lý cũng có ưu đãi khi mua xe nên vẫn dang tìm hiểu thêm về thông số xe
Thấy bảo, 2011 có phun xăng điện tử đấy. Nếu kụ chưa quá máu, đợi đầu năm xem sao. hôm nọ, hệ thống piaggio VN alo, ghi nhận ý kiến phản hồi của khách hàng. Và chắc chắn có sửa đổi 1 số chỗ như giảm xóc, dây ga, phun xăng. Cụ cố chờ đi. Điều em thik nhất vẫn là chế độ chăm sóc khách hàng của piaggio. Nên dù nó chưa hoàn hảo, và nếu đc chọn lại lần nữa, em cũng vẫn chọn nó.

Mr qhunter

Xe tải
Em mua tại Hòa Bình. Hóa đơn 61tr chẵn. Papa em làm bên thuế, còn trêu là sau vụ này sẽ thanh tra giá niêm yết và hóa đơn Piaggio của cửa hàng mà :D
Giấy tờ em vứt trên C.A để lấy biển nên k chụp 1 phát để mọi người chứng thực đc.
Thik nhất là màu. Đẹp như GT
cửa hàng này bán giá có 64,5T trong khi đó giá niêm yết của công ty là 67,5T....Kụ nào bam hiểu thông tin cho ý kiến với ah
http://linhviet.net/linhvietmotor&module=product&view=detail&record_id=660884