Có cụ nào mua CRV 2013 chưa?

Xit1711

[Tịch thu bằng lái]
em thích màu trắng nhất, hôm nay gặp 1 em màu trắng mà ngẩn ngơ

fantome524292

Xe buýt
mít xấu quá, đầu thì tuyệt vời
nhiều người chung ý kiến với em, nên chắc là cái mít này còn khá lạ lẫm

Chỉnh sửa cuối:

Oto_honda.HGP

Xe hơi
Km9 - Đường Giải Phóng - Hoàng Liệt - Hoàng Mai -
Haizzzz em giao có đến Titan biển Hòa Bình, xanh cac kụ nhé: 28A: 008-99, Còn e thứ 2 là 2.0 mầu đen biển HN, cơ zưng mà kụ chủ chờ thuế giảm.kekeke cuối cùng là đén giờ vẫn phải đắp chiếu ở nhà chờ...trăng sáng sang tháng xem thế nào. Chak là phải khiến kụ thất vọng.hjx không biet sđến bjo HN mới khởi sắc các kụ nhỉ?

Oto_honda.HGP

Xe hơi
Xe CRV cách âm rất kém, ngồi trên xe cứ nghe như gõ mõ, đánh trống dưới gầm, chả nghe được nhạc. Không gian thì chật hẹp, ngồi lái thì tay trái cứ chạm cửa xe - khó chịu lắm.
haizzzz kụ này bên Toi mà. Sang đây dìm hàng linh tinh quá. Đúng là chỉ quen lái,....mấy em xe của Toi có khác.kekekeke

lead2011

Xe container
haizzzz kụ này bên Toi mà. Sang đây dìm hàng linh tinh quá. Đúng là chỉ quen lái,....mấy em xe của Toi có khác.kekekeke
Đến đây thì xin thưa với sâu: E là khách hàng thực sự của Honda.... Mà nói luôn, e kết xe nào thì nhân viên e a dua theo xe ấy.
Nói thật, bạn sẽ ko bao giờ bán đc xe cho mình và nhân viên mình dù chúng tớ mua Honda. Cách bạn tiếp cận khách hàng vô cùng chối tỷ và mình trên cương vị khách hàng đã nhắc bạn.
Bây giờ thêm vụ dìm hàng nói xấu đối thủ kiểu này nữa thì mình vô cùng đáng tiếc cho cái hãng đang xử dụng lao động như bạn.
Người bán hàng chuyên nghiệp là người biết khen ngợi đối thủ để bán hàng của mình. Còn bạn thì quả thật...tốn cơm...
Có lẽ mình sẽ chụp cái màn hình lại đã...tính sau...

hoanch

Xe hơi
Đến đây thì xin thưa với sâu: E là khách hàng thực sự của Honda.... Mà nói luôn, e kết xe nào thì nhân viên e a dua theo xe ấy.
Nói thật, bạn sẽ ko bao giờ bán đc xe cho mình và nhân viên mình dù chúng tớ mua Honda. Cách bạn tiếp cận khách hàng vô cùng chối tỷ và mình trên cương vị khách hàng đã nhắc bạn.
Bây giờ thêm vụ dìm hàng nói xấu đối thủ kiểu này nữa thì mình vô cùng đáng tiếc cho cái hãng đang xử dụng lao động như bạn.
Người bán hàng chuyên nghiệp là người biết khen ngợi đối thủ để bán hàng của mình. Còn bạn thì quả thật...tốn cơm...
Bác thật thâm thúy :))

Carro

Xe máy
Cụ nào giúp em lấy được vợ hai CRV 2.4 ngay và luôn không, đại lý toàn bảo tháng 5 mới có xe, chán hẳn.

Badboy9669

Xe hơi
Đợi chờ là hạnh phúc cụ carro ợ

car123

Xe máy
Vợ 3 - 2013 CR-V 2.0 mới đăng ký tại HN 19.3.13

Dear các cụ,
Hôm nay em mới lấy CR-V 2.0 mầu trắng và đã đăng ký xong bốc được biển "đồng tiến nhất phát" (nghiến răng kèn kẹt nộp thuế 20%), sáng mai e làm nốt đăng kiểm rồi tranh thủ up ảnh cho các cụ chém.
Cảm nhận sơ bộ sau 30km như sau:
Ngoại thất: đẹp hơn trong ảnh và nhìn khá ngầu
Nội thất: E không đánh giá độ sang nội thất sang bằng việc có màn hình DVD hay không, quan trọng là các chức năng dễ dùng và đủ dùng với cá nhân em (điều hòa tự động 2 dàn có cửa gió ghế sau, âm thanh 6 loa khá hay đọc USB/CD và răng xanh kết nối alo rảnh tay khá tiện, điều khiển trên vô lăng bấm nhạy và tiện lợi bao gồm cả đk hành trình)....
Vận hành: Động cơ 2.0 rất êm và chạy mượt mà với 5AT, bật/tắt chế độ ECON đi không khác biệt lắm nhưng có vẻ nhậu ít xăng hơn 1 chút. E ngạc nhiên nhất là cách âm ngon. Xe chạy đầm, giảm xóc hoạt động êm ái.
Kết luận tạm là OK với điều kiện của em và đáng đồng tiền bát gạo.

Oto_honda.HGP

Xe hơi
DẠ cảm ơn lời vàng ý ngok của kụ. Không biết kụ là khách hàng của bên nào. Chak ko liên quan đến hãng roài. KH cũng có rất nhiều kiểu KH thì Sâu cũng vậy thôi kụ. Rất tiếc em ko tiếp cận với kụ. Mô phật may quá.

ahfamily

Xe tải
Thời buổi kinh tế khó khăn mà em thấy nhiều bác mua xe ầm ầm, đóng thuế mấy em này cũng kha khá mà các bác ko hề lăn tăn chứng tỏ sự nghiệp xây dựng và bảo vệ tổ quốc vẫn rất chi là vững bền.

car123

Xe máy
"Một khi đã máu đừng hỏi bố cháu là ai
Khi đã có thai đừng hỏi ai là bố cháu"
Đùa thôi cũng đau xót lắm nhưng fải cố cho xong còn tập trung chuyên môn.
Em cho i30cw ra đi cứ 2 chỗ mui trần chạy oải quá và q.trọng là ảnh hưởng đến công việc nên đành tặc lưỡi

Mr_Khoi

Xe tăng
Tổng thể E này cả ra biển hết bao nhiêu thóc Cụ chủ ơi

car123

Xe máy
Trừ khuyến mại chính xác 1.2 tỉ cụ ạ

Justin

Xe hơi
Chúc mừng cụ chủ
Giờ lại quay lại giai đoạn bấm số trên máy tính cụ nhỉ, ko biết có cửa sau được ko?
Hnay em thấy đầu 671-2-3 rồi

Big.Yeti

Xe máy
DẠ cảm ơn lời vàng ý ngok của kụ. Không biết kụ là khách hàng của bên nào. Chak ko liên quan đến hãng roài. KH cũng có rất nhiều kiểu KH thì Sâu cũng vậy thôi kụ. Rất tiếc em ko tiếp cận với kụ. Mô phật may quá.
La liếm ở đây chả là "tiếp cận" thì là j? Hay cứ phải ai đi qua cũng túm lấy ông ơi mua cho tôi xe này bà ơi mua cho tôi xe kia mới là tiếp cận?
Bài học vỡ lòng còn kg thuộc chả trách người ta mắng cho!

mercedes8x

Xe hơi
xe này đuôi xấu bỏ sừ ra