Có cụ nào lo hộ em vụ Thi Xe THÁNG 8 tới không?

Phantom Anh

Xe đạp
Tình hình là sau 3 ngày văn ôn môn ly thuyết thì em thấy là cũng dễ thôi chỉ cần các cụ cứ chụi khó đọc ky câu hỏi là suy luận đc còn mẹo cũ thì không còn nữa đâu nhé . Các bác cứ đọc hết 1 lươt 450 câu hỏi dánh dấu lại câu nào sao để học lại thế là ổn thôi. Như em học như thế đến lúc làm bài thi thử 15 lần rồi có 1 lần trươt nhưng vẫn chưa được 30 đ hic..
good job

0915966996

Xe tải
kinh vậy,đợt e thi trên xuân mai cũng dễ lắm, đc cái là tối nào trước khi thi thì e cả gấu nhà e cũng luyện kiểu trắc nghiệm cho nhau, luyện vài ngày k xoắn đâu bác,e thi đc 27 điểm hehe, ra thi thì nghe ngóng xe cộ tí,hôm đấy b e nó ăn phải con xe k biết sao,đạp hết côn vào số 2 k đc để tăng tốc thế là tạch,nó về thì đến lượt e,e chạy ra nhét thằng thầy dậy e 2 lít xin chờ xe sau,gặp ngay e xe ngon,quất ngon ơ,con xe kia mấy bác đều bị ăn đòn,có 1 anh đi sau e ăn phải con xe đấy,ông í bảo con này như hóc số í,vào mãi k đc ông giật lung tung rồi giật mạnh thì vào đúng khấc :))....bác cho vợ luyện chip khoảng 2 3 tiếng là ok ngay.bình tĩnh thôi,e thấy các bà toàn chết chữ chi cả lùi chuồng thì phải

preciouslight

Xe hơi
Theo em nếu vợ cụ không đủ khả năng lấy cái bằng thì nên bảo vợ cụ học hành đến khi nào đủ đi ạ không lại khổ mình khổ cả người khác. 1 là thực hành, nếu không lái được xe mà có bằng rồi cứ trèo lên xe thì khổ lắm đấy cụ ạ. Còn 2 là không thuộc lý thuyết thì cũng rất nguy hiểm, không biết những kiến thức cơ bản về luật giao thông là tình trạng chung của chị em hiện giờ.

Phantom Anh

Xe đạp
Hình như trên Xuân Mai thấy thiên hạ đồn bảo có cái xe rất lởm=> đen mà vào xe đó y rằng là Trượt đúng ko các cụ:D EM thì ko nhớ số lắm? Cụ nào biết số xe không?

cong_uaz

Xe hơi
lý thuyết thì tập trung học là ok thôi mà

Phantom Anh

Xe đạp
H các bác dạy lái xe đang huấn luyện chương trình thi mới đúng ko? Có bác nào có kinh nghiệm hay thì share cho anh chị em học tập nhé.

bipboemlaxichlo

Xe điện
H các bác dạy lái xe đang huấn luyện chương trình thi mới đúng ko? Có bác nào có kinh nghiệm hay thì share cho anh chị em học tập nhé.
bác muốn share kinh nghiệm cái gì ạ?
cơ bản vưỡn thế thôi mà bác.Lý thuyết thì cứ luyện nhiều là ok
dừng xe ngang dốc vưỡn thế vưỡn 30 giây phải qua bài
vào chuồng vưỡn 2 phút( cái chuồng giờ nhỏ hơn nên y/c phải lái thật chuẩn làm sao khi đón lái lên để vào chuồng thì gần như nhìn thấy Đỉnh chuồng và Đáy chuồng thì mới vào được. còn cơ bản vưỡn thế ợ.vưỡn cho Vai mình đúng Tâm chuồng rồi Phang hết lái lên , lên đến khi nào Vai Bằng Đỉnh của góc Vuông Bên Trái mình mà nhìn thấy được Đỉnh chuồng cả 2 bên, Đảm bảo vào ngay và cân đối.
Cụ Mợ nào cần rõ hơn thì ới em em hướng dẫn cho 0968 900 571

hoangtung2704

Xe đạp
bác muốn share kinh nghiệm cái gì ạ?
cơ bản vưỡn thế thôi mà bác.Lý thuyết thì cứ luyện nhiều là ok
dừng xe ngang dốc vưỡn thế vưỡn 30 giây phải qua bài
vào chuồng vưỡn 2 phút( cái chuồng giờ nhỏ hơn nên y/c phải lái thật chuẩn làm sao khi đón lái lên để vào chuồng thì gần như nhìn thấy Đỉnh chuồng và Đáy chuồng thì mới vào được. còn cơ bản vưỡn thế ợ.vưỡn cho Vai mình đúng Tâm chuồng rồi Phang hết lái lên , lên đến khi nào Vai Bằng Đỉnh của góc Vuông Bên Trái mình mà nhìn thấy được Đỉnh chuồng cả 2 bên, Đảm bảo vào ngay và cân đối.
Cụ Mợ nào cần rõ hơn thì ới em em hướng dẫn cho 0968 900 571
cụ này làm thế này thì vào nửa phút ăn luôn chuẩn đới cụ ah

bipboemlaxichlo

Xe điện
cụ này làm thế này thì vào nửa phút ăn luôn chuẩn đới cụ ah
học viên em đi tập buổi thứ 2 tính thời gian cho bài Vào CHUỒNG từ vạch tính điểm đến khi kết thúc bài nhanh nhất hết 43 giây ạ =))
còn bình thường cứ tầm 1 phút đổ về

Phantom Anh

Xe đạp
Thời e thi thì thoải mái. H cứ làm trò khó khăn- Mệt mỏi quá

xeghe22

Xe tải
Cụ búp bê xích lô có ở HN không ạ .Cụ hướng dẫn tỉ mỉ chút được không ạ .Cụ dùng từ chuyên môn nên A E hơi khó tưởng tượng.Cám ơn cụ trước

bipboemlaxichlo

Xe điện
Cụ búp bê xích lô có ở HN không ạ .Cụ hướng dẫn tỉ mỉ chút được không ạ .Cụ dùng từ chuyên môn nên A E hơi khó tưởng tượng.Cám ơn cụ trước
em đào tạo lái xe hạng B2 ở HN mà cụ.
em thấy có từ nào là chuyên môn đâu ạ?
còn nếu cụ vưỡn chưa tưởng tượng được thì đến gặp em, hoặc alo rồi chẩm bị sẵn tờ giấy em vẽ Mồm cho cụ rồi cụ vẽ luôn ra giấy rồi về ngâm cứu ạ :D
hoành tráng hơn nữa thì mang hẳn 1 em 4b gặp em em hướng dẫn cho :D

Phantom Anh

Xe đạp
em đào tạo lái xe hạng B2 ở HN mà cụ.
em thấy có từ nào là chuyên môn đâu ạ?
còn nếu cụ vưỡn chưa tưởng tượng được thì đến gặp em, hoặc alo rồi chẩm bị sẵn tờ giấy em vẽ Mồm cho cụ rồi cụ vẽ luôn ra giấy rồi về ngâm cứu ạ :D
hoành tráng hơn nữa thì mang hẳn 1 em 4b gặp em em hướng dẫn cho :D
Chỗ bác có sân tập sa hình sẵn không? hay lái ngoài đường:)

Bon-Bon

Xe hơi
Cụ cứ bình tình là qua thôi ah/Lý thuyết thì đơn giản thôi.Thực hành thì cụ nhớ chú ý các chi tiết nhỏ như xi nhan.....Đề pa thì cụ thà dừng trước vạch 1 tý cũng được thà bị trừ điểm còn hơn là "tạch"....Lùi xe vào chuồng nếu cụ không thành thạo thì làm sao để bị trừ 5 điểm cũng được.Còn phần tăng tốc cụ bỏ qua cũng được.Chỉ cần 80-85đ là ok mà.Chúc cụ thành công!!!

v_t

Xe buýt
thi bây giờ khó thế nhỉ, gần chục năm trước em thi, đi chậm đúng tốc độc cho đúng bài thi, cha sát hạch ngồi bên cạnh la hét bắt đi nhanh cho xong bài, toàn phi 50km/h, vèo phát hết bài. em thi ở sơn tây.

bipboemlaxichlo

Xe điện
Chỗ bác có sân tập sa hình sẵn không? hay lái ngoài đường:)
sa hình chuẩn luôn ấy chứ cụ.
không em cất công đem học viên đi gần 70km để tập làm gì.học viên em có mấy cụ offer đi buổi thứ 2 đã tương đối cứng rồi.em đào tạo đúng bài bản nên chả sợ cơ quan chức năng soi xét, đúng đường đúng xe tập tiêu chuẩn , đúng sân bãi tiêu chuẩn. chỉ mỗi tội em lấy học phí cao hơn so với mấy cụ KDCN ở trên này ợ. thấp hơn em ko có Cơm

v_t

Xe buýt
không em cất công đem học viên đi gần 70km để tập làm gì.học viên em có mấy cụ offer đi buổi thứ 2 đã tương đối cứng rồi.em đào tạo đúng bài bản nên chả sợ cơ quan chức năng soi xét, đúng đường đúng xe tập tiêu chuẩn , đúng sân bãi tiêu chuẩn. chỉ mỗi tội em lấy học phí cao hơn so với mấy cụ KDCN ở trên này ợ. thấp hơn em ko có Cơm
đúng giá trị thôi cụ, công ty em có cả nhóm đi học thầy mất 2 tháng, bao tiền, vớ va vớ vẩn có đúng 1 ông đỗ, còn lại tạch hết, chả biết dậy kiểu gì

bipboemlaxichlo

Xe điện
đúng giá trị thôi cụ, công ty em có cả nhóm đi học thầy mất 2 tháng, bao tiền, vớ va vớ vẩn có đúng 1 ông đỗ, còn lại tạch hết, chả biết dậy kiểu gì
đã đỗ hết chưa cụ?
nếu chưa thì bảo gặp em 3 buổi học mà thi ko đỗ thì em bao toàn bộ lệ phí thi sát hạch.với điều kiện nếu học thì nhất nhất theo ý em.( học lại từ đầu )

Phantom Anh

Xe đạp
Giá rổ của cụ như thế nào? Danh tính cụ ra sao? Cụ nói tên Anh em giới thiệu học viên cho;d

bipboemlaxichlo

Xe điện
Giá rổ của cụ như thế nào? Danh tính cụ ra sao? Cụ nói tên Anh em giới thiệu học viên cho;d
giá rổ thì em cũng đã nói ở đây rất rõ rồi ạ http://www.otofun.net/threads/260565-chi-phi-thuc-te-khi-hoc-bang-lai-xe-oto-b2/page35

em là giáo viên dạy lái xe của trung tâm đào tạo lái xe VOV đài TNVN.
p/s: nếu đã để em đào tạo thì phải thật nghiêm túc, học nghiêm chỉnh, em còn ít tuổi nhưng cứ thẳng luôn như thế, cụ mợ nào mà lười học là em ko nhận đâu ạ.
và đã đi học là phải đi 1 ngày chứ em ko đào tạo nửa ngày, và em hành học viên học nhiều nên tương đối mệt đấy ạ
.

Chỉnh sửa cuối: