Có cụ nào làm Sales GM DAEWOO hà nội kô giúp em với .

xebo

Xe bò ! ©
May quá, nhờ bác check luôn. Số là em cũng mới ký hợp đồng mua lac ex (showroom thái hà) mà nghe hẹn hò mông lung quá. Em tính mua màu xanh mint nhưng nghe nói phải chờ lâu nên chuyển sang màu bạc nhưng cũng chưa thấy confirm thời gian giao xe.
Màu bạc thì có sẵn rồi đó bác, còn màu xanh (mint green) thì em không thấy có trong kế hoạch sản xuất. Tuy nhiên nếu bác muốn thì vẫn có thể, nhưng phải đợi đến tuần sau nữa. (b)

Gập đúng bác sỹ chuyên khoa thì nhứt rồi.:6:
Hê hê, đúng người đúng tội nhá, bác cứ bám cụ xe bò là ra hết.
Vâng em có thể giúp được, nhưng không thấy bác ấy confirm nên e rằng cơ hội đã bị lỡ (vì nhà máy sản xuất không thể dừng lại để chờ được). Thôi để bác ấy chờ thêm một chút nữa vậy. :P

Quocthang76

Xe buýt
Website
www.kinhthienvan.com
Em vừa kiểm tra ở hãng chắc cuối tháng mới có xe cho bác, tuy nhiên em có thể giúp bác lấy xe sớm mặc dù em không phải là "sâu". Đơn giản là theo kế hoạch cuối tháng mới sản xuất màu đỏ, nhưng em có thể can thiệp để màu đỏ được làm luôn trong ngày mai. Bác cho em biết bác lấy xe qua đại lý nào, tên của saleman... tất nhiên là tên của bác nữa. :)
cám ơn cụ Xebo tên trong hợp đồng của em là Trần Quốc Thắng , em mua xe qua đại lý của công ty đầu tư thương mại Trung Sơn ở 16 Phạm Hùng .
Saler cho em là Thạch Quốc Việt hợp đồng ký ngày 27 / 5 . Xe em mua là xe Spark LT màu đỏ
Cụ xem hộ có cách nào lấy được xe nhanh không , Saler hôm qua có call cho em bảo là đầu tuần sau có xe ( chắc là do em hỏi nhiều quá )
Cụ Xebo giúp em cái nhé

Chỉnh sửa cuối:

Vietkid

Xe điện
cám ơn cụ Xebo tên trong hợp đồng của em là Trần Quốc Thắng , em mua xe qua đại lý của công ty đầu tư thương mại Trung Sơn ở 16 Phạm Hùng .
Saler cho em là Thạch Quốc Việt hợp đồng ký ngày 27 / 5 . Xe em mua là xe Spark LT màu đỏ
Cụ xem hộ có cách nào lấy được xe nhanh không , Saler hôm qua có call cho em bảo là đầu tuần sau có xe ( chắc là do em hỏi nhiều quá )
Cụ Xebo giúp em cái nhé
Sao cụ không PM trực tiếp cho cụ xe bò có phải hơn không. Cụ ấy đang chờ cụ confirm kia kìa.

lac2009

Đi bộ
Màu bạc thì có sẵn rồi đó bác, còn màu xanh (mint green) thì em không thấy có trong kế hoạch sản xuất. Tuy nhiên nếu bác muốn thì vẫn có thể, nhưng phải đợi đến tuần sau nữa. (b)

Vâng em có thể giúp được, nhưng không thấy bác ấy confirm nên e rằng cơ hội đã bị lỡ (vì nhà máy sản xuất không thể dừng lại để chờ được). Thôi để bác ấy chờ thêm một chút nữa vậy. :P
cảm ơn bac xebo, có lẽ em cố chờ vậy, với em thì màu xanh hoặc bạc cũng đều ok.

Mr-lexus

Xe máy
hnay e đã thấy spark màu đỏ xuất xưởng ạ,cụ lấy được xe chưa?

boy_xedap

Xe điện
Các bác nhà máy sản xuất theo đơn vị "cái", kể cũng buồn cười các bác nhỉ??
Mua xe thì phải nhanh và luôn, chứ lại chờ vài tháng thì ::77::77:

mtiz

Xe hơi
chúc mừng bác chủ thớt có xe mới, hihi, đúng là tìm mãi chắc chán quá cuối cùng múc xe mới, ko gì sướng bằng bóc tem bác nhẩy.(b)

Quocthang76

Xe buýt
Website
www.kinhthienvan.com
Cám ơn các cụ đã giúp đỡ , gọi điện , hỗ trợ , Sì Pam v.vv. em đã lấy được xe vào ngày T7 20/6/09 . Hiện tại em đang tìm Logo OF ( Cụ nào còn thừa thì chuyển nhượng cho em nhá ) Khi nào có Logo đàng hoàng , các cụ sẽ thấy em trong mục " Khoe Xe " ......... Cám ơn các cụ O ép nhà mình (b)(b)(b)(b)

Mobil.One

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Lần đầu bao giờ nó cũng Lóng ngóng cụ ạ!:))
Lần sau thì ... chít với cụ:77:

Đau nhất là hợp đồng của em lại ghi câu :
"Thời gian giao hàng : như thỏa thuận với khách hàng " mà thỏa thuận với em là thỏa thuận mồm :21:
Mới cưới vợ lần đầu nên chưa có KN , kô đọc kỹ hợp đồng mà đã ký
Dưng mà cuối cùng thì bác Chủ thớt cũng cưới được vợ hai mới. xin chúc mừng, xin chúc mừng!

Chỉnh sửa cuối:

training

Xe tăng
Có chờ đợi thì mới thấy giá trị bác quocthang nhể???:21:
Chúc mừng bác có vợ 2 nho nhỏ xinh xinh(b)

wahackvn

Xe tải
Nhưng mà em nói thật, kiểu ký hợp đồng như các bác ở VN này thì đúng là các bác rút ra kinh nghiệm nhé, cứ phải cụ tỷ ra: bao giờ lấy xe, nếu chậm thì phạt thế nào, cho nó rõ ràng và có trách nhiệm mà giao xe nghiêm chỉnh.

Chúc mừng cụ chủ thớt cưới được vợ hai nhé.

longimi

Xe hơi
Các bác Kứu em luôn một thể, em đặt xe lacetti màu đen được 40 ngày rồi mà vẫn chưa có, bác kiểm tra hộ em xem nhà máy với hãng thế nào chứ em thật sự chán quá rồi lắm lúc nghĩ điên các bác ạ. Các bác giúp em với.

analysis

Xe máy
Em đặt xe từ tháng 6 mà đến 20-25 tháng 8 này mới có xe bác ạ. Kể ra cũng được đến 50 ngày rồi:redface:. Chứ như nhiều cụ bây giờ đặt phải 60-90 ngày nữa mới có xe:21:.

sinsonbs51

Xe đạp
Vang lang thang tý nhìn ngắm AE xem thế lào