[Thảo luận] Có cụ nào khoảng 18h30 ngày 16/10 đường cầu vượt Pháp Vân ko ạ ???

Nhẻm

Xe tải
Website
Nghich.ORG
Hồi chiều em đưa Ông bác về khu đô thị mới Pháp Vân hay gì đấy nên chạy đường Khuất Duy Tiến - Nguyễn Xiển - Cầu vượt Pháp vân đến đoạn rẽ xuống Pháp Vân thì trên làn chính ngoài cùng có thấy một "Xác người" nằm úp mặt trên mặt đường vì đi không đi quá nhanh nên đánh lái đc. Dù lúc đấy ông Bác ngồi bên cạnh và Mẹ ngồi phía sau giật mình .. ông Bác cũng bảo nhìn thấy có hình người nhưng ko thấy đầu chỉ thấy người còn em nhìn rõ là ng đấy đang úp mặt xuống đường sõng soài ra đường ( làn cao tốc 80 ) đi một đoạn em mới ngoái lại xem các xe sau có thấy ko hay có tránh như em ko mà ko thấy gì ...
Xin hỏi có Cụ nào thấy cái mà em nhìn thấy ko ạ ? Đi qua một đoạn rồi mà em vẫn còn rợn tóc gáy vì ko hiểu sao lại thấy cái xác nằm ở đấy , ko hiểu có phải mắt em nhìn nhầm ko, vì ngay lúc đấy em chuyển ngay VOV giao thông để xem có tin gì ko mà ko thấy gì về cái đoạn này cả :-B

thick4b

Xe tải
Thằng nghiện cụ ạ. chiều nay khoảng 15h30 em cũng đi về Nam Định qua chỗ đấy. Gấu nhà em cũng nghĩ nhw cụ nhung em nhìn kỹ thì ko phải. Thằng nghiện 100% ( nhưng đang sống hay # rồi thì em cũng ko rõ nữa, vì thấy nằm bất động )#:-s

Canon_s3is

Xe điện
Thằng nghiện cụ ạ. chiều nay khoảng 15h30 em cũng đi về Nam Định qua chỗ đấy. Gấu nhà em cũng nghĩ nhw cụ nhung em nhìn kỹ thì ko phải. Thằng nghiện 100% ( nhưng đang sống hay # rồi thì em cũng ko rõ nữa, vì thấy nằm bất động )#:-s
http://www.otofun.net/threads/287292-tai-nan-chet-nguoi-tren-cau-can-phap-van

Khoảng 8h15 tối nay trên đường cầu cạn Pháp Vân đoạn Linh Đàm cắt sang Giải Phóng thấy đông nghịt.theo tinh thần của OF e cờ hụp luôn
nạn nhân là con trai chỉ con bụng ngực và cánh tay phải, còn lại tay trái,chân và đầu nát bét ,nạn nhân bị kéo rê hơn 50m,chân tay, đầu vương vãi hết ở mặt đường
E ko chụp dc nạn nhân vì lúc đó bị che khuất,bác nào có thêm ảnh thì bổ sung nhé

daihongthuy

Xe hơi
Các cụ thấy người bị nạn mà chẳng xuống xem thế nào mà đưa đi cấp cứu gì cả, đây có phải hội chứng thờ ở của xã hội bây giờ không ạ?

pro8386

Xe tăng
em hỏi tý không phải chứ sao cụ biết người nằm đấy bị nghiện ak.

calibrationwater

Xe điện
Trời ! Tầm 6g hơn em đi qua đó ! Có 01 chú đi bộ như phiêu diêu ngược chiều chéo đường ...làm bao nhiêu xe phải tránh ....dánh mảnh khảnh ...rất vật vờ ...

Chẳng lẽ chú ý đã bị xe nào đó đâm phải và chạy mất ?
Hãi quá ..........................

LeTai1979

Xe cút kít
Thế mà Cụ ko nỡ dừng xe lại xem nó ra thế nào? Haizz

Nhẻm

Xe tải
Website
Nghich.ORG
Vì lúc đấy em ko biết làm thế nào cả, đi một đoạn xa rồi mà ko thấy có xe nào tránh như mình nên nghĩ là ko phải xác người hay gì đấy. VOV giao thông cũng ko thấy nói gì đến cả nên nghĩ ko phải người ..
Mô phật, mong anh siêu thoát dù anh có là ai :(

thick4b

Xe tải
Các cụ thấy người bị nạn mà chẳng xuống xem thế nào mà đưa đi cấp cứu gì cả, đây có phải hội chứng thờ ở của xã hội bây giờ không ạ?
Lúc em đi qua đó thì thấy đang nằm sát thành cầu cạn bên phía tay trái hướng Thanh Xuân - Pháp Vân. Trên xe em lúc đó có 2 F1 và gâu. Với lại nhìn rất bẩn nên em đoán là nghiện và cũng không tiện dừng xe.

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Theo em thì chắc không phải tai nạn vì nếu tai nạn thì phải có phương tiện, đây có mỗi người nằm xuống đường thế kia :-s công nhân là kinh :-ss oan gia cho bác nào chèn vào :-s
---------------
Cụ chủ thớt nên dừng lại kiểm tra sơ bộ rồi gọi cảnh sát, bẻ cành cây hoặc gì đó cảnh báo :-ss

hieuhic

Xe điện
Cụ chủ thớt nên dừng lại kiểm tra sơ bộ rồi gọi cảnh sát, bẻ cành cây hoặc gì đó cảnh báo :-ss
Dừng lại báo xxx có khi lại bị oan gia, vì xxx sẽ vật lại : chắc ông đâm vào nó nên ông mới báo chứ gì ??? Giam xe điều tra đã.
Để chứng minh được mình vô tôi thì cũng mất khối thời gian + tiền của, nên tránh đi là thượng sách. Bao giờ XH mình nó tiến bộ như bên bển thì mới không vô tâm được.

Focus 5 doors

Xe tải
Haiz, kụ nghĩ tiêu cực quá. Thử nghĩ xem nếu đó là người thân hay người quen của mình thì xót xa đến thế nào. Làm một việc nhân nghĩa như vậy gấp vạn lần góp công đức, chẳng bao giờ thiệt cả.
Dừng lại báo xxx có khi lại bị oan gia, vì xxx sẽ vật lại : chắc ông đâm vào nó nên ông mới báo chứ gì ??? Giam xe điều tra đã.
Để chứng minh được mình vô tôi thì cũng mất khối thời gian + tiền của, nên tránh đi là thượng sách. Bao giờ XH mình nó tiến bộ như bên bển thì mới không vô tâm được.

bmw1226

Xe tải
Sao biết nó nghiện vậy bạn?

ngaibin

Xe đạp
em thì nhìn thấy cái đùi, ko thấy người. Em tưởng đùi lợn, vào đây đọc thì hóa ra.... Lúc 6h20 hay 30.

Little Sushi

Xe buýt
Nhà cháu đọc mấy cái thớt về kiểu làm ơn mắc oán rồi :(,kể ra gặp tình huống này cũng khó xử,nhưng đa phần mọi người toàn đi thằng thôi ( nhà cháu cũng làm thế )

Taihoatu

Xe lăn
Biết là như thế nhưng mà xuống có khi lại mang vạ, em chẳng dại. Em bị dính một lần ở đường giải phóng gần bệnh viện Việt Pháp rồi ạ.

ECO-arch

Xe tăng
Em gặp nhiều trường hợp như vậy rồi. Chạy quá một đoạn, em sẽ gọi điện cho 113 khu vực đấy. 113 sẽ lưu số ĐT, lưu tên tuổi và địa chỉ của mình để tiện cho công tác điều tra về sau nếu cần. Bao giờ em cũng bảo đang đi công tác gấp, và ở đó đã có một số xe dừng lại rồi, nên chỉ gọi báo thông tin, nếu cần gì hỏi sau.

Su75

Xe tải
xim thưa với bố là chỉ còn 1 đống thịt bầy nhầy thôi ợ