[Thảo luận] Có cụ nào hôm qua đi xe bán tải bị bắt ở ngã tư Daiwoo???

giangsuki

Xe ngựa
Hay quá, cụ chủ hôm nào cho em đi giao lưu với mấy chú áo vàng đấy mới nhé :D

HoangCivic

Xe hơi
Qua vụ này e đề nghị các cụ khi bán v2 phải bóc ngay logo OF ngay để tránh những hiểu lầm ko cần thiết sau này ạ.

codate

Xe tăng
Hôm qua em đang loang quang ở ngã tư Daiwoo, thì thấy mấy chú áo vàng ra dừng 1 em bán tải màu đỏ, vì lỗi không xi nhan khi vào làn đường rẽ phải.

Em ngó *** xe có dán logo OF nhà mình, nên chủ động ra hỏi. Thấy cụ ý bảo quên giấy tờ, không mang cùng, hỏi có phải dân OF không thì thấy cụ cứ ậm ờ, lúc đấy có việc phải đi nên em vào bốt các chú nói là người quen, chờ đem giấy tờ ra rồi bỏ qua. Em ra nói lại với cụ kia là mang giấy tờ ra rồi đi, cụ ý cũng ậm ờ :|

Em đang băn khoăn từ hôm qua đến giờ không biết có phải dân OF nhà mềnh không nữa. Không lại tự nhiên xin cho người ngoài :(

Nếu cụ nào hôm qua điều khiển con bán tải Isuzu hay gì gì bị bắt ở đấy vào xác nhựn em cái, coi có đúng là người OF hem :)
thế này thì cụ phải hỏi là có cụ OFER nào mất xe bán tải ko mới phải :)
ậm ờ kiểu này nguy lắm

angy nguyen

Xe hơi
Hị hị, các cụ cứ đùa em. Không biết các cụ có như em không, chứ mỗi lần ra đường nhìn thấy xe nào có logo nhà mình em lại thấy thân quen, bây giờ cứ nghĩ thế này, nếu Ofer bị các chú áo vàng bắt, mình có mặt ở đó, mà không ra nói hộ, thì người ta cũng chẳng biết mình là ai. Nhưng không ra thì hổ thẹn lắm các cụ ạ. Biết đâu sau này lại chén chú chén anh, Thôi thì cứ nói 1 vài câu xin cho Ofer, không cần cảm ơn, chỉ cần mình thấy thoải mái và không hổ thẹn vì mình là Ofer là tốt rồi ạ :)

Matizcoi

Xe cút kít
Thank các cụ, tại vì tính chất công việc hay phải giao lưu với các chú áo vàng, nên cũng được các chú quý. Em ra đường thì hay chú ý xem xe nào có gắn logo OF thôi, cũng coi như là 1 thú vui ạ. Em nếu gặp OF nhà mình thì em sẽ giúp ạ :)
Hi hi có bảo bối gì hay thế cụ :D

sakuraluu

Xe buýt
Cụ chủ thớt nói làm em cũng giật mình. Cái xe cũ bán đi đuôi còn nguyên logo OF, chẳng biết ông chủ mới có biết OF là cái gì không nữa. Rút kinh nghiệm hôm nào em gặp em đòi lại cái logo ấy kẻo lại bé cái nhầm

Kim Tín

Xe hơi
Website
vouu.vn
Em vừa có ý tưởng kinh doanh mới là " In lậu logo OF " :)) Đùa chút,cảm kính tinh thần đồng bào của cụ chủ,kính cụ 1 ly!

Tribute

Xe container
Em biết chủ xe đó rồi, nhưng em ứ nói đâu. :D

minhmo

Xe cút kít
Em không có logo OF nhiều khi cũng thiệt nhỉ.
Hôm qua đi đường gặp một cụ đi xe for ếch đi trước xe em mà cứ ngoáy loạn mít lên, chắc lại mượn xe của cụ nào ở OF ta rùi.

messenger87

Xe buýt
em chắc chắn bác đấy hok phaj là em ạ ;))