Có cụ nào dùng bồn cầu điện tử chưa, cho em xin ý kiến

Dr Thanh Bùi

Xe lăn
Nó có máy bơm tự hành mà cụ, chằng liên quan gì nước yếu khỏe cả.
Mã SP đây cụ.

Còn đây là hình dạng tổng thể, bệ này khá to ngồi khoái.

Còn đây em khoe nhà của nó:))
Đúng cái mã e đang xem , nhà cụ dùng lâu chưa , có bị hỏng gì ko cụ
Nhân tiện cụ cho em chút review với ạ
E cảm ơn cụ

Demchinhhang.net

Xe container
Đúng cái mã e đang xem , nhà cụ dùng lâu chưa , có bị hỏng gì ko cụ
Nhân tiện cụ cho em chút review với ạ
E cảm ơn cụ
Em dùng tầm gàn chục năm. Chuyển nhà tháo ra vứt lăn lóc cả tháng mới lắp lại nhà mới mà lắp xong chạy vè vè. Chỉ có lúc lắp lưu ý phải đi làm cái đầu đấu nước vì ống nhận của nó nhỏ hơn cái đầu cấp.phổ thông của mình, bảo cậu thợ hay DV cho nhà em cậu ấy đi làm ở đâu ý và lắp hết cho em. Còn dùng thì chẳng thấy nhược điểm gì, phun rửa có chỉnh độ mạnh, đầu vòi xa gần theo chỉ số nhân trắc học:)) Lưu ý khi mua bồn cầu phải để ý cái loại to 1 tí không là cái vành nó không khớp nhau.
Em mua của 1 bác chuyên bán đồ Nhật ở Hải Phòng, mới cứng ko phải cũ.

Dr Thanh Bùi

Xe lăn
Em dùng tầm gàn chục năm. Chuyển nhà tháo ra vứt lăn lóc cả tháng mới lắp lại nhà mới mà lắp xong chạy vè vè. Chỉ có lúc lắp lưu ý phải đi làm cái đầu đấu nước vì ống nhận của nó nhỏ hơn cái đầu cấp.phổ thông của mình, bảo cậu thợ hay DV cho nhà em cậu ấy đi làm ở đâu ý và lắp hết cho em. Còn dùng thì chẳng thấy nhược điểm gì, phun rửa có chỉnh độ mạnh, đầu vòi xa gần theo chỉ số nhân trắc học:)) Lưu ý khi mua bồn cầu phải để ý cái loại to 1 tí không là cái vành nó không khớp nhau.
Em mua của 1 bác chuyên bán đồ Nhật ở Hải Phòng, mới cứng ko phải cũ.
E tưởng mã của cụ thì nó có 1 size chứ , cụ dưới HP bây giờ còn bán ko cụ . Nếu có thì cho em xin thông tin với ạ
Trên có cụ kêu hay hỏng bộ điều khiển nên e hơi lo

tranvanha80

Xe đạp
Người Nhật tằn tiện bỏ mẹ. Nghe mấy bốt mua bộ xí 50 củ mà ngứa cả đuýt. Bên Nhật chỉ 3-5 triệu VND thôi bạn nhé.

Anh đặt hàng xách tay chuẩn Nhật về mà dùng.
Cụ hiểu nhật quá. Dùng hàng nội địa nhật nó tạo cảm xúc tích cực khác hẳn.

Loitran

Xe tăng
E tưởng mã của cụ thì nó có 1 size chứ , cụ dưới HP bây giờ còn bán ko cụ . Nếu có thì cho em xin thông tin với ạ
Cụ mua Panasonic/ I-Nax/ Toshiba em nghĩ đều tốt tất nhiên dùng nhiều thì sẽ có kinh nghiệm cụ thể hơn ở từng model thi tốt hơn
Quan trọng là trước khi mua mấy cái lắp rời thì cụ phải coi kích thước về chiều dài mặt bồn cầu, khoảng cách hai lỗ bắt mặt vì đồ Nhật hơi tắc quái là họ làm căn bản là cố định nên khi gắn vô loại khác thì giữa bệ và lắp trên cụ xem cái khoảng cách lỗ và độ dài mặt bệ ngồi
Đồ rẻ tiền thường không có chức năng quạt khô, có thêm quạt khô thường giá sẽ mắc hơn
Em sài loại không có quạt vì đã dùng loại có quạt này thấy gió thổi không đủ đô, nên sau em mua loaij không có quạt khô, nữa là phần này mình sài chức năng chính như sưởi ấm, rửa nước nên ít tính năng chắc chắn ít bệnh têch hơn là nhiều trong cùng một khối nhỏ, Cũng không cần sài loại có remote thường mắc hơn và cũng chả hữu ích hơn ngoại trừ yếu tố làm giá và có phần sạch hơn chút so với phần điều khiển sát chỗ ngồi
Thường thì đồ Nhật tính năng chỉnh độ ấm họ làm tốt hơn đồ Hàn cảm giác nó không dễ bị quá nóng vì thường cái này họ cho set khoảng 3 mức nhiệt độ cứng nên đồ Hàn không thể so sánh với Nhật

Dr Thanh Bùi

Xe lăn
Cụ mua Panasonic/ I-Nax/ Toshiba em nghĩ đều tốt tất nhiên dùng nhiều thì sẽ có kinh nghiệm cụ thể hơn ở từng model thi tốt hơn
Quan trọng là trước khi mua mấy cái lắp rời thì cụ phải coi kích thước về chiều dài mặt bồn cầu, khoảng cách hai lỗ bắt mặt vì đồ Nhật hơi tắc quái là họ làm căn bản là cố định nên khi gắn vô loại khác thì giữa bệ và lắp trên cụ xem cái khoảng cách lỗ và độ dài mặt bệ ngồi
Đồ rẻ tiền thường không có chức năng quạt khô, có thêm quạt khô thường giá sẽ mắc hơn
Em sài loại không có quạt vì đã dùng loại có quạt này thấy gió thổi không đủ đô, nên sau em mua loaij không có quạt khô, nữa là phần này mình sài chức năng chính như sưởi ấm, rửa nước nên ít tính năng chắc chắn ít bệnh têch hơn là nhiều trong cùng một khối nhỏ, Cũng không cần sài loại có remote thường mắc hơn và cũng chả hữu ích hơn ngoại trừ yếu tố làm giá và có phần sạch hơn chút so với phần điều khiển sát chỗ ngồi
Thường thì đồ Nhật tính năng chỉnh độ ấm họ làm tốt hơn đồ Hàn cảm giác nó không dễ bị quá nóng vì thường cái này họ cho set khoảng 3 mức nhiệt độ cứng nên đồ Hàn không thể so sánh với Nhật
Cảm ơn cụ nhiều ạ , toàn thông tin hữu ích

DuongTOTO

Xe buýt

Loitran

Xe tăng
Nhà em toàn dùng loại cơ không có nóng vì bình nóng đặt xa nên có khi xịt rửa xong rồi nước nóng mới tới nơi. Em toàn mua của cụ Fyai trên off này hàng đẹp mà giá rẻ dùng 4 năm nay chả hỏng.
Em mua của cụ ấy cũng hơn chuc cái lắp cho nhà dùng, người thân bạn bè ai cũng thích vì sạch sẽ tiện lợi và tiết kiệm giấy. Bản thân em có việc đi đâu xa nhà bí lắm thì mới phải dùng giấy, chứ không thì cố gắng nhịn về nhà cho sạch :))
Cụ mua loại bỏ túi mà sài hehehe
Chuyên dùng đi du lich bụi :))

Mrfox87

Xe buýt
Sướng thế à cụ, cụ làm em bị kích thích mạnh rồi đấy.
Tiện cụ ạ,cái tia xịt lên nó cắn rất chuẩn. Nếu cái lỗ của cụ có hơi lệch 1 chút thì cũng ko lo nó phun lên người. Nếu lệch cụ chỉ cần Ngoáy Mông theo tia xịt là ok.
Ấm khá nhanh,nếu muốn chắc cú thì bật trc 25s là ok. Nó có nhiều mức xịt cụ tha hồ điều chỉnh.

Demchinhhang.net

Xe container
Em đang nói cái bồn cầu bằng sứ ý. Còn em mua chỉ mua bộ lắp đậy cụ ạ. Số đề em tìm em ib cụ nhé.

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Lội hết 8 trang mà ko có cụ nào dùng cái nắp bồn cầu thông minh mới ra của Xiaomi nhỉ, tầm 4 củ thì em còn cố chứ chục củ em thấy nó cứ phí phạm sao ấy >_<
Loại này cứ chơi hàng tốt mới yên tâm mợ ạ. Hàng tàu, đang xịt mà nó hở điện cho cái thì hỏng hết bộ phận quan trọng.

Boy điện

Xe hơi
Xiaomi chứ có phải hãng ko tên tuổi đâu cụ ^_^’
xiaomi nó mới làm nắp đó dc 1 năm nay thôi cụ.ngày trước dân tàu qua bên nhật du lịch toàn xách tay hàng của nhật về mà.
e xem con xiaomi này rồi.với giá đó cụ thêm 1 triệu mua đc con sản xuất tại hàn quốc chả ngon và yên tâm hơn con xiaomi này ah