Có Cụ nào đi vạn chài Resort chưa ạ?

Tình hình là em vừa nhận lệch của vợ cả chuẩn bị đưa cả nhà đi nghỉ, nhưng có mấy F2 còn nhỏ quá không đi xa được, thấy quảng cáo Van chài có vẻ được em định cho đại gia đình em đi nhưng chưa biết thực tế thế nào. có Cụ nào đã đi cho em tí thông tin nhé. em cám ơn nhiều.

Cyclopusse

Xe máy
Giá phòng ở Vạn Chài Resort

Phòng đôi 110 ồ ba má
Phòng 3 180 ồ ba má/ngày
bơi và mát xa ge miễn phí.

icarevn

Xe hơi
E ở 2 lần rùi nhưng ko hiểu sao bảo đi lần 3 thì gấu cứ lắc đầu hùi hụi. Nếu chưa đi thì cứ thử lần xem cho biết cụ ợ: ở thì cũng được, tắm thì sóng to lắm còn ăn uống ở trỏng thì chán lắm mà đắt nữa, chịu khó chạy ra ngoài mà ăn cụ ợ.

n.khanh

Xe máy
Em cũng ở Vạn Chài hôm đầu tháng,giá phòng từ thứ 2 đến thứ 5,phòng 2 giường nhìn ra vườn là 55 obama/1 đêm,còn cuối tuần thì cao hơn > 80 obama.Dịch vụ free thì có 2 suất ăn sáng buffet,bãi tắm riêng,bể bơi,bể xục,xông khô,xông ướt,mát xa thì trả tiền,đỗ xe miễn phí,Muỗi tương đối nhiều...Ăn ở trong Vạn Chài giá tương đối cao,cụ có thể ra ngoài ăn,có mấy nhà hàng phía ngoài cổng ăn thì cũng tạm được.Trên đây là vài thông tin của em gửi đến Cụ.Chúc Cụ và gia đình có chuyến đi vui vẻ!:41:

summer

Xe tăng
Có mấy cái thông tin kụ tham khảo

::: Cổng vào Resort

::: Lối đi toàn thế này

::: Có cái bể bơi

::: Phòng thì kiểu này

summer

Xe tăng
Cuối cùng là Map :69:

Thế đã em bùn ngủ quá òi |-)|-)|-)

Chỉnh sửa cuối:

UAZ_Vietnamese

[Tịch thu bằng lái]
Sao kụ ko đi Vân Đồn ế! iem thấy ở đấy cũng ổn mờ, iem ko thích đi Sầm Sơn lắm! Nước ko ổn được như Vân Đồn!(b)(b). Hy vọng cụ đổi ý!:69:

XkWiZiT

Xe hơi
em ở phòng deluxe hướng nhìn ra biển. Phòng khá đẹp và rộng rãi. Đồ nội thất thì bình thường, toàn tre với gỗ, được cái rộng. Phòng tắm đẹp, cũng rộng, có cái phòng tắm ngoài trời nữa nhưng mà thấy quây không được kín lắm nên chả dám tắm :21:.

Ở trong resort thì toàn cây là cây, xanh nhức mắt. Đồ ăn vừa chán vừa đắt. Có 1 bể bơi trong nhà và ngoài trời, cũng được. Phòng sauna hơi bẩn và cũ.

đang có giảm giá đấy bác. $200/2 người/2 đêm

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Em cũng ở Vạn Chài hôm đầu tháng,giá phòng từ thứ 2 đến thứ 5,phòng 2 giường nhìn ra vườn là 55 obama/1 đêm,còn cuối tuần thì cao hơn > 80 obama.Dịch vụ free thì có 2 suất ăn sáng buffet,bãi tắm riêng,bể bơi,bể xục,xông khô,xông ướt,mát xa thì trả tiền,đỗ xe miễn phí,Muỗi tương đối nhiều...Ăn ở trong Vạn Chài giá tương đối cao,cụ có thể ra ngoài ăn,có mấy nhà hàng phía ngoài cổng ăn thì cũng tạm được.Trên đây là vài thông tin của em gửi đến Cụ.Chúc Cụ và gia đình có chuyến đi vui vẻ!:41:
Chuẩn không cần chỉnh. Cụ chú ý nhé, e thấy toàn tắm ở bể bơi thui, chẳng có mấy ai ra bãi biển cả. Và cái phòng mà em ở ấy nó có cửa thông sang phòng bên cạnh bằng tre, tức là cả 2 bên cùng mở thì ra vào được cho nên đêm mà hì hục vợ cả, vợ cả kêu to là phòng bên nó cũng nghe thấy. Hic hic

NTamthu

Xe tải
Ở Vạn Chài cũng được. Đúng là toàn tắm bể bơi thôi, biển sóng to lắm. Đồ ăn thì cụ ra ngoài chứ trong đó ăn đắt lắm.

bes

Xe lăn
Ra ngoài mấy hàng gần đó ăn cũng chán vật, tôm cua ghẹ bé tí ...
Nói chung không nên đi Vạn Chài, không tương xứng với đồng tiền.

mike

Xe máy
Tình hình là em vừa nhận lệch của vợ cả chuẩn bị đưa cả nhà đi nghỉ, nhưng có mấy F2 còn nhỏ quá không đi xa được, thấy quảng cáo Van chài có vẻ được em định cho đại gia đình em đi nhưng chưa biết thực tế thế nào. có Cụ nào đã đi cho em tí thông tin nhé. em cám ơn nhiều.
Không rõ bây giờ thế nào chứ cách đây hơn 1 năm: khung cảnh cũng được, vườn cây, quy hoạch ok, yên tĩnh, ko sợ bị chặt chém các vụ linh tinh như bên ngoài, chém đều có thông báo trước :P. Nhưng phòng ốc chán lắm. Toàn trõng tre, giường trúc, cọt cà cọt kẹt, chắc chỉ tây thích. Cách âm thì thôi rồi, bên cạnh có thì thầm cũng nghe rõ mồn một, chưa nói đến khoản ngáy hay make baby :21:. Lần trước công ty tôi tập huấn ở đấy, mình ngủ mà cách hai phòng tụi nó còn kêu không ngủ nổi vì ông "ru" to quá, :))! Tóm lại chỉ thích hợp cho người già nghỉ dưỡng thôi, đặc biệt vào mùa đông. Muốn view ok thì phải lên tầng nhưng mùa này lại nóng đấy. Ăn uống thì thôi rồi, vừa chán vừa đắt, ra ngoài ăn thì phải đi xe ra bãi chính, chứ loanh quanh đấy chẳng có cái nhà hàng nào ra hồn cả. Bãi biển thì bình thường, từ Lăng cô trở ra bắc bãi nào chẳng thế. Sóng khá to, và cát lở, mấy em phục vụ phòng nói cũng ít người "dám" tắm. Nhưng tôi đoán chắc các bác ra đấy thích ôm 52 cây hơn thôi.
Bể bơi, xông hơi với ra-cu-gì ít người dùng, hơi bẩn. Có lẽ khi tôi đến chưa vào mùa chăng. Nhưng nếu vào mùa cũng sẽ quá tải vì hơi bé.

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Ra ngoài mấy hàng gần đó ăn cũng chán vật, tôm cua ghẹ bé tí ...
Nói chung không nên đi Vạn Chài, không tương xứng với đồng tiền.
Chuẩn ứ cần chỉnh :21:

Thô hơn tí là: Phí tiền :21:

vietran

Xe ba gác
Cuối cùng là Map :69:

Thế đã em bùn ngủ quá òi |-)|-)|-)
Dậy đã cụ ơi, đi thía lào mà có 2,5h nhỉ. Cháu đi đến Sầm Sơn đã mất 4 tiếng rồi, chạy hết tốc độ đường cho phép. Tuần trước định lướt đi Vạn Chài lại nghe có bão. Các cụ nói thế này thì bây giờ bít đi đâu.

HorsePower

Xe container
Nếu nhà bác có trẻ nhỏ chắc chắn thành công. Để kết hợp được nhu cầu ăn uống, chơi của bố với mẹ nó và lũ trẻ chắc chắn không đâu có thể đáp ứng mĩ mãn.
Đi Vạn chài đi bác. Bọn trẻ sẽ thích nhất cái bể bơi và tắm vòi sen ngoài trời.

meoconhk

Đi bộ
Chao ay ! Minh cung da di VC roi o do hay lam ,Phong thi rat ok nhan vien nhiet tinh lam dem roi minh xin am nuoc sau 2 phut co ngay ma ho rat vui ve . An thi ok lam minh thay may nguoi keu dat nhung minh an thay gia hop ly lam do lai tuoi nua , O nha hang co cho hai san ban chon thoa mai toan do tuoi , hom ay minh ra chon hai san gap ngay anh to beo mac ao bep gioi thieu may mon ngao nua gi day an ngon that ,co gi thi alo minh gop y cho ::41::41:

hoatuyetdaumua

Đi bộ
Resort này nằm ở cuối bãi tắm C, đẹp lắm, không gian thoáng mát, cảnh thì khỏi phải nói, mà không phải lo tìm nhà hàng đâu, có thể hoàn toàn yên tâm với chất lượng phục vụ của nhà hàng ngay trong resort, có cả nhà hàng đặc sản việt nam và nhà hàng bán đồ Âu. Chúc gia đình một chuyến du lịch vui vẻ nhé! Có gì thắc mắc gọi cho số 0974.574.307 (Ms Mơ) nhé, M sẽ chuyển thắc mắc về cho phòng kinh doanh của resort.

Mutxauxi

Xe đạp
EM sắp đi vạn chài, nhưng nhà em thích ăn ở ngoài, có quán hải sản nào tươi ngon không nhớ các bác giới thiệu với.

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Dậy đã cụ ơi, đi thía lào mà có 2,5h nhỉ. Cháu đi đến Sầm Sơn đã mất 4 tiếng rồi, chạy hết tốc độ đường cho phép. Tuần trước định lướt đi Vạn Chài lại nghe có bão. Các cụ nói thế này thì bây giờ bít đi đâu.
Quảng cáo kiểu chém gió đấy ạ :21:. Em đi từ HN đến đó cũng mất gần 4h !