[Funland] Có cụ nào có kiểu bạn này không?

vietpq75hanes

Xe container
Thủ dâm tinh thần cũng tốt mà cụ thớt.

Xe nội lước

Xe container
Em có mấy thằng bạn đại học, lâu lâu mới gặp cafe chém gió. Trong đó có 1 thằng mở mồm ra là khiến em ngứa ngáy. Mấy câu nó hay nói với em và mấy thằng còn lại như:

Tuần rồi tao vừa cafe với phó tổng bên mày xong! Trước tao hay nhậu với tổng GĐ bên mày...dạo này ông ấy thế nào...
(tụi e cũng chỉ loanh quanh trưởng phòng hoặc GĐ chi nhánh thôi, nên éo bao giờ làm việc với tổng hay phó tổng..còn nó lúc éo nào cũng thể hiện nó ngang tầm với sếp tổng của em.)

Mày mới lên GĐ chi nhánh à.. Uh, cũng đc, tầm tuổi này mà ko lên đc GĐ thì kém!

Tao mới làm căn BT ở đây ở đó, dư tiền nên mua để hồi môn cho con!

Tao mới mua căn nhà vườn 300m2 ở... Để cuối tuần thỉnh thoảng cho cả nhà về thay đổi ko khí!

Thằng X bạn tao vừa mua nhà bên Canada, nó còn 2 căn BT nữa ở Vim riverside...
....
Đại loại là những chuyện nó kể làm em và tụi còn lại như tụi cùng đinh dưới đáy XH ý, gặp nó xong tụi em đi bước đi cứ chụm đầu gối rúm ró khép lép thế nào ý :P

Các cụ có đứa bạn quý hóa nào như vậy ko?
Không.em không ạ

Ngoaigiaotre

Xe tăng
Nó có như nó nói thì kinh đấy, nó hơn mình thì cho nó vênh thôi, mình nhờ đc việc thì hay.
Còn nó chém thì cụ coi nó như thg hề mua vui trong những buổi gặp bạn bè, xả stress sau công việc.

Tiger Hunter

Xe container
Ai chả có 1 vài thành phần quen biết như vậy. Chấp nhận được thì gặp lại ko thì next. Phòng em hồi học đh cũng có 1 tên như thế. Giờ lâu lắm em ko gặp lại. Cũng chả có nhu cầu gặp. Ae chém gió vui thì đc chứ chém thành bệnh thì kệ nó thôi :D

Tiger Hunter

Xe container
Thể loại như vậy , giờ xã hội này nhiều lắm . Lần sau cụ gặp , tụ tập ăn nhậu , cứ để thằng nào khoe có nhiều tiền thì thằng đó lo hết ... rồi cụ sẽ có cơ hội trải nghiệm ngay.
Cẩn thận ko cuối bữa nó đi tè xong ra nhầm cửa để bọn ở lại thanh toán thì đắng =)) Em thì cứ bẩu cộp tiền luôn. Mày giầu nhất hội đóng 1 nửa còn lại căm pu chia :))

Ter

Xe buýt
Khi bạn vui mà cụ chưa vui thì còn sân sỉ lắm. Cụ cứ vui cùng bạn để uống cho say. Sáng mai ngủ dậy quên hết là được. Còn có bạn để đi uống là mừng rồi, nhé em đây sáng vợ nó phát cho 35k để tiêu cả ngày thì thèm lắm có ông bạn nói nhiều cho đỡ buồn :)

them.4o

Xe buýt
Cái thằng thành công giàu có nói chuyện rất khó chịu, nhưng lại đúng mới đau. Còn loại chém vớ vẩn thì vứt mịa nó vào sọt rác, éo để ý

Chỉnh sửa cuối:

vneseman

Xe lăn
Nó đc như nó nói thì kệ nó thôi, còn khoác thì thiếu gì cách cụ hạn chế bớt ví như hỏi cụ tỷ vài lần xem gặp thế nào, tên gì chẳng lòi ra ngay. Bạn bè ko vay tiền là đc rồi, thoải mái đi.

Thần Ăn.Thánh Ngủ

[Tịch thu bằng lái]
Em có mấy thằng bạn đại học, lâu lâu mới gặp cafe chém gió. Trong đó có 1 thằng mở mồm ra là khiến em ngứa ngáy. Mấy câu nó hay nói với em và mấy thằng còn lại như:

Tuần rồi tao vừa cafe với phó tổng bên mày xong! Trước tao hay nhậu với tổng GĐ bên mày...dạo này ông ấy thế nào...
(tụi e cũng chỉ loanh quanh trưởng phòng hoặc GĐ chi nhánh thôi, nên éo bao giờ làm việc với tổng hay phó tổng..còn nó lúc éo nào cũng thể hiện nó ngang tầm với sếp tổng của em.)

Tao mới mua căn nhà vườn 300m2 ở... Để cuối tuần thỉnh thoảng cho cả nhà về thay đổi ko khí!

....
Đại loại là những chuyện nó kể làm em và tụi còn lại như tụi cùng đinh dưới đáy XH ý, gặp nó xong tụi em đi bước đi cứ chụm đầu gối rúm ró khép lép thế nào ý :P

(tụi e cũng chỉ loanh quanh trưởng phòng hoặc GĐ chi nhánh thôi, nên éo bao giờ làm việc với tổng hay phó tổng..còn nó luúc éo nào cũng thể hiện nó ngang tầm với sếp tổng của em.)

Trưởng phòng hoặc giám đốc chi nhánh mà không làm việc với phó tổng hoặc tổng thì làm việc với ai thế cụ???
Em gặp đầy. Những ông mờ mang lại lợi ích kinh tế cho em thì OK, anh cứ chém thoải mái, vào tai này ra tai kia của em ngay ấy mờ. Còn bạn bè mờ chém gió kiểu ấy thì chắc dăm năm năm em mới gặp một lần nếu có việc chung. :D
Đm gặp cái loại sỹ diện hão này em next cho nhanh.
Bắt buộc phải gặp mặt hàng ngày phải chịu chứ không thì next cho nhanh, khiêm tốn chả ăn ai chứ có mấy cái đồng xu lên mặt, lúc xuống chó thì không biết có dám chém nữa không.

Thần Ăn.Thánh Ngủ

[Tịch thu bằng lái]
Cái thằng thành công giàu có nói chuyện rất khó chịu, nhưng lại đúng mới đau. Còn loại chém vớ vẩn thì vứt mịa nó vào sọt giác, éo để ý
Giàu hẳn cỡ tỷ phú thì không nói, như Bingate, Jack Ma, hay chí ít cũng bác Vượng, mỗi lời nói của họ đủ sức nặng đè chết người, khổ lắm cái bọn trọc phú có cỡ vài ba tỷ cũng bày đặt :D.

5banhxequay

Xe tải
Loại này giờ đầy XH, lại có xu hướng đông dần đều. Nói chuyện gió cứ phần phật. Có nét giống đám kinh doanh đa cấp nói về kiếm tiền, còn thể loại này lại khoe về quan hệ, méo hiểu có sang hơn dc tý nào ko

thaihana

Xe điện
"Mồm miệng đỡ chân tay" vấn đề là biết thế nhưng vẫn nhiều cụ mắc... và em công nhận kẻ hoạt ngôn thường rất thành công. Giỏi

Ni No Kuni 2

Xe điện
Thớt đang gato =)), ko thoải mái tốt nhất nghỉ chơi.

selfer

Xe buýt

francis.castanie

Xe buýt
Hê hê, e để ý hôikj nào cũng sẽ có 1 ông tính như thế. vde la chập và nhận hay ko thôi. Tuy nhiên mấy ông này thường sống kiểu dựa bóng quan lớn là chính chứ ko tự chủ 1 phương đc. Có điều lơ mơ là nó cắn mình ngay :))
Gọi là thành phần thực dụng, đểu, khôn, khá khéo :))

selfer

Xe buýt
Hê hê, e để ý hôikj nào cũng sẽ có 1 ông tính như thế. vde la chập và nhận hay ko thôi. Tuy nhiên mấy ông này thường sống kiểu dựa bóng quan lớn là chính chứ ko tự chủ 1 phương đc. Có điều lơ mơ là nó cắn mình ngay :))
Gọi là thành phần thực dụng, đểu, khôn, khá khéo :))
Cụ phán chuẩn quá! Nó thuộc dạng khôn, và leo lên khá nhanh.

HHĐT

Xe tăng

....

bạn cụ bị toét mắt đúng ko? ng ta hay bảo bốc phét nó toét mắt ra. :))=)):))=))