[Funland] Có cụ nào chữa bệnh trĩ ở chỗ này chưa ạ

vutranhung

Xe tăng
Em cũng từng bị nhưng em bị nhẹ chưa nặng mới độ II. Giờ thì em ăn uống bia rượi tẹt ga rùi. Có một anh có thuốc chữa bệnh này rất hiệu quả anh ấy ở HN gần đại học ngoại ngữ em ko nhớ nhà nữa, e đến lấy thuốc tại nhà, thuốc nam nhưng ko phải sắc gì vì nó là dạng bột hòa vào nước là uống. A ấy bảo uống khoảng 3 tháng là sẽ khỏi vậy mà e uống 1 tháng e đã thấy ok từ đó đến giờ vẫn mỳ tôm hay ăn cay tẹt ga. E nhớ lần đó là hết 1.2M cho một tháng. Cụ chủ nặng rùi ah mà phải đi mổ, mổ thì em ko biết chỗ nào nếu chưa thật sự nặng thì e nghĩ cụ nên uống thuốc như em

vvv

Xe tăng
thank cụ
em bị độ 3 rồi sợ uống thuốc ko khỏi

haihoan67

Xe tải
cắt trĩ là tiểu phẫu đơn giản mà cụ, mạnh dạn đi cùng lắm thì ngủ nằm sấp 1 tuần thôi =))

vutranhung

Xe tăng
thank cụ
em bị độ 3 rồi sợ uống thuốc ko khỏi
E nghĩ đấy là sai lầm của cụ giống như em trước đó. Cứ nghĩ đơn gian cắt trĩ là khỏi thế nên khi đến khám phòng khám đông y trung quốc lúc đó nhìn kết quả nội soi rùi ông bác sỹ Tàu khựa bảo em là bị trĩ đó III rùi nặng rùi nên đi cắt. E bảo e mới bị khoảng 2 tháng nay, lúc đó mới bị nên ngồi cảm giác khá đau và e tìm hiểu thông tin thì để trĩ độ III độ IV thì phải bị khoảng 1-2 năm mà e mới thấy mình bị khoảng 2 tháng. Ông bảo bị từ trước đó lâu rùi nhưng e ko biết giờ nặng rùi phải cắt. Nếu liên quan đến trị thì đa số các ông đó dọa mình và cuối cùng của họ là cắt và nói cắt là xong cứ kiểu như bị xước tay chân sẽ khỏi ngay ấy. Các ông ấy nói rất ngọt mục đích là cắt trĩ để kiếm tiền mà cắt đâu có rẻ cũng 8-9M. Trĩ chỉ cắt khi quá nặng còn bần cũng lắm mới cắt. E khuyên thật cụ đấy cụ nên uống thuốc như em hết ít tiền mà ko ảnh hưởng sau này. Cắt xong trĩ ko đơn giản như nặn cái trứng cá đâu rất nhiều người bị biến chứng cực nguy hiểm. Nếu cụ cần em cho cụ số dt của anh mà e lấy thuốc e là em khuyên thật cụ

vvv

Xe tăng
E nghĩ đấy là sai lầm của cụ giống như em trước đó. Cứ nghĩ đơn gian cắt trĩ là khỏi thế nên khi đến khám phòng khám đông y trung quốc lúc đó nhìn kết quả nội soi rùi ông bác sỹ Tàu khựa bảo em là bị trĩ đó III rùi nặng rùi nên đi cắt. E bảo e mới bị khoảng 2 tháng nay, lúc đó mới bị nên ngồi cảm giác khá đau và e tìm hiểu thông tin thì để trĩ độ III độ IV thì phải bị khoảng 1-2 năm mà e mới thấy mình bị khoảng 2 tháng. Ông bảo bị từ trước đó lâu rùi nhưng e ko biết giờ nặng rùi phải cắt. Nếu liên quan đến trị thì đa số các ông đó dọa mình và cuối cùng của họ là cắt và nói cắt là xong cứ kiểu như bị xước tay chân sẽ khỏi ngay ấy. Các ông ấy nói rất ngọt mục đích là cắt trĩ để kiếm tiền mà cắt đâu có rẻ cũng 8-9M. Trĩ chỉ cắt khi quá nặng còn bần cũng lắm mới cắt. E khuyên thật cụ đấy cụ nên uống thuốc như em hết ít tiền mà ko ảnh hưởng sau này. Cắt xong trĩ ko đơn giản như nặn cái trứng cá đâu rất nhiều người bị biến chứng cực nguy hiểm. Nếu cụ cần em cho cụ số dt của anh mà e lấy thuốc e là em khuyên thật cụ
Cụ mới bị có 2 tháng, em bị gần 5 năm rồi. mà cụ uông thuốc có khỏi ko ạ

Trailexuyen

Xe máy
Cụ cứ lên bệnh viện Tràng an, cắt béng cái, sau 24h về, không đau, không chảy máu.

H.U.Y

Xe điện
Cụ gặp bác sĩ Thợi nhà số 8, ngõ 253 Thụy Khuê nhá, tiêm phát khỏi luôn, bảo hành cả đời. Bà già em trĩ nặng, tiêm 10 năm rồi vẫn ok, bả giới thiệu thêm hàng chục người đến xử lý rồi. Cụ làm khoảng 15-20 phút là xong nhé

vvv

Xe tăng
Cụ gặp bác sĩ Thợi nhà số 8, ngõ 253 Thụy Khuê nhá, tiêm phát khỏi luôn, bảo hành cả đời. Bà già em trĩ nặng, tiêm 10 năm rồi vẫn ok, bả giới thiệu thêm hàng chục người đến xử lý rồi. Cụ làm khoảng 15-20 phút là xong nhé
Giá cả thế nạo cụ ơi

H.U.Y

Xe điện
Giá cả cũng tùy cụ ợ, lâu em không update nhưng em dự khoảng từ 3-5 củ tùy mức độ

milevsko

Xe tăng
Em cũng tiêm của cụ Thợi rùi, đau gần chết, nằm trên cái ghế như ghế đẻ í ạ, sau khi phẫu thuật xong có thanh niên trai tráng đau quá còn không đi được cơ. Em chữa tại BS này cách đây 7 năm, cụ cũng hứa với em là bảo hành cả đời, đem lại chất lượng cuộc sống nhưng đến thời gian này em lại bị lại. Vấn đề là phải hết sức kiêng khem bia rươu, đồ cồn, đồ cay. Thời tiết thay đổi như mấy hôm nay là thấy nhau ngay. Cách đây 7 - 8 năm cũng là 2.5 củ rồi, còn bây giờ thì em không biết. Ca tiêm này 10 phút là xong. Cũng tùy vào may mắn của từng người ạ.

laixenamdinh

Xe hơi
e mới thi thoảng ra 1 tẹo máu, ngồi nhiều thì hơi rát, cảm thấy ngứa, đặc biệt là hơi sưng sưng rồi ạ. Soi kỹ là thấy luôn ạ. Vậy là độ mấy rồi ạ. Uống gì cho khỏi dứt điểm được ạ. E mới dùng tottri thôi ạ

MinhPhuong169

Xe buýt
Đồng nghiệp em cũng xử lý ở BS Thợi rùi, 3 năm rùi vẫn ngon lành. Giá giờ cũng phải gần chục.

OrionMan

Xe đạp
Em thấy chỗ này quảng cáo chữa trĩ khỏi 100% , em hỏi thì giá thuốc khoảng 2tr. Có cụ nào đã mua thuốc của ông lang này chưa ạ. http://chohaiphong.com/chi-tiet/CHUA-BENH-TRI-KHOI-100-TRONG-VONG-7-NGAY-30562.htm Tiện các cụ co em xin địa chỉ mổ trĩ uy tín với
Cụ ơi nếu chữa trĩ ở bên đông anh có bà chữa đảm bảo 1 tuần là khỏi, cả trĩ nội và trĩ ngoại, giá thuốc là 700k (bao gồm 1 gói bột tán, 1 chai giấm gạo, 1 nắm lá thầu dầu tía). Em đã chữa và đã khỏi bác có nhu cầu chát zalo em chỉ thêm cho sdt zalo 0987718624

vonga389

Xe buýt
Hóng các cụ về căn bệnh lòi rom, khó chữa này

VTC_IT

Xe hơi
Mình từng lấy thuốc của 1 thầy ở Thanh Hoá và đã khỏi giờ bia r đồ cay nóng các loại tẹt ga luôn. Cuộc đời lại bay nhảy như xưa :)