Có cụ nào biết giúp em với ạ

Quan77

Xe tải
vậy mụ nên nhờ thầy mo và thầy cúng nữa chứ ca này E chịu òi!
Cụ phán chuẩn ạ ! loanh quanh vẫn ở chỗ cái giảm xóc. Hôm nay nó kêu nặng hơn và rõ hơn vào gara kiểm tra là bị rơ bát bèo bên phụ, kích gầm lên kéo bánh xe lái sang hai bên nó quay cả cụm. Giờ em để họ thay bát bèo, mai lấy xe hy vọng ổn.

LUONGTHIEP

Xe hơi
Quay cả cụm như thế, có thể khi ráp giảm sóc thợ nó ném bi bát bèo của cụ đi rồi, ha ha

Quan77

Xe tải
Quay cả cụm như thế, có thể khi ráp giảm sóc thợ nó ném bi bát bèo của cụ đi rồi, ha ha
Cụ nói em lại điên lên đây này, đã bảo chúng kiểm tra kỹ đi cứ bảo là kỹ lắm rồi.... lần này chạy qua chỗ khác nó cũng có khác bọt, đúng là giờ quen thân cũng chưa chắc đã ngon.

Quan77

Xe tải
Xong, hôm nay lấy xe chạy cứng đét cố tình lạng lách vào ổ gà chả còn tiếng kêu lục khục nữa, tạm hài lòng.

Sau Gia

Xe máy
Vâng vẫn là matiz 2 thôi ạ! Chả là xe của nhà em đã thay càng i, giảm sóc, 2 quả láp trong mà chưa hết bệnh. Thợ phán láp ngoài, rotuyn còn tốt vậy mà xe em cứ vào đường sóc đánh lái về bên trái là nghe tiếng kêu cạch một cái bên phụ. Còn khi đánh lái về bên phải thì không sao. Cụ nào từng trải hay có kinh nghiệm xem giúp nhà em với.
Cái này y trang xe em. Đi thẳng ko sao, cứ đánh lái kêu cạch cạch bên phụ, ra gara thợ nhảy lên chạy vào phán câu hư láp ngoài bên phụ, tháo ra sứt mấy răng, thay mới cả cụm 1,2 củ mất 1 giờ lấy xe ra đi lại êm.