Có cụ mợ nào dùng xe Spark zest chưa? Cho em xin vài nhận xét về dòng này.

huyndaigetz7120

Xe tăng
Như em được biết về Spark Zest thì chỉ tăng thêm Option như tích hợp điều khiển âm thanh trên vô lăng, tay lái bọc da, điều hòa tự động, tích hợp xinhan trên gương, ghế da pha nỉ thay bằng ghế da thôi chứ máy móc (1.0L), khung gầm vẫn vậy. Và bên trong nội thất của em nó thì nhiều màu đỏ hơn trước nữa (trông hơi chóe).
Bác có thể tham khảo thêm Kia Morning ạ!
cụ ơi con spark lite van của em có 0.8L thôi ạ

hienhtd

Xe tải
spark đi đầm xe, khung vỏ chắc chắn. Tiết kiệm xăng. Giá hợp lý. Bản zest option nâng cấp thêm ghế da, cảm biến lùi, ...
Xe đi cũng ổn,Tuy hơi yếu và tốn xăng. Em đi đường trường mà cũng hết khoảng 7,5l. Thành phố 8,5l. Nếu cụ chủ có đủ điều kiện em khuyên nên lấy i10 grande hoặc Morning. :(

tatthanh

Xe hơi
Xe đi cũng ổn,Tuy hơi yếu và tốn xăng. Em đi đường trường mà cũng hết khoảng 7,5l. Thành phố 8,5l. Nếu cụ chủ có đủ điều kiện em khuyên nên lấy i10 grande hoặc Morning. :(
Em cũng nghĩ sẽ tốn xăng và hơi yếu hơn I10 grand và Morning nhưng không tốn tiền bằng vì giá rẻ hơn. Em spark này nặng hơn 1 tấn, gần bằng em Vios nên sẽ yếu hơn và tốn xăng hơn. Em đang đi cruze thấy ổn nên nghiên cứu em này cho bà cả.

hoaichevrolet

Xe đạp
Bán tý lúa non có tý xiền, muốn cưới lại vợ hai. Ly dị nay lại nhớ muốn cưới lại. Thấy đang QC ầm ỹ em hoa hậu xóm Spark zest thấy cũng hay hay. Thích rau sạch nhưng thực sự em chưa biết độ sướng em này thế nào. Cụ mợ nào đã cưới em này rồi mô tả cho em cảm nhận với ạ. Hay có em nào tầm xiền này mà cưới được, có độ bốc lửa hơn nữa không ạ => em nhờ các cụ tư vấn giúp!
Em ở đại lý Chevrolet Quảng Trị. Nếu vị trí địa lý của cụ gần bên em mời cụ qua đại lý lái luôn để cảm nhận. Được thì em hổ trợ cho cụ đến lúc ra biển đi luôn không thì anh em cafe vui vẽ rồi về. Em chỉ lấy doanh số nên cụ yên tâm về giá. Số mobile của em: 0905.666.242

hungauto1691

Xe đạp
Bán tý lúa non có tý xiền, muốn cưới lại vợ hai. Ly dị nay lại nhớ muốn cưới lại. Thấy đang QC ầm ỹ em hoa hậu xóm Spark zest thấy cũng hay hay. Thích rau sạch nhưng thực sự em chưa biết độ sướng em này thế nào. Cụ mợ nào đã cưới em này rồi mô tả cho em cảm nhận với ạ. Hay có em nào tầm xiền này mà cưới được, có độ bốc lửa hơn nữa không ạ => em nhờ các cụ tư vấn giúp!
cụ người ở đâu cụ!!!!