Thảo luận Có bác nào mua Mirage 2019 chưa ạ?

BMW_X7

Xe điện
phía sau hơi xấu thôi chứ trước cũng không đến nổi =)), còn bên trong thì với em ưa sự đơn giản nên như vậy là được rồi ạ, với em thì thích kiểu bền hơn nên em rất kết em này :))
vâng chúc cụ sớm rước em nó về, em thì lại thích vẻ đẹp tý, nội thất đẹp tý, ưng mắt tý ạ, nhưng ghu thẩm mỹ mỗi người khác nhau
trước em cũng ko nghĩ nội thất đẹp tý, đồ chơi nhiều tý đâu.
trước em cũng chỉ thích có xe là được, nhưng rồi ngồi xe ít đồ, thô quá, một thời gian chán, xong độ thêm, nhưng vẫn ko đúng được như theo bộ, sau chán bán, từ đấy mua xe gì là em ưng nội thất trước đã, gì chứ xe là cứ phải có cái màn hình, đi đâu cho trẻ con nó xem hi222

BMW_X7

Xe điện
Mirage ăn xăng bằng 65% I10/Morning :) Cực tiết kiệm luôn. Đi nhiều thì nó khác biệt cực lớn
thế trả nhẽ em mit này đường trường nó uống khoảng 3,5 lít ạ, em đi morning đong bình đường trường 6-6,2 lít, phố em 7,6 lít, thế thì em mít kia ăn uống ít quá luôn ạ, mấy ông dịch vụ mà chơi thì ngon
mà morning em còn có cruicontrol mới đi được mức thế ạ

phuocson425

Xe đạp
thế trả nhẽ em mit này đường trường nó uống khoảng 3,5 lít ạ, em đi morning đong bình đường trường 6-6,2 lít, phố em 7,6 lít, thế thì em mít kia ăn uống ít quá luôn ạ, mấy ông dịch vụ mà chơi thì ngon
em Mit này đúng tiết kiệm xăng nhưng giá trc đây hơi chát bác ạ, nó mới giảm thêm 30tr nên em mới dám nghĩ đến, mấy ông dịch vụ cần thu hồi vốn nhanh nên thường sẽ không lấy mấy em này đâu, giờ nó giảm rồi thì có khi mới bắt đầu nhiều được

phuocson425

Xe đạp
vâng chúc cụ sớm rước em nó về, em thì lại thích vẻ đẹp tý, nội thất đẹp tý, ưng mắt tý ạ, nhưng ghu thẩm mỹ mỗi người khác nhau
trước em cũng ko nghĩ nội thất đẹp tý, đồ chơi nhiều tý đâu.
trước em cũng chỉ thích có xe là được, nhưng rồi ngồi xe ít đồ, thô quá, một thời gian chán, xong độ thêm, nhưng vẫn ko đúng được như theo bộ, sau chán bán, từ đấy mua xe gì là em ưng nội thất trước đã, gì chứ xe là cứ phải có cái màn hình, đi đâu cho trẻ con nó xem hi222
Em lần đầu mua xe mà, có khi cái xe sau em cũng sẽ nói như bác đấy, nhưng giờ em mới điểm xuất phát trước đoạn thêm 1 tí như bác thôi =))

hai17886

Đi bộ
QUOTE="Công.dv, post: 46175696, member: 624986"]Cùng quan điểm với cụ. Dòng xe Nhật thì công năng và trải nghiệm lái tốt hơn. Độ an toàn và tiết kiệm nhiên liệu cũng tốt lại lag hàng nhập . Còn xe Hàn thì được cái nhiều trang bị option trên xe nhiều hơn và kiểu dáng bắt mắt hơn.
Với em thì option trên xe còn độ được ( nếu thích) chứ công năng vận hành thì không thể đọ lên được nên em là em vẫn chọn xe Nhật cụ chủ thớt ạ.
Vâng hôm qua đi ra ngồi lên MiMi cảm giác nó thích hơn hẳn luôn, gầm cao hơn chút mà nhìn mình cao ráo hẳn =)), có khi em triển quả mirage 2019 này các bác ạ[/QUOTE]
Gầm cao hơn là sao hả bác?

Silip1980

Xe hơi
Về khoản ăn uống thì buổi sáng ko lại được mấy em này đâu cụ ợ

tony_do1977

Xe máy
Mirage này khoảng sáng gầm 160mm nên không lo lắng nhiều cụ chủ thớt ạ
Bản này đã bổ sung HID Projector, Cruise, full led sau...khá ngon trong tầm giá. Cụ mua về chỉ bọc ghế da, chịu khó làm cách nhiệt+cách âm trần xe, làm cách âm sàn xe, phun Liqui Molly gầm và 4 hốc bánh
Em sure với cụ luôn là mấy em Hàn Quốc không có cửa qua Mirage

phuocson425

Xe đạp
Mirage này khoảng sáng gầm 160mm nên không lo lắng nhiều cụ chủ thớt ạ
Bản này đã bổ sung HID Projector, Cruise, full led sau...khá ngon trong tầm giá. Cụ mua về chỉ bọc ghế da, chịu khó làm cách nhiệt+cách âm trần xe, làm cách âm sàn xe, phun Liqui Molly gầm và 4 hốc bánh
Em sure với cụ luôn là mấy em Hàn Quốc không có cửa qua Mirage
Cảm ơn các bác đã động viên, hôm nay em đã đi triển xong xuôi rồi :))

Svungoc

Xe đạp
Giá mirage bản MT giờ bao nhiêu các cụ nhỉ?

Phương VNPT VNP

Xe đạp
Mình đang đi Mirage CVT eco 2018 lăn bánh tháng cuối tháng 1/2019. Giá Lăn bánh tại HNI = 395.5 + 14.5 ( DVD + Cam lùi ) + 62 ( thuế) + 20 ( biển ) + 5.6 ( bảo hiểm ). Hết
Về vận hành : đi cao tốc tầm 4.9 l đi nội thành thì tương đối do phải dừng đỗ quá nhiều, máy thì không quá ồn, đặc biệt xe mit đã để mặc định chế độ eco, nên khi bạn ga thốc xe là máy cũng xẽ hơi ồn, tuy nhiên đi đều ga thì không phải nghĩ, êm du. Nói chung nhu cầu gia đình mình cảm thấy đi con này là phù hợp.

AKan

[Tịch thu bằng lái]
phom em này xấu từ trong ra ngoài, có thể thẩm mỹ của em thế, nhưng em không thẩm du được phom em nó, chắc bán chậm cũng là vì vậy, em này với em nhà TOY
lại còn sau này tỉnh thanh khoản nữa
Form này đệp mà cụ, em ưng dáng xe này cực kỳ luôn, phần đầu hầm hố khá đẹp mỗi phần sau thì hơi í ẹ chút thôi

hai.tranhr

Xe container
Mirage, con xe này nhiều năm trước là Mục tiêu mua xe của em Cụ ạ, nhỏ gọn, xinh xắn, tiết kiệm xăng, bao mưa nắng. Chúc Cụ sớm có được em xe ưng ý.

daoviethai_78

Xe tải
Vậy cụ nên chọn Attrage có cốp riêng, xe rộng hơn, đỡ ồn hơn vì bánh sau cách thân xe cái cốp. Máy móc thì attrage vs mirage dùng chung. Nội thành HN SG thì Mirage tiện hơn attrage khoản quay đầu, đậu đỗ. Nhưng ngoại thành thì attrage hơn mirage nhiều. Em đang đi attrage cvt đây. Ngon phết
Bác mua ra biển Hn bao tiền đó bác

daoviethai_78

Xe tải
Mình đang đi Mirage CVT eco 2018 lăn bánh tháng cuối tháng 1/2019. Giá Lăn bánh tại HNI = 395.5 + 14.5 ( DVD + Cam lùi ) + 62 ( thuế) + 20 ( biển ) + 5.6 ( bảo hiểm ). Hết
Về vận hành : đi cao tốc tầm 4.9 l đi nội thành thì tương đối do phải dừng đỗ quá nhiều, máy thì không quá ồn, đặc biệt xe mit đã để mặc định chế độ eco, nên khi bạn ga thốc xe là máy cũng xẽ hơi ồn, tuy nhiên đi đều ga thì không phải nghĩ, êm du. Nói chung nhu cầu gia đình mình cảm thấy đi con này là phù hợp.
E hỏi tý ngồi full 5 người lớn, 2 trẻ con có chật ko ạ