có bác nào mua FLC Sầm Sơn rồi em hỏi tí.

Nguyenvanphu

Xe hơi
Năm ngoái, theo sự mời chào của Sale, và thực tế nghiên cứu địa bàn quê vợ, em có mua 1 lô nhỏ nhỏ trong FLC Sầm Sơn. dưng cơ mà làm vc với dân luật nó mệt quá. năm ngoái là e ký hợp đồng góp vốn. mãi vẫn chưa ký đc hdmb. thằng bạn e mua 1 căn condo mà tận tháng 1 vừa rồi mới đc ksy hdmb. vậy có bác nào rơi vào tình trạng giống e chưa. các bác xây chưa? ký chưa? e thấy đầu tư ở đây thì cũng ổn, nhưng mà giấy tờ thủ tục với thằng này mệt quá.

quido170288

Xe đạp
Năm ngoái, theo sự mời chào của Sale, và thực tế nghiên cứu địa bàn quê vợ, em có mua 1 lô nhỏ nhỏ trong FLC Sầm Sơn. dưng cơ mà làm vc với dân luật nó mệt quá. năm ngoái là e ký hợp đồng góp vốn. mãi vẫn chưa ký đc hdmb. thằng bạn e mua 1 căn condo mà tận tháng 1 vừa rồi mới đc ksy hdmb. vậy có bác nào rơi vào tình trạng giống e chưa. các bác xây chưa? ký chưa? e thấy đầu tư ở đây thì cũng ổn, nhưng mà giấy tờ thủ tục với thằng này mệt quá.
Em thấy bạn em xây cho thuê ầm ầm từ năm ngoái rồi mà sao của bác lại bị vậy.

custas

Xe tải
khách e condotel đã ký hdmb và nhận đc lợi nhuận rồi cụ nhé. liền kề cũ thì chưa ký hết, cũng mới có 1 số ít xây lên. còn năm nay mua là ký hdmb và dc vay 0% 18 tháng luôn. nói chung pháp lý năm nay là ok rồi. còn lk cũ của cụ thì cụ phải xây lên, sau đó mới ký hdmb và cấp sổ được. do đất dự án, không xây không đc.

Nguyenvanphu

Xe hơi
khách e condotel đã ký hdmb và nhận đc lợi nhuận rồi cụ nhé. liền kề cũ thì chưa ký hết, cũng mới có 1 số ít xây lên. còn năm nay mua là ký hdmb và dc vay 0% 18 tháng luôn. nói chung pháp lý năm nay là ok rồi. còn lk cũ của cụ thì cụ phải xây lên, sau đó mới ký hdmb và cấp sổ được. do đất dự án, không xây không đc.
giờ sale cũ của e e gọi méo đc. cụ có cái số nào phụ trách e gọi cái. mà giờ vào xây dựng e cho người nhà em xây đc k?

custas

Xe tải
Em thấy bạn em xây cho thuê ầm ầm từ năm ngoái rồi mà sao của bác lại bị vậy.
chắc cụ nhầm sang biệt thự. chứ liền kề tận cuối năm ngoái LK22-23-24-25 mới bắt đầu xây lên. giờ cũng mới thô . khu LK của FLC chưa khai thác cụ nhé :D . biệt thự thì ok rồi.

custas

Xe tải
giờ sale cũ của e e gọi méo đc. cụ có cái số nào phụ trách e gọi cái. mà giờ vào xây dựng e cho người nhà em xây đc k?
em có mấy số hotline, cụ inbox e. xây thì cụ tự xây được, nhưng nhà thầu phải có tư cách pháp nhân và phair xuất được hoá đơn cụ nhé.

Nguyenvanphu

Xe hơi
Sông Công Thái Nguyên cụ nhé em mới đầu tư mấy lô cụ đầu tư cùng cho vui, còn có cả Mê Linh, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc nữa cũng hot nhưng phải đầu tư nhiều tiền hơn nên em không đủ lúa.
hề. TN em lấy cái Gia Sàng ngon hơn nhiều, e bán thu tiền về rồi, để lại 1 lô . đang chờ thêm cái Bỉm Sơn , dù sao quê vơj vẫn hơn là quê bơ vơ cụ ạ =)) . trong nam cụ có cái nào ngon inbox e.

quido170288

Xe đạp
hề. TN em lấy cái Gia Sàng ngon hơn nhiều, e bán thu tiền về rồi, để lại 1 lô . đang chờ thêm cái Bỉm Sơn , dù sao quê vơj vẫn hơn là quê bơ vơ cụ ạ =)) . trong nam cụ có cái nào ngon inbox e.
Em không biết về địa hình trong đấy nên em chung tiền đầu tư thôi mấy năm rồi mà cũng chẳng biết bà cô ở trong đấy đầu tư ở đâu :-??. Cái Sông Công mới mà nên em nhảy vào đợt đầu để lấy giá tốt rồi mấy đợt sau giá cao hơn bán lại.

letgo'

Xe tăng
Website
www.nhadat-369.com
Hiện nay ký HĐMB rồi mà cụ, Ngân hàng đã vào giải ngân cho vay rồi mà, Một số hộ cũng đã xây lên rồi ạ.