Có Bác nào làm cái này chưa?

sule2025

Xe đạp
Sản phẩm Màng phủ pha lê bảo vệ sơn được bảo hành 5 năm kể từ ngày tiến hành phủ pha lê với những tính năng ưu việt :

1. TÍNH NĂNG BẢO VỆ BỀ MẶT SƠN

Độ siêu bóng được nhìn thấy trên bề mặt xe chứng minh khả năng chống bụi bẩn của CC – Shield. Đặc tính này giúp bạn có thể giữ cho bề mặt xe luôn sáng bóng ít nhất là 5 năm chỉ bằng một phương pháp thật đơn giản là rửa với nước.

2. CHỐNG THẤM NƯỚC

Đặc tính chống thấm nước của CC – Shield giúp bạn dễ dàng tẩy rửa những vết bẩn trên bề mặt xe ngay cả những vết bẩn do dầu gây ra. Tăng khả năng giữ sạch xe lên đến 60%.

Dễ tẩy sạch bụi bẩn do bề mặt xe không bị thấm nước khó tẩy sạch bụi bẩn do bề mặt xe bị thấm nước

3. ĐỘ BỀN

Lớp phủ CC – Shield bảo vệ xe của bạn chống lại tia cực tím, hơi ẩm/ hơi nóng và giữ cho xe của bạn luôn sạch sẽ và bóng loáng suốt một thời gian dài.

4. CHỐNG ĂN MÒN AXIT

Đặc tính này bảo vệ bề mặt ngoài của xe không bị tác hại bởi sự ăn mòn từ muối, nước mưa có hòa lẫn axit.
Với chiếc xe đã được phủ CC – Shield, bạn luôn cảm nhận được sự khác biệt và đẳng cấp thời thượng trong bất kỳ hoàn cảnh nào.

5. CHỐNG TRẦY XƯỚC

Đặc tính chống trầy xước của CC – Shield giúp giảm 53% nguy cơ xước xe so với các loại sơn truyền thống, bảo vệ bề mặt xe không bị tác động bất ngờ bởi những vật nhỏ, sắc nhọn hoặc các thiết bị vô hình khác mang lại sự an toàn cho chủ xe.

Quá trình thử nghiệm đã cho thấy hiệu quả tuyệt vời về khả năng chống trầy xước của CC – Shield :

Bác nào đã làm cái này chưa thì cho a e qua ý kiến xem thế nào nhé?
Thanks các Bác.

cái này nghe vui vui. cụ ơi tổng xèng là bao nhieu vậy cụ

freshair

Xe tải
Website
www.facebook.com
Em cũng quan tâm cái này, cụ nào có kinh nghiệm thì chỉ giáo thêm cho em với.
Làm ở đâu và xe 5 chỗ thì hết khoảng bao nhiêu ạ?

NextOne

Xe hơi
Cụ lày PR dữ quá

vasily

Xe buýt
PR mà chả cho anh em cái giá rổ thì làm thế nào