[Thảo luận] Có bác nào giống em không

mybin63

Xe tải
Em kể các cụ nghe chuyện này: một hôm em chở công chúa bé trên xe. Em bị xxx vịn vì 1 lỗi vớ vẩn, em xuống làm luật , rồi em lên xe đi tiếp .
Đi được 1 đoạn , bỗng nhiên công chúa bé ngây thơ hỏi em : " bố ơi bố, THẰNG CHÓ là cái gì hả bố?" :21::21::21: (công chúa nhà em lúc ấy mới 6 tuổi ạ) . :21::21::21:

Kết luận: nhiều khi phải nhìn sang bên cạnh mỗi khi "văng" trên xe các cụ ạ
Chuyện nhà em cũng gần giống như nhà bác. Em đi cùng vợ và nhóc con trên xe, có chú taxi chắc vội đi đón khách tạt đầu làm em phanh gấp, bực quá buột miệng "Đi ngu như bò ấy!" thế là đoạn đường từ đó về sau thằng nhóc nhà em thấy ai đi vượt qua xe bố đều nhắc lại câu ấy, em không kịp nói lời nào đã thấy ánh mắt đầy biểu cảm của vợ :77:

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Chó , mèo, lợn... thuờng xuyên xuất hiện trong xe em, tác giả là em và người nghe cũng là em chỉ vì quá bức xúc khi tham gia giao thông:^)
Cụ Mèo chửi như thế là dek được, em thề với cụ em là em ** bao giờ vừa đi xe vừa chửi thế đâu :)):)):))

NotTube

Xe buýt
Em thì chẳng mấy khi abc mấy ông 2b vì abc ko xuể. Chỉ abc mấy ông 4b đi ẩu thôiii :P

30M5415

Xe tải
e thì khác gì bác!nhiều lúc ức chế thật!nói thật với các cụ nhiều lúc e nghĩ chúng mày đi láo thì chết m... nó đi!đừng có chết ở chỗ tao!ức chế thật!từ lúc đi 4b ,khi nào mà e đi 2b là e rất thông cảm cho các bác đang ngồi trên 4b!nên e đi rất biết điều vì đi láo lại có bác nào chửi mình đây!!!!!!!!tâm lý chung đúng ko các cụ!!!!

Khang

Xe hơi
Em sao cũng giống các bác thế, không những chửi nhiều khi em còn cố tình húch vào mấy bác 2B cho sợ xanh mặt. Hồi đầu mới mua xe còn sợ sước chứ từ khi được các chú bảo hiểm cho chỉ thị anh để sước nhiều nhiều rồi bọn em sơn lại cả thể thế là em tha hồ ủn đít các bác 2B đi láo (chỉ thực hiện trong nội thành với vận tốc 10km/h):21::21::21:

Cahtra2008

Xe tăng
Bác nào đã từng ngồi 4B,đã chạy ở HN mà không giống bác mới là chuyện lạ.
Bứ xúc thì phải có chỗ xả chứ:102::102::102:

Red_Evil

Xe buýt
ai đi 4B chả thế hả cụ. Nhưng em còn máu hơn là hạ kính xuống để chửi ạ :P
Cụ cứ phải cẩn thận đới, nhìn mặt mà chưởi nhé, chứ mấy thằng tóc xanh tóc đỏ có hàng nóng trong người là mệt cụ đới (b)

binladen123

Xe hơi
Chả là từ hồi em cưới vợ 2 rồi sinh tật xấu. Em vốn dĩ cháu ngoan BH không nói tục chửi bậy, vậy mà đi đường mấy chú 2b cứ khiến em văng tục thoải mái, dĩ nhiên tai ai gần miệng người ấy nghe...dưng mà tức thật các bác ạ...không văng ra không được, chửi cho đỡ xì-trét...:P
Em mới có 6 năm cầm lái xe riêng, nhưng cũng xin chia sẻ với cụ thế vầy:

1. Nên AQ một chút: Chửi mấy thằng ngu khác giề mình cũng cùng đẳng cấp với nó :). (Nếu nó có ngu, mình chửi cũng thừa).
2. Mình chửi khô họng mình, đau tai mình. Họng và tai chúng nó vẫn phình phường.
3. Mình chửi không cẩn thận mất tập trung, đi bậy... lại để thằng khác nó chửi mình.
4. Mình chửi, trên xe có người...họ nghĩ mình thô tục.
5. Nên cười và nói...May cho mình thật, thằng này nó chê xe mình để chết :))

Polite Man

Xe đạp
Ai cũng vậy mà, chửi nhiều cũng chán thôi, túm lại mình chủi mình nghe thế mới đau:21:

Xebungto

Xe tải
Iem thì hay chửi "cái đồ chó chết..." một hôm thằng con em nó mới hỏi "tại sao bố không chửi là cái đồ lợn chết, gà chết hay là cá chết gì đấy mà cứ phải chửi chó chết nhỉ?" Từ đấy iem rút kinh nghiệm, cố gắng kiềm chế khi có trẻ em trong xe...nhưng mà vẫn không được ạ

SantaFe_MLX

Xe buýt
Em thì chỉ ngoảnh lại nhìn đểu nó 1 phát rồi đi tiếp :P Lúc nào ức chế quá thì lên song song với nó rồi ép cho cái :21: Mấy cái vụ này em làm thường xuyên ở trên đường cao tốc Nội Bài với trên cầu Thăng Long. Mấy bố xe máy biển tỉnh lẻ cứ máu đi vào đường ô tô, còi mãi ko chịu dạt, em dí phát vào sát đít còi cho 1 hồi. Mấy bố thất kinh :))

Phải thế các bố đấy mới bít rút kinh nghiệm :P

xeđạp

Xe buýt
Với các loại lấn tuyến, tạt đầu.. văng là bình thường. Nhưng còn cái loại cứ nghênh ngang ở đằng trước mũi xe, còi kiểu gì nó cũng ko né thì em bó tay. Ko biết các cụ xử lý trường hợp này như thế nào

Tít và Mít

Xe tải
Các bác góp ý là cứ kệ nó. Nhưng nếu không chưởi, không la, xì trét nó bí thượng, nó phá xuống hạ ngay trong xe chạy đù hòa thì có mà chít à! :21::21::21:

Merc_MAX

Xe hơi
ha, ha. Đồng ý là fải chửi bậy chứ, tức thế sao không chửi . Nhưng có lúc nhớ ra mình đang đi 2b thì ui thui .................. không hiểu mình chửi ai ta. :^):)) Lúc đó lại không chởi nữa mà cười bẽn lẽn :P

Giang kính

Xe buýt
Em thì thường chửi khi đi một mình hoặc cùng anh em đồng bọn, chứ chở gấu và nhóc thì cũng cố kìm nén. Nhưng tối qua đang chở mẹ con nhà gấu mà em cũng phải buột mồm chửi, em đỗ đèn đỏ ở ngã tư chợ Mơ sát vào vỉa ba-toa rùi mà thằng ranh con đầu đỏ chở em hàng cố lách lên thế là cái để chân nó cào xe mình cái roạt. Các cụ bảo thế mà không chửi thì có mà bị ngắn lưỡi à, nhưng gấu em nó ghét thế là từ đấy lên đến lăng Bác không thèm nói câu nào kệ cho hai bố con em nói chuyện :'(:'(
TSB cái thằng đầu xanh đầu đỏ, mày phá hoại đoàn kết gia đình cậu nhá:21::21:

Polite Man

Xe đạp
Em thì thường chửi khi đi một mình hoặc cùng anh em đồng bọn, chứ chở gấu và nhóc thì cũng cố kìm nén. Nhưng tối qua đang chở mẹ con nhà gấu mà em cũng phải buột mồm chửi, em đỗ đèn đỏ ở ngã tư chợ Mơ sát vào vỉa ba-toa rùi mà thằng ranh con đầu đỏ chở em hàng cố lách lên thế là cái để chân nó cào xe mình cái roạt. Các cụ bảo thế mà không chửi thì có mà bị ngắn lưỡi à, nhưng gấu em nó ghét thế là từ đấy lên đến lăng Bác không thèm nói câu nào kệ cho hai bố con em nói chuyện :'(:'(
TSB cái thằng đầu xanh đầu đỏ, mày phá hoại đoàn kết gia đình cậu nhá:21::21:
Cụ đanh đá phết nhỉ:21:

29X6447

Xe đạp
thế gặp ông bà cụ già hay người thân đi 2B cũng chửi thế à.??????????????????:mad:
ôi cái miệng xinh xinh làm sao????????

Shang Car

Xe buýt
hay là các cụ garage mở thêm 1 hạng mục độ xe nữa: lắp micro phone trong xe, loa nén ngoài xe (như xe dẫn đoàn của xxx ấy) thế là các cụ cứ"chó mèo" vô tư cho 2b/4b nghe :)) :)) :))