Có bác nào dùng LX VN 2009 chua a?

Xe là nhà

Xe hơi
Đã là dân chơi thì đừng có ngại mưa rơi bác ơi.
Chơi mà ko tới, thì đừng có chơi vespa bác ah. Ai bắt phải chơi đâu bác ơi.

piaggio

Xe tăng
các bác chú ý nhé:
Mất nắp bụng (chợ giời gọi thế): 370k
Mất mặt nạ: 800K
Mất Logo: 250K
ngoài ra còn ốp máy mạ crom, ốp giảm sóc trước ... mà rất dễ mất vì dễ tháo (chỉ vặn vít ra là ok) mà chỉ mua ngoài phố Huế thôi. Trong háng ko có.

Đèn pha đi mưa mà chùm áo mưa lên sẽ chảy mặt nhựa. Mà bộ đèn pha là 3000K.

một số thông tin để các bác tham khảo
Bác ơi biết thì hẵng nói nhé, nếu chưa biết gọi hỏi giá tôi tí rồi hãy post
:69::69::69:

vinapipe

Xe tải
các bác chú ý nhé:
Mất nắp bụng (chợ giời gọi thế): 370k
Mất mặt nạ: 800K
Mất Logo: 250K
ngoài ra còn ốp máy mạ crom, ốp giảm sóc trước ... mà rất dễ mất vì dễ tháo (chỉ vặn vít ra là ok) mà chỉ mua ngoài phố Huế thôi. Trong háng ko có.

Đèn pha đi mưa mà chùm áo mưa lên sẽ chảy mặt nhựa. Mà bộ đèn pha là 3000K.

một số thông tin để các bác tham khảo
Hôm em mua xe, nhân viên piaggio cũng nhắc nhở em là nếu đi mưa mà chùm áo mưa lên đèn sẽ làm chảy mặt meca của đèn pha, bác piaggio cho ý kiến về việc này, em tưởng nóng thì cùng lắm là hỏng áo mưa thôi chứ không nghĩ là sẽ trầm trọng như vậy vì trong catalog của hãng cũng không thấy đề cập về việc này.

Xe là nhà

Xe hơi
Vâng bác thử xem lại trong OF mà xem, bác chùm áo mưa lên thì PS cũng chết kia kìa. Đèn công nghệ mới sáng hơn thì nó cũng nóng hơn bác ah.

Xe là nhà

Xe hơi
Mấy cái bác 1.5 nêu lên thì giờ có bảo hiểm hết rùi các bác ah. Các bác đi đâu gửi xe cẩn thận (xe mình vip) thì ko lo đâu.

1.5G

Xe tải
Bác ơi biết thì hẵng nói nhé, nếu chưa biết gọi hỏi giá tôi tí rồi hãy post
:69::69::69:
Đó là thực tế, nên nói thẳng để khách hàng biết trước khi mua xe, bác bán xe nên ko muốn nói ra thực tế đó. Kinh nghiệm rút ra từ thực tế sử dụng bác ợ.

Xe là nhà

Xe hơi
Đó là thực tế, nên nói thẳng để khách hàng biết trước khi mua xe, bác bán xe nên ko muốn nói ra thực tế đó. Kinh nghiệm rút ra từ thực tế sử dụng bác ợ.
Em nói bác rùi, bây giờ các bác bán Pi đều làm thêm mấy cái bảo hiểm chống trộm cho mấy thứ hay mất cắp đó rồi. Em đem xe ra, mua mấy đồ bảo hiểm hết 120k còn công các bác ý miễn phí. Giờ trộm muốn lấy đồ xe em là hơi bị khó :)):)):))

lantruong

Xe đạp
Các bác người khen người chê, vậy kết luận có nên mua không a? Em thì thấy là mua LX nhập khẩu=LX VN+1 cái SCR hoặc Lead, có vẻ cũng được. Còn nếu kô thích LX thì lại khác, các bác cho em vài y kiến quý báu với, em đợi tháng 9 có màu vàng chanh là em bê thôi.

Wave_110

Xe máy
Em cũng định mua còn này có chỗ nào uy tín các bác giới thiệu em cái ah!

nhansamngamnuoc

Xe máy
Các bác người khen người chê, vậy kết luận có nên mua không a? Em thì thấy là mua LX nhập khẩu=LX VN+1 cái SCR hoặc Lead, có vẻ cũng được. Còn nếu kô thích LX thì lại khác, các bác cho em vài y kiến quý báu với, em đợi tháng 9 có màu vàng chanh là em bê thôi.
thích thì làm luôn cụ ạ . Để lâu nó nguội ..:6:

vinapipe

Xe tải
em hỏi câu này ko phải các bác bỏ quá, ở đây có nhiều bác boy đi lx như ..em ko hay là chủ yếu mua cho vợ????, em thấy lx con trai đi cũng được chứ sao các bác nhỉ, em thích nó vì nó cá tính và phong cách hơn mấy em honda (theo em chỉ thời trang thôi) (b)

Ken_girl

[Tịch thu bằng lái]
em hỏi câu này ko phải các bác bỏ quá, ở đây có nhiều bác boy đi lx như ..em ko hay là chủ yếu mua cho vợ????, em thấy lx con trai đi cũng được chứ sao các bác nhỉ, em thích nó vì nó cá tính và phong cách hơn mấy em honda (theo em chỉ thời trang thôi) (b)
Em trả lời câu này mong bác bỏ qua. Giai đi LX nhìn Ẻo lả như đậu phụ.
Cá tính cái á? HU HU HU
Mặc thêm quả áo hồng và quần soóc hồng trắng đi giảy đỏ nữa thì nam tính cực lun

tainon

Xe điện
Đi LX nhập thà em đi máy cầy còn hơn. thế mà các mợ cứ rít lên khen. đúng là đàn bà không hiểu gì về xe cả.

angelox

Xe máy
Em đang định bán PS mua LXVN cho nó soành, chắc phải suy nghĩ lại. Các bác tư vấn em nên đổi sang xe gì bây giờ. Lại mua PS mới ah?

Ken_girl

[Tịch thu bằng lái]
Đi LX nhập thà em đi máy cầy còn hơn. thế mà các mợ cứ rít lên khen. đúng là đàn bà không hiểu gì về xe cả.
Tâm lí :Cái j của ngoại nhập chả tốt hơn của nội sản xuất
Nhất là tâm lí những người chưa sd dòng đó bao giờ nên lại càng ham chọn đồ ngoài hơn. Các bác cứ thử nghĩ mà xem. CHứ cứ ngồi mà nghe nói thì biết đến bao giờ cho thông ???
Kon bạn em sắp đổi LX. Em vừa mới bảo hay mày chọn LX VN đi nghe chừng đc khen lắm đó. Thế mà nó quay sang giãy nảy bảo em: Mày bị hâm à! ngay tắp lự.

BigC

Xe tăng
Thông tin từ hãng các bác nhé. Xe nhập là sơn 5 lớp, xe LD sơn 1 lớp. có 1 bác thợ của Piaggio đã gửi thư hỏi Cty Piaggio VN về vụ này nhưng bị lờ đi vì không biết phải trả lời sao. Đồ đạc hả? các bác đi 1 thời gian sẽ biết thế nào là chất lượng. Em có người nhà làm ở đó khuyên em là "đừng có dại mà mang tiền đi mua xe LX Liên doanh". Quyết định cuối cùng là của mình, chúc các bác có xe đẹp đi

BigC

Xe tăng
Tum lai phai 4.5 lit/100km cac ba a

Co bac nao hay bi giong nha em khong; rat hay bi chet may khi dang di
cu 2 hay 3 ngay lai bi 1 lan; nhung de xong lai di duoc tiep ngay a
Hình như xe bác sắp chết con IC. trước em có chạy 1 con Dylan, cũng có hiện tượng như xe bác, sau đó tần suất tăng dần lên rồi chết hẳn. Bác đi kiểm tra IC đi, ra chỗ bác Tùng 1039 Hồng Hà, Trần Hưng Đạo lên đê rồi rẽ vào cửa khẩu luôn, bác này là thợ của Piaggio những năm đầu tiên, về làm riêng, cửa hàng nhỏ nhưng làm tốt lắm, giá cả cũng ổn.

luxus

Xe tăng
chả biết sơn LX nội nó sơn 1 hay 5 lớp mà nhìn thấy nó chả khác gì sơn xe ô tô cả. Đanh và nhìn sâu lắm. Nói thật, em cũng chưa bao giờ đi LX nhập nên chả dám phán bừa - nhưng sau khi tham khảo một vài người quen đang làm ở Piaggio VN thì được khuyên là nên mua LXVN lô 1 thì em xuống tiền mua liền 2 cái chứ chẳng phải ngợi.

Minh_Linh

Xe tải
Giá Lx VN bây giờ bao nhiêu vậy các cụ (b)