Có bác nào đã thử rửa máy/xe bằng cách này chưa a?

9Dragon

Xe tăng
@isabinh: Bác cứ hay chậc lưỡi. Biên độ giá rộng thế cơ mà (300-800k) :)

Chỉnh sửa cuối:

isabinh

Xe điện
:) bác rửa hóa chất+nước chả mấy chốc mà xe bác nhanh rỉ, chưa kể rửa = nước phải đợi khô ráo mới nổ được máy
nhà e làm đến đâu khô đến đấy :):):)
ơ nhưng mà em có bảo em đi rửa nứoc đâu, em bảo em đi uống cafe cơ mà

isabinh

Xe điện
:):):) bác uống cafe sạch được xe bác nhỉ :):)
em có bảo là đi uống cafe thì sạch được xe đâu, em cứ để thế đi mà đi thôi. Trước khi bác khai trương công nghệ cao này thì em vẫn để xe bẩn thê mờ.
Em có chê bai hay tranh cãi gì về công nghệ của bác đâu. Bác thấy bẩn quá làm nó lỗ thì bác không làm với giá đó. Cái đó đúng roài còn giề. Về phía em thì em thấy cái giá 500K nó cũng cao so khả năg chi trả với tiện ích mang lại thì em không là nữa thôi mà, có giề đâu bác.
Còn uống cafe thì là uống cafe chứ em có bảo uống cafe thì xe em sạch đâu....
Cái bác này... đúng là....

Chỉnh sửa cuối:

vili

Xe tải
Có thể đây là một giải pháp tốt cho việc làm sạch các máy móc cũ, nhưng cách quảng cáo của bác himanjcs thì cá nhân tôi thấy khó lọt tai, lý do ra sao thì bác nào tham gia 4r này lâu rồi sẽ đồng cảm

Chắc bác himanjsc cũng hiểu lý do vì sao các member có nhiều ý kiến xoay quanh topic của bác, cũng như các min/mod chưa thể đáp ứng "Đề nghị quảng cáo chuyên nghiệp" của bác

Nếu đây là công nghệ mới và thực sự hữu ích thì trong vòng 6 tháng nữa nó sẽ xuất hiện rất nhiều, giá sẽ xuống tới mức vô cùng hợp lý. Cá nhân em chẳng bao giờ mở cái nắp cabo lên nên nó sạch hay bẩn em cũng ... không biết

ThuyMU

Xe hơi
em cũng ít mở nắp cabo. cho em hỏi nếu rửa thì bao lâu 1 lần, hay cứ rửa xe thì rửa máy luôn ?

car.himanjsc

Xe hơi
Có thể đây là một giải pháp tốt cho việc làm sạch các máy móc cũ, nhưng cách quảng cáo của bác himanjcs thì cá nhân tôi thấy khó lọt tai, lý do ra sao thì bác nào tham gia 4r này lâu rồi sẽ đồng cảm

Chắc bác himanjsc cũng hiểu lý do vì sao các member có nhiều ý kiến xoay quanh topic của bác, cũng như các min/mod chưa thể đáp ứng "Đề nghị quảng cáo chuyên nghiệp" của bác

Nếu đây là công nghệ mới và thực sự hữu ích thì trong vòng 6 tháng nữa nó sẽ xuất hiện rất nhiều, giá sẽ xuống tới mức vô cùng hợp lý. Cá nhân em chẳng bao giờ mở cái nắp cabo lên nên nó sạch hay bẩn em cũng ... không biết
Reply With Quote
cảm ơn bác đã góp ý:):):)

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
từ hôm nọ bác cứ nhắng lên, có dịp nào hở ra là lại QC, mà dịch vụ đắt lòi mắt ra, đương bẩn như hủi, bỏ ra nửa chai để rửa xe ròi nó lại bẩn sau khi chạy nửa ngày, co mà điến . Ác min chưa cho bác QC vì thấy bác chưa thực sụ là member, bác rõ chưa

car.himanjsc

Xe hơi
từ hôm nọ bác cứ nhắng lên, có dịp nào hở ra là lại QC, mà dịch vụ đắt lòi mắt ra, đương bẩn như hủi, bỏ ra nửa chai để rửa xe ròi nó lại bẩn sau khi chạy nửa ngày, co mà điến . Ác min chưa cho bác QC vì thấy bác chưa thực sụ là member, bác rõ chưa
:) thx bác đã góp ý

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
thôi em thấy thương bác car.himanjsc's quá(k)Hay mod min cho sang raovat đi vậy,bác ý kiếm được sẽ hạ giá cho em.Em tự nhiên sướng vì máy xe em thường xuyên thế này,bác mà lấy 300 em sẽ gặp bác 1 tháng 1 lần,có thêm ông jolie2003 nữa bác ạ,vị chi là 600/tháng(k)

chauchau

Xe điện
Bác chủ thớt giải thích thêm vụ 200k làm sạch nội thất trong-ngoài đi.

Em nghĩ bác cứ 300k rửa máy đồng loạt là OFer ủng hộ ngay. Chứ cái vụ 300k đến 800k "tùy vào độ bẩn" thì em xin kể hầu bác 1 chuyện

Hồi còn là SV, em có cậu bạn nhà là dân chụp ảnh, thế nên dịp lễ Tết lại có món ra Công viên kiếm thêm chút. Em theo chân cho vui. Một lần có mấy bạn thanh niên trông rõ ở "tỉnh lên" cứ tần ngần đứng trước tấm bảng ảnh mẫu...ý chừng rất muốn chụp nhưng rõ "hẻo tiền"... mãi 1 lúc 1 anh bạn mới thẽ thọt:
- Anh ơi giá bao nhiêu?
- 5000 đồng anh à.
- Đắt nhỉ...1 người hả anh???
- :^):^):^)... ừ đúng rồi
.... kéo nhau đi... rồi lại quay lại
- Nếu bọn em chụp chung???
- Thôi các anh đứng vào cả đây, tôi chụp cho, tất cả cũng 5000,....tôi khuyến mãi tốn thêm tí mầu... he he

ke ke...

car.himanjsc

Xe hơi
:(:(:( bác ơi thế này 300k e ko dám nhận đâu
nhà e tính theo thời gian làm sạch bác ah

Chỉnh sửa cuối:

thuylinh102

Xe hơi
Cái cụ Car.himan này bị mắc cái lỗi rất sơ đẳng của e-maketing..
Lôĩ của cụ là online trực chiến 16/24 giờ ở cái thớt này....khú khú :)):)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

myhauvuong

Xe buýt
hôm chủ nhật pác atllink qua mà bảo chẳng có ai cả, vắng như chùa bà đanh, hay chủ nhật bên pác nghỉ à

công nông tàu

Xe container
Vâng, để nó Oxy hóa bề mặt các chi tiết máy ạ :77::77::77:
Nó mà oxy hoá hết bề mặt chi tiết máy
thì làm vài lần sẽ bào mòn hết .Thà để nguyên cho nó lành . Các bác giải thích không chính xác rùi ....:102:

namcuifTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Xe em chạy 4 vạn, chưa rửa máy rồi, bửn kinh khủng. Nhưng 500K thì hơi chùn*-)*-). Hay là mình tự làm lấy cho sướng? :21::21:, dùng H2O thay vì CO2 chắc cũng ổn:^)

car.himanjsc

Xe hơi
Nó mà oxy hoá hết bề mặt chi tiết máy
thì làm vài lần sẽ bào mòn hết
thưa bác là ko hề ảnh hưởng đến bề mặt :)

Kiabuoisang

Xe container
Tranh đấu nhìu quá âu cũng là do cái giá nó chưa hợp tình hợp lý...thế thôi. Anh em trên OF cũng có người này người kia. Ko phải ai cũng nhiều xiền, đôi lúc Lit xăng cũng phải tính toán nói gì đến chuyện làm đẹp giá cao, nhất là cái đẹp đó lại ít ai nhìn ngắm. Không lẽ....làm sạch xong thì vừa đi vừa phải mở cabô ra cho mọi người nhìn. Theo em bác Car.hima.. hãy quan tâm vào chủ đề giá, tóm lại là có giảm xuống 200 -:- 300k cho anh em không. Khỏi bàn về công nghệ hay chất lượng nữa. Như thế mới vừa lòng anh em(y)
.

chjmsunvoi

Đi bộ
nghe các bác bàn về công nghệ mới hay thiệt đó nhưng phải công nhận cái giá đó thì hơi max , ở việt nam mình chỉ cần có cái gì mới thì koh đầy 1 tháng sau là tràn ngập thị trường ngay , cái quan trọng bác là người đi tiên phong tại sao bác koh sale off xuống 300 k chẳng hạn trong vòng 1 tháng thôi như vậy công việc của bác trong 1 tháng tới sẽ làm koh hết việc . và thời gian bác làm 1 cái xe chỉ mất chưa đầy 20 phút , lại sử dụng công nghệ phun CO2 ( koh biết có hóa chất gì koh????) tiền điện để vận hành cái máy đó chắc trong vòng 15 đến 20 phút koh ngốn đến 5 số điện :D vậy tại sao bác koh nhanh chân mà chớp thời cơ để kiếm trước khi công nghệ này phổ biến trên tất cả các gara . chút ý kiến vớ vỉn thôi bác quan tâm thì sale off đi đảm bảo đếm zieenf mỏi tay :D