Có bác nào đã đi Eureka Linh Trường giúp em gấp gấp...

Ngandamxa

Đi bộ
Tình hình là rất tình hình, bên công ty em đang chuẩn bị vào tổ chức hội thảo tại Eureka Resort kết hợp cho anh em đi nghỉ dưỡng luôn, thấy bảo trong đó còn mới nên khá là ổn, bác nào đã đi rùi cho em xin ít kinh nghiệm về đường xá và cả dịch vụ nữa thì tốt.hii

surgeon

Xe buýt
Website
bacsyphauthuatsurgeon.wordpress.com
Mời cụ xem thông tin ở đây:
http://www.otofun.net/threads/532040-eureka-linh-truong-mot-tham-hoa-nua-cua-dich-vu-du-lich-nghi-duong-mien-bac
Cá nhân em thấy hơi buồn, ăn uống bình thường, từ chỗ ở tới chỗ ăn uống phải đi bộ có thể xa tùy nơi mình đặt ở.
Phòng ốc được, cũng đắt.
Ngoài khu là làng mạc, dịch vụ cũng chưa có gì.
Thích là sáng có thể đi lên cảng có cua tôm ghẹ đánh về tươi sống...nhưng bãi biển nào chả có!

Chỉnh sửa cuối:

TuDo2808

Xe điện
Mời cụ xem thông tin ở đây:
http://www.otofun.net/threads/532040-eureka-linh-truong-mot-tham-hoa-nua-cua-dich-vu-du-lich-nghi-duong-mien-bac
Cá nhân em thấy hơi buồn, ăn uống bình thường, từ chỗ ở tới chỗ ăn uống phải đi bộ có thể xa tùy nơi mình đặt ở.
Phòng ốc được, cũng đắt.
Ngoài khu là làng mạc, dịch vụ cũng chưa có gì.
Thích là sáng có thể đi lên cảng có cua tôm ghẹ đánh về tươi sống...nhưng bãi biển nào chả có!
Cụ nói chuẩn, tối buồn lắm, ăn sáng chả có gì toàn mỳ tôm, giá phòng đắt. Nói chung người già cần tĩnh dưỡng thì tạm được!;))

ghetcongaixau

Xe tăng
Công ty em đi hồi cuối tháng 6 phìng thì hỏng nước phòng hỏng điều hòa. Giường chiếu thì bẩn về có một loạt bị lây bệnh ngoài da. Tóm lại là đi vào đó mua bực mình vào người cụ ạ

tthuanma

Xe đạp
Theo cá nhân em thì e khuyên cụ nên cân nhắc trước khi đi. Em xin kể ra kinh nghiệm xương máu của nhà em. Số là, em mới đi cách đây khoảng 1 tháng. Được bạn bè giới thiệu và tham khảo trên website của resort, nhà em hăm hở đặt phòng, cbi đồ dùng, 13h xuất phát từ Hà Nội, đi 4h trên xe. Đến nơi thì thất vọng tràn trề, sự thực không như quảng cáo. Vào cổng khu "resort" nhà e gặp ngay một đàn bò đi ra, cả nhà mắt tròn mắt dẹt chẳng hiểu là thế nào. Vào đến trong thì, ôi thôi, cứ như đi vào khu đô thị cũ, bể bơi thì nhỏ, bẩn, ít được vệ sinh (do ít khách), biển thì không tắm được vì đây là khu tập trung nhiều thuyền chài.... Nhà em ấm ức quay ra, phi thẳng một mạch vào Sầm sơn, cuối cùng 8h tối chốt lại tại Vạn Chài resort. Túm lại, nếu bác định đi Thanh Hóa, đẹp nhất và chất lượng tốt nhất vẫn là Vạn Chài.

bacsyvoi

Xe hơi
Thời điểm này cụ vào thì đoàn cụ cả khu luôn. Phục vụ nói chung tốt. Em vào 2 tuần trước mà cuối tuần cũng chỉ có vài gd nhưng vẫn phục vụ chu đáo.

Ducphuc1072dlt

Xe tải
Ở đây không nên đi, nước biển thì bẩn, toàn bèo.bọn em tắm xong ngứa hết cả người, em ở đấy từ khi chưa khánh thành.

Moi-Mua-Xe

Xe máy
Em thấy mọi thứ đều tàm tạm thôi. Để nghỉ dưỡng là hợp lý còn không có gì đặc sắc cả.

trannam_2013

[Tịch thu bằng lái]
Theo cá nhân em thì e khuyên cụ nên cân nhắc trước khi đi. Em xin kể ra kinh nghiệm xương máu của nhà em. Số là, em mới đi cách đây khoảng 1 tháng. Được bạn bè giới thiệu và tham khảo trên website của resort | chăm sóc da mụn