Có bác nào đã bị CSGT bắt xe vì 1 hình xăm nhỏ trên tay chưa ạh????

Hiệp Tùng

Xe tải
Luật pháp Việt Nam điều khoản nào qui định bắt người tham gia giao thông có hình xăm trên người ạ?????
Em có con cá chép vượt vũ môn A Hải" xăm" Mã Mây xăm cho cách đây 10 năm kín ngực chắc gặp mấy anh này thu xe em luôn.:-t:-t

Mr.Phan

Xe tăng
Hiền quá, ko hiểu gì về luật nên bị xxx chặt chém đây

Cau2_ho_nguyen

Xe hơi
đúng la điên hết chỗ nói mấy thằng xxx không có việc để làm bác hôm nay ra ngõ bước chân gì mà đen vậy , a bác ma dỗi up cho ít ảnh hình sam cua bác cho em mở rông tầm mắt nhab-(

nsiakmsok1

Xe tăng
chỗ em ở có Núi - Sông - Hồ - Biển - Đảo ợ , các c
mấy thằng điên.thôi cứ xem là bớt tí hào lẻ cho nó.nó ăn của mình từng ấy nó có giàu đâu ma sợ bác
1 cây làm chả lên non , rừng cây chụm tại lên cái két to :))
nó bị điên rồi

Kjeuphuc

Xe đạp
Các bác ạh. E xăm mỗi hình số 7 la mã nhỏ nhỏ ở tay thôi. E hỏi nó là luật nào cấm xăm nó ko trả lời. E bảo chờ đấy tôi gọi bác tôi lên thì nó bỏ cái biên bản ko cài quai mũ đi mà thay vào đó là cái biên bản ko gương chiếu hậu, ko bảo hiểm xe, thay đổi hình dạng xe( E độ đĩa sau con ex 2010). Lúc nó làm cái biên bản ko cài quai mũ xong thì e bảo thôi cho nó ít tiền cũng đc. nhưng nó ko nhận. Đòi giữ giấy tờ của e cơ. Xong e mới tức e bảo nó chả có luật nào là cấm xăm cả. Nó ko nói gì. E bảo gọi ông bác e bên thanh tra bộ lên thì nó bảo thích dọa có ng` quen thì gọi lên mà xin. Xong nó làm cái biên bản kia luôn. Nó cú nên nó mới cắn càng làm bậy. Mấy chú khác trông rõ hiền lành ngoan ngoãn chả vi phạm gì cũng bị thằng đấy bắt. Trong khi mấy ông sự vs CSGT, CSCĐ thì chỉ bắt ng` vi phạm. Có mỗi thằng chó đấy là nó như kiểu bị cuồng ý. Ai nó cũng bắt đc. Làm e điên cả ng`. Lúc đấy e cũng ko nghĩ là nó lại cò quay thế nên hem quay phim nó. M** thằng chó đấy đúng là chó cắn càng. Hjx. Đen thật. Nhưng thôi kệ. Mai là e đc. lấy xe về rồi. Hjx :-s

LoideGinji

Xe điện
Nói chung là xe bác lên 54 là yên tâm rồi :)) chứ để bãi bọn giao thông ghê bỏ xừ...
Mà biên bản nó ghi bác phạm luật gì... gương hay mũ... :-?

Hn.0nljn3_199x

Xe đạp
theo ông bác e nói đợt này cứ săm trổ là tóm đấy căn bản nh vụ chống ng thi hành công vụ toàn thanh niên săm trổ mà cụ :D

SevenFeelings

Xe đạp
Bác bị nó chơi rồi X_X Nó bảo lỗi không gương ngay từ đầu thì chả nói làm gì chứ bảo bắt vì có hình xăm thì ảo quá 8-}

HUNGSMUN

Xe container
Thôi bỏ bu rồi, em đeo khuyên ở chỗ..., nó mà lập biên bản thì toi...=))=))=))

cuimia

Đi bộ
nghe mà em hốt quá các cụ ạ, mà công nhận cũng kỳ thiệt, từ hồi sống ở HN đến giờ e toàn bị đóng tiền phạt vào những lúc tà tà hóng gió thôi

gasthuyquan

Xe tải
chắc tại bác dừng đèn đỏ mắt lại nhìn đểu xxx chứ gì?vịt ngan mình nó thế đấy bác ạ.

sl45

Xe đạp
Chắc tại ng yêu bác xinh nên nó bắt lại đấy =)) May trong cốp ko có gì :P Chia bùn cùng bác chủ thớt

TUNGDAVID

Đi bộ
Dạo này công an nó làm nghiêm lắm, hôm trước ngồi chơi PS3 có hơn chục chú cảnh sát tay cầm dùi cui với còng số 8 vào kiểm tra, mấy thằng bên cạnh có mấy điếu cỏ trong túi bị bắt luôn, còn cả ông tay xăm trổ cũng bị bắt nốt, ghê quá.

anhdm.kh

Xe buýt
Website
www.nasco.vn
Điên rồi, loạn rồi

vdtung

Xe tải
hơ hơ, chắc là xxx đang có chiến dịch trả thù dân xã hội đen !
Thấy chú nào xăm trổ mà vi phạm là gọi lại ngay nhưng ko bắt lỗi chính mà mục đích là cà khịa kiểu "bắt vì có hình xăm", "bắt vì thái độ", "ngứa mắt thì bắt" .... làm cho đối tượng nổi khùng lên rồi "chống người thi hành công vụ" lúc đấy tha hồ làm các "vụ điển hình" để dằn mặt :D

ninhtrandk

Xe tải
nghe lạ quá em chưa gặp trường hợp bắt xe vì hình xăm bao rờ cả

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
iem cũng còn phải cất cái mũ lưc lượng vũ trang đi nữa là các cụ lòng non ... Nhưng cũng phải siết chặt an ninh như vậy thôi , chứ dạo này , va chạm 1 tý là chọc luôn thì loạn cả . Tất cả các loại này ko được mang trong cốp nếu có , có thể bị liên đới nhiều truyện
, Dao ,tông , phay , phớ , bấm , trổ ,lê, dùi cui , sốc điện , côn , xịt cay , hạt tiêu xay , ớt xay , cát , súng cao su, súng giả thật = nhựa ( loại này đã cấm bán từ lâu nhá ) , còng số tám , còi ợ , đèn lóe xanh đỏ ưu tiên , nhiều biển số khác nhau ....
Các cụ nào đi lại đánh võng , mặt mũi bặm trợn , xăm trổ , có hành vi gây ảnh hương tới trật tư an toàn an ninh , sẽ bị ưu tiên hỏi han bằng CSGT , CSCD , và cảnh sát mật .
các cụ kêu chởi " Đan mạch ai , TOSHIBA ai , thì cuối cùng khi có việc khẩn cấp các cụ cũng vẫn phải gọi đến ... Thế nên " Đừng thách nhà giầu húp tương " các cụ cố gắng hạn chế gây chú ý tối đa thì sẽ ko vấn đề gì ...!
Lưu ý là bên Anh cảnh sát nó 2 lần bắn chết dân bạo loạn rồi đấy , VN thì chưa dánm thế , nhưng đừng để xã hội căng thẳng mà già néo đứt dây

lopa

Xe tải
như chuyện hài....pó tay luôn