Có bác nào đã bị CSGT bắt xe vì 1 hình xăm nhỏ trên tay chưa ạh????

Kjeuphuc

Xe đạp
Tình hình là lúc tối nay e đi đến ngã tư tràng tiền. Thấy đèn đỏ nên e dừng lại, mũ mão đội đầy đủ. 1 chú GT chạy ra chặn xe bắt e tắt máy cho lên vỉa hè. Sau khi ktra giấy tờ rùi cốp xe xong gọi e ra bảo lập biên bản. Bảo e là chuyển tội cho e thành đội mũ không cài quai. E hỏi lý do bắt e thì chú đấy bảo thẳng mặt e lun là vì e xăm trổ. Rùi bảo e sáng mai lên 54 Trần Hưng Đạo lấy xe :-s Ức nổ mắt ra các bác ạh. Có bác nào gặp trường hợp này giống e chưa ạh?

Long Bò

Xe hơi
Cái trường hợp như bác thì hơi lạ. Cả ngày k kiếm được nên buồn bắt kiếm ít tiền uống bia hơi mà :D

diennuocxaydung

Xe buýt
Điên, em cũng chẳng hiẻu cụ xăm trổ làm cái giề nữa ạ:)

kụ lên mà chủi cả nhà nó lên.thằng rở người.

libertytrungna

Đi bộ
mấy thằng điên.thôi cứ xem là bớt tí hào lẻ cho nó.nó ăn của mình từng ấy nó có giàu đâu ma sợ bác

Kjeuphuc

Xe đạp
e tức nổ mắt ra. Phải gọi cho ông già vs ông bác lên. Nó thấy e nhìn trẻ nên nó cứ bắt bẻ mình. Đến khi ông bác vs ông già e lên thì nó quay ngoắt luôn. Bảo xe e ko có gương chiếu hậu nên nó giữ. Mẹ nhà nó. E định chửi nó nhưng thấy mấy chú mất bình tĩnh bị lên xe thùng luôn nên e mới kệ nó để chờ ông bác lên. Hjx. Thế là bị giữ đến thứ 2 mới đc. lấy. Lúc trước nó còn dọa giữ xe e 2 tháng chứ. Bực mình ghê cơ... Mà e muốn nộp phạt luôn nó cũng ko đồng ý. Mẹ nhà nó chứ. hjx hjx >.<

Chỉnh sửa cuối:
Tình hình là lúc tối nay e đi đến ngã tư tràng tiền. Thấy đèn đỏ nên e dừng lại, mũ mão đội đầy đủ. 1 chú GT chạy ra chặn xe bắt e tắt máy cho lên vỉa hè. Sau khi ktra giấy tờ rùi cốp xe xong gọi e ra bảo lập biên bản. Bảo e là chuyển tội cho e thành đội mũ không cài quai. E hỏi lý do bắt e thì chú đấy bảo thẳng mặt e lun là vì e xăm trổ. Rùi bảo e sáng mai lên 54 Trần Hưng Đạo lấy xe :-s Ức nổ mắt ra các bác ạh. Có bác nào gặp trường hợp này giống e chưa ạh?
Đùa hay thật vậy E.....[-O<....như vậy mà cũng để nó bắt xe là sao.....

Kjeuphuc

Xe đạp
Bác ơi. E nói nó thì nó quay ngoắt sang luôn tội ko có gương chiếu hậu. E bảo nộp phạt nó ko đồng ý. E bảo chờ ng` nhà lên giải quyết nên chưa ký biên bản. Nó gọi luôn xe thùng đến. Chở xe e về 54 luôn. E nói điêu e là con gì cũng đc. Hjx:((

Pinkloud

Xe hơi
tai trong bac Ngau qua nen xxx moi so day! dang chien dich ma, co ca may bac so 7 mac thuong phuc theo sau do!

Kjeuphuc

Xe đạp
hjx. Đâu mà, nhìn e bt mà. cái hình xăm bé tí tẹo. Tối thế mà nó cũng soi đc. Giỏi thế ko bít. Mà bọn nó cũng cậy quyền cậy thế chèn ép mình. E bít là ra quân nên ngoan ngoãn đội mũ đi. Chấp hành luật lệ. Thế mà bị bắt. Trong khi đằng trc' có 1 anh to con xăm đầy ng` ko đội mũ thì đc. bỏ qua... @@

nxttruong

Xe hơi
hjx. Đâu mà, nhìn e bt mà. cái hình xăm bé tí tẹo. Tối thế mà nó cũng soi đc. Giỏi thế ko bít. Mà bọn nó cũng cậy quyền cậy thế chèn ép mình. E bít là ra quân nên ngoan ngoãn đội mũ đi. Chấp hành luật lệ. Thế mà bị bắt. Trong khi đằng trc' có 1 anh to con xăm đầy ng` ko đội mũ thì đc. bỏ qua... @@
em ghét những người xăm chổ :D gặp bác em cũng thịt :x

cheap flights to vietnam places to travel in vietnam resorts in vietnam halong in vietnam airlines to vietnam sapa in vietnam destinations in vietnam dalat in vietnam saigon in vietnam embassy of vietnam hue in vietnam danang in vietnam hoian in vietnam tour in vietnam vietnam travel festivals in vietnam foods in vietnam Pagodas in vietnam pictures of vietnam cultural of vietnam what to do in vietnam places to go in vietnam tourism in vietnam things to do in vietnam traveling to vietnam landscapes in vietnam vietnam in pictures entertainment in vietnam culture of vietnam video of vietnam vietnam travel information on vietnam tourism in vietnam island in vietnam attractions in vietnam houses in vietnam best hotels vietnam offices in vietnam phongnha vietnam villa in vietnam vietnam apartments for rent cities in vietnam destinations in hanoi beach in vietnam handicraft in vietnam cave in vietnam travel agencies vietnam tour operator in vietnam travel services in vietnam vietnam tour agent hotels in halong bay where to travel in vietnam mua ban truc tuyen business in vietnam where is vietnam where is halong bay where is sapa where is dalat where is nhatrang work in vietnam where is hanoi where is saigon where is hoian vietnam

Chỉnh sửa cuối:

yêu xe máy

Xe hơi
Sao bác không ghi tên tuổi nó lại
xem nó dám giở trò gì

huynah

Xe đạp
thấy bảo đang tháng ra quân, gặp ai gấu gấu là mấy anh Cuộc Sống Cô Đơn gọi vào kiểm tra cốp xem có đồ đạc gì không đấy bác ạ

Kjeuphuc

Xe đạp

Kjeuphuc

Xe đạp
thấy bảo đang tháng ra quân, gặp ai gấu gấu là mấy anh Cuộc Sống Cô Đơn gọi vào kiểm tra cốp xem có đồ đạc gì không đấy bác ạ
Hjx. CSCĐ thì nó ko bắt e bác ạh. E đi cạnh nó lun mà. Đây là CSGT bác ạh... hjx

[K]club

Xe tải
:)) tối nay em cũng qua hồ thấy đoạn ngã tư tràng tiền hàng bài với đoạn ngã tư tràng thi bà triệu các anh CSCD với GT đứng đông thật , hình sự mặc thường phục thì 1 đống , tay lăm lăm đèn pin với dùi cui điện . Bắt thì soi cốp đủ kiểu . Em thấy ghê ghê nên cứ đi xa xa các anh ý cho lành . không mở cốp em ra có cái áo mưa đôi , 2 cái bút bi , 1 khóa càng , 1 hộp durex ultra thin thì bỏ mẹ :)) các anh ý lại qui cho tội giết người bằng bút bi rồi hiếp dâm thì cũng to đầu

emvotoi

Xe máy
Cũng lạ nhỉ, vớ vẫn mai lại bắt vì tội đi dép đúc trông gấu cũng nên.

ducleminh

Xe điện
Rút cục em dự chắc cụ cũng có lỗi gì nó mới bắt chứ không thì cứ bảo nó ghi biên bản đúng là bắt vì có hình xăm xem nó có ghi không.

mr_anh

Xe hơi
thế mà bác ko cãi đc nó ak` ... e cũng xăm gần kín tay này ...