[Funland] Có bác nào biết về đa cấp Herbalife không ạ, chỉ e với

omerta77

Xe điện
Do cách phân phối theo kiểu đa cấp thôi.
SP của Herblife này tốt mà. Bên nước ngoài dùng nhiều. Ở mình thì cũng hơi đắt.

cusao

Xe lăn
Do cách phân phối theo kiểu đa cấp thôi.
SP của Herblife này tốt mà. Bên nước ngoài dùng nhiều. Ở mình thì cũng hơi đắt.
"Vơ đũa cả nắm" là rất sai. Nhưng vì khái niệm "đa cấp" từ trước đến nay đã để lại hình ảnh vô cùng xấu xí nên những ai biết đến đa cấp đều tránh xa hình thức này. Những ai chưa biết thì chắc vẫn ứng xử bình thường, nếu hợp duyên lại thấy hay, thấy tốt...Cũng phải có nhiều điểm + thì chắc Herb mới tồn tại đc.
Những người như em cũng chẳng có đủ tài thuyết phục ai làm theo mình, tuy nhiên vẫn có nhiều lựa chọn khác để thay thế nếu cần. Ví dụ như tăng cường vận động và giảm các đồ ăn cao đạm là vẫn tốt cho sức khoẻ mà chưa cần phải mua sf của Herb.

omerta77

Xe điện
"Vơ đũa cả nắm" là rất sai. Nhưng vì khái niệm "đa cấp" từ trước đến nay đã để lại hình ảnh vô cùng xấu xí nên những ai biết đến đa cấp đều tránh xa hình thức này. Những ai chưa biết thì chắc vẫn ứng xử bình thường, nếu hợp duyên lại thấy hay, thấy tốt...Cũng phải có nhiều điểm + thì chắc Herb mới tồn tại đc.
Những người như em cũng chẳng có đủ tài thuyết phục ai làm theo mình, tuy nhiên vẫn có nhiều lựa chọn khác để thay thế nếu cần. Ví dụ như tăng cường vận động và giảm các đồ ăn cao đạm là vẫn tốt cho sức khoẻ mà chưa cần phải mua sf của Herb.
Đây là đang nói đến chất lượng của SP. Nếu có tiền để mua dùng thì cứ thấy hợp lý thì mua thôi. E chả quan tâm đến việc đa cấp hay ko trừ khi mình định tham gia bán hàng :))

Hoàng A Mã

Xe điện
Mua mấy đại lý ngoài rẻ hơn 45% giá thành.

CDX2011

Xe tăng
Website
casca.vn
Em vẫn ghét đa cấp dù sf vô hại vì đa cấp là thất đức; luôn bán hàng giá cao cho ng thân quen trước,,,đố bán ngay cho ng lạ được. Chốt là; mua giúp hộ với ...chính là gom phần lợi ích thật từ bạn bè ng thân thành lợi ích tích tụ cho bản thân...Thất đức !!! Chẳng giỏi giang gì và nhất là chẳng làm ra của cải vật chất gì chi đời.....thua xa mấy ông kinh doanh chân chính.
Chắc do em thành kiến xấu với món này nên em nghĩ thế !!!
Giá bán lẻ thì công ty nó quy định rồi, ví dụ 100k/sản phẩm.
NPP nhập vào với giá 50k.
Vậy bán ra cho người thân giá bao nhiêu là tùy người phân phối chứ đâu có do công ty?
Nếu NPP bán cho người thân với giá 100k thì... ko thân nhau lắm, còn nếu bình thường họ sẽ bán 60k, 70k... thôi!

CDX2011

Xe tăng
Website
casca.vn
Trà giảm cân xin bổ sung thêm là em nói mấy loại trà giảm cân khác, ko phải trà của Her. Mà ko biết chắc nên mới "hình như", cụ bắt bẻ kinh thế.

Em tập thể dục giảm cân đây, mà thiếu gì người giảm thành công mà cụ lại nghĩ ko ai tập thể dục giảm cân được nhỉ? Em không dùng các loại TP hỗ trợ nhé.

Thời gian đấy trưa nào e cũng tập đốt khoảng 700 theo đồng hồ đo. Muốn giảm thì phải thường xuyên tập chứ tuần đc 1 trận bóng ăn thua gì cụ?
Không nhiều đâu cụ, tập phải kết hợp với chế độ ăn nghiêm khắc nữa mới giảm cân hiệu quả được.
Ra công viên toàn thấy các bà béo quay đi tập aerobic, nhiều bà càng tập càng béo!

250cc

Xe tăng
Không nhiều đâu cụ, tập phải kết hợp với chế độ ăn nghiêm khắc nữa mới giảm cân hiệu quả được.
Ra công viên toàn thấy các bà béo quay đi tập aerobic, nhiều bà càng tập càng béo!
Theo e thì nên chọn chế độ ăn phù hợp, đừng kham khổ thì mới lâu dài được. Thực tế nhiều người kiêng khem thì có giảm nhưng không gồng đc lâu, đến khi ko chịu đc thì đâu hoàn đấy.

KhuatNguyên

Xe tải
em thấy cái hộp thải độc của Herblife rất tốt.

RedRiver18

Xe hơi
Có ng bạn tư vấn dùng sp này cho người ung thư có ổn ko các cụ?

Ca phê thôi

Xe tăng
Mua mấy đại lý ngoài rẻ hơn 45% giá thành.
Cụ nói rõ cho em hiểu 2 nội dung được không:
1. Đại lý ngoài là đại lý ở đâu ạ?
2. “Rẻ hơn 45% giá thành” là giá nào ạ? Em được biết là “giá thành” khác “giá bán”

Slava.Úcàna

Xe máy
Cái này uống thơm ngon và bổ dưỡng. Nhưng em ghét kiểu bán hàng đa cấp. Suốt ngày mời chào quá mức thấy bị làm phiền quá.

CDX2011

Xe tăng
Website
casca.vn
Cụ nói rõ cho em hiểu 2 nội dung được không:
1. Đại lý ngoài là đại lý ở đâu ạ?
2. “Rẻ hơn 45% giá thành” là giá nào ạ? Em được biết là “giá thành” khác “giá bán”
Ý cụ ấy là các NPP bán ra thị trường chỉ bằng 45% giá niêm yết của Herbalife.
Như vậy có nghĩa là tiền kiếm không nhiều như quảng cáo đâu, hihi!

lamhaha191

Xe điện
Em đang dùng được 2 tháng cũng giảm được 3kg, ck 60%, mà hãng nó vẫn xx lãi đúng là không gì nhanh giàu bằng tpcn