Có bác nào bán vành trước+lốp trước+lốp sau của lib nhập để lắp cho lib việt ko ạ

Shin86

Đi bộ
Em đang có nhu cầu, bác nào có ới em với
Các bác đi trước cho em hỏi, sau khi thay 3 cái này ngồi lên xe có cao hơn nhiều ko ạ=P~

à xe em đang màu xanh, nhìn xe bác binhdan1986 mê quá

e đang tính chuyển màu trắng, các bác tư vấn em nên dán hay sơn lại ạ

tình hình là khó tìm quá, hizhiz bác nào có nhu cầu e bán luôn lib việt XCL đã lên yên, tay xách, ốp bô :( đã đk có biển, đã đóng bh, 66 mil

Chỉnh sửa cuối:

Lavender_li

Xe tăng
kụ nên dán đê,đừng sơn,vừa tốn sau này bán lại mất giá.mà làm sao sơn ngon = sơn xịn đc.Còn vụ vành lốp thì chắc sang tuần có,về tầm chục cái>>>có ji alo tôi thu xếp cho.BG vành lốp khan lắm,xe tôi lên thụt rồi mà vành lốp vẫn mãi chưa về.Đặt hơn 1 tháng rưỡi rồi.HIX kiếm quả Vee Rubeer 1,2 củ nữa thì ngon !!

Chỉnh sửa cuối:

Lavender_li

Xe tăng
lên vành lốp trc cao thêm đc 1,5cm lên thụt 2cm >>> tổng sỉ vả đc 3,5cm = xe nhập>>> thay yên lên đc 2,5cm>>> thay lốp sau đc 1 cm nữa...coi như lên đều cả trc lẫn sau .OK !

Shin86

Đi bộ
Ok bÁc Hoàng ưu tiên em nhé

loctai999

Xe máy
kụ nên dán đê,đừng sơn,vừa tốn sau này bán lại mất giá.mà làm sao sơn ngon = sơn xịn đc.Còn vụ vành lốp thì chắc sang tuần có,về tầm chục cái>>>có ji alo tôi thu xếp cho.BG vành lốp khan lắm,xe tôi lên thụt rồi mà vành lốp vẫn mãi chưa về.Đặt hơn 1 tháng rưỡi rồi.HIX kiếm quả Vee Rubeer 1,2 củ nữa thì ngon !!
chuẩn ko cần chỉnh,Em bán xe rồi anh ơi :(,E rao đùa vớ va vớ vỉn thế mà có bác đến mua luôn ko cần nói nhiều cò quay mặc cả gì cả 72tr4,E mua xe nhập màu trắng rồi...hix

Dương Phong

Xe tải
chuẩn ko cần chỉnh,Em bán xe rồi anh ơi :(,E rao đùa vớ va vớ vỉn thế mà có bác đến mua luôn ko cần nói nhiều cò quay mặc cả gì cả 72tr4,E mua xe nhập màu trắng rồi...hix
Sao chán li vịt lại mua li nhập thế cụ?e nó ko làm cụ hài lòng hả? :(

loctai999

Xe máy
Sao chán li vịt lại mua li nhập thế cụ?e nó ko làm cụ hài lòng hả? :(
ko hài lòng cụ ạ rất hài lòng là khác,xe em lên FULL đồ rồi mà khác gì xe nhập đâu,nhưng mà tự nhiên rao chơi,nghĩ cái giá đấy ko ai chơi thế nào có 2 bác đi VESPA S đến ko cần nói nhiều cũng chả thèm cò quay xong luôn :D

Dương Phong

Xe tải
ko hài lòng cụ ạ rất hài lòng là khác,xe em lên FULL đồ rồi mà khác gì xe nhập đâu,nhưng mà tự nhiên rao chơi,nghĩ cái giá đấy ko ai chơi thế nào có 2 bác đi VESPA S đến ko cần nói nhiều cũng chả thèm cò quay xong luôn :D
Như e là e cũng múc luôn đấy,h mà nâng lên đc như lib nhập thì cũng mất 15-20 chai là ít =))

simmer

Xe hơi
Tại sao kụ lên Full đồ Li Việt rồi mà lại bán đi mua Li nhập hả kụ :-?? Em mà mua được Full đồ như kụ thì em cũng mua Li Việt..Tại đồ đắt quá với cả hiếm nên đành xúc em Li nhập vì dáng em cao nên đi Li nhập nó mới vừa chứ Li Việt thì lùn quá :-<

loctai999

Xe máy

Tại sao kụ lên Full đồ Li Việt rồi mà lại bán đi mua Li nhập hả kụ :-?? Em mà mua được Full đồ như kụ thì em cũng mua Li Việt..Tại đồ đắt quá với cả hiếm nên đành xúc em Li nhập vì dáng em cao nên đi Li nhập nó mới vừa chứ Li Việt thì lùn quá :-<
thì em nói là rao nghịch mà :D ai ngờ em nó ra đi Nhanh thế,mà tính em chả bao h đi xe nào nổi 4 tháng :D cụ ạ
Hay qua nhi hay mai em hoc tap Cu rao bua con xe cua em moi lay thay duoc op po moi yen do di duoc 120km moi dong bim, rao 70 cu duoc y Cu nhi?
như xe cụ nói thì em dự là ko thế được đâu :)

Như e là e cũng múc luôn đấy,h mà nâng lên đc như lib nhập thì cũng mất 15-20 chai là ít =))
thì đấy nhiều ng cứ nghĩ là bán Li vịt giá đấy nghe thì quá chát,nhưng thực ra cái tiền thay đồ+biển đẹp+ ĐK + công chờ đợi đặt xe cũng phải

httd102108

Xe tải
thì em nói là rao nghịch mà :D ai ngờ em nó ra đi Nhanh thế,mà tính em chả bao h đi xe nào nổi 4 tháng :D cụ ạ

như xe cụ nói thì em dự là ko thế được đâu :)

thì đấy nhiều ng cứ nghĩ là bán Li vịt giá đấy nghe thì quá chát,nhưng thực ra cái tiền thay đồ+biển đẹp+ ĐK + công chờ đợi đặt xe cũng phải
rao chơi nhưng ko bán là đc mà cụ....bán đi lại mua lib nhập có mà ăn xăng cụ à.....

loctai999

Xe máy
rao chơi nhưng ko bán là đc mà cụ....bán đi lại mua lib nhập có mà ăn xăng cụ à.....
mặc dù xe đã độ hết lên rồi,nhưng nói thật là vẫn thấy dáng Li nhập nó đẹp hơn,vẫn biết là xăng cộ nó ăn nhiều hơn,lại ko có khóa từ,nhưng thôi đã quyết rồi múc luôn cho nóng,khi nào chán lại bán mua Li việt :-| lại độ lên tiếp cụ ơi =P~

Shin86

Đi bộ
hiz e muốn lên full mà ko có đồ, hay cũng bán nốt, mới lên yên tay xách ốp bô, màu xcl đã đk có biển đàng hoàng 66 mil bác nào sút pm em lên lib nhập cho = anh = em
0919686883

simmer

Xe hơi
mặc dù xe đã độ hết lên rồi,nhưng nói thật là vẫn thấy dáng Li nhập nó đẹp hơn,vẫn biết là xăng cộ nó ăn nhiều hơn,lại ko có khóa từ,nhưng thôi đã quyết rồi múc luôn cho nóng,khi nào chán lại bán mua Li việt :-| lại độ lên tiếp cụ ơi =P~
Kụ chơi bời quá :-|

MinPrince

Xe buýt
Em nghĩ chả phải, chẳng qua cụ sợ cái tiếng VIỆT thôi, chứ chả phải những lí do trên :))

loctai999

Xe máy
Em nghĩ chả phải, chẳng qua cụ sợ cái tiếng VIỆT thôi, chứ chả phải những lí do trên :))
thì cứ cho là thế đi,thích ITALY đấy, được chưa... nói toẹt ra 1 câu cụ nào đi Li chả thích Li nhập....nhưng..... ko cần phải nói nữa nhé....:-|

vespa_tre

Xe buýt
em cũng thích nhập,thú thực thích cái dáng của nó lắm....nhưng xăng cộ này...em dự định lên xong con của em..full đồ,ra khoảng 70 củ thôi....được cái thụt trước của em như nhập,nên ko phải lăn tăn vụ thay thụt

loctai999

Xe máy
em cũng thích nhập,thú thực thích cái dáng của nó lắm....nhưng xăng cộ này...em dự định lên xong con của em..full đồ,ra khoảng 70 củ thôi....được cái thụt trước của em như nhập,nên ko phải lăn tăn vụ thay thụt
hehe,đối với anh thì xe có ie hay ko ie cũng chẳng quan trọng mấy vì 1 ngày anh đi quá nhiều,cứ hết là đổ thôi, chả để ý mấy,nhưng cũng như chú Anh thích cái dáng chuẩn của xe Nhập hơn,tại vì có độ hết lên như xe anh đấy rồi đem so sánh với xe nhập để cạnh bên mới thấy cái sự khác biệt rõ ràng

vespa_tre

Xe buýt
nhiều khi phải hài lòng với những gì mình có..còn thì nếu chịu được mức tiêu thụ,thì con lib nhập là nhất rồi...chúc mừng anh mới có xe đẹp