[Funland] Có anh em nào thích ngắm trăng nghe nhạc không ạ???

Khờ .

Xe tải
Em cũng chìm nổi. Những lúc không biết làm gì (trong đêm) thỉnh thoảng cũng viết vài bài. Vài hôm sau có khi lại bỏ. Chỉ vì đọc nó buồn quá.
- Nhiều năm sau, đến giờ vẫn bộn bề....
Đôi lúc, em sử dụng một thủ pháp AQ. Chỉ có những chiến binh mới đi trên những con đường gập ghềnh. Họ chọn con đường đó vì họ đã sẵn sàng cho những thử thách.
Dù lòng ta rối như tơ, nhưng trên trời cao, trăng kia vẫn sáng trong như từ trước, im lặng và nhẹ nhàng
Thời gian làm cho con người trưởng thành lên rất nhiều, khó khăn càng làm cho sự trưởng thành thêm thực chất và giá trị hơn
Cảm ơn bác.

Trở vào trong là cách mỗi người sử dụng khi đối diện với những điều không mong muốn.

NguyenAnhPhan

Xe container
Giăng, em là Hằng ...
Giăng, em là moon ...
...
Bẻ nửa vầng zăng ...
Bem lửa vầng zăng ...
Câu chữ của cụ hàm súc quá. Em chịu không chắc có thể hiểu hết được.
- Lại em Hằng, em Moon (e hèm nha) trên này chứ gì :P

luolanvn

Xe tăng
Tối qua e mới ngồi bên hồ ngắm trăng và hát vu vơ đó cụ, giờ thì ko ra dc vì 2f1 đang kẹp 2 bên. Nhưng em rất thích cảm giác đêm yên tĩnh ngồi ngắm trăng và nghe nhạc, nhẩm theo lời nhạc. Chúc cụ buổi tối vui ạ
Hồi em còn trẻ và chưa bị rụng răng thì những đêm trăng thanh gió mát toàn lên sân thượng ngắm trăng, làm chút rượu rồi nghêu ngao hát. Có một lần em đang say sưa hát bài Ước Gì thì nghe tiếng bốp bốp, rồi hoa mắt, chóng mặt và không biết gì nữa, khi tỉnh thì đã đi mấy cái răng rồi 🤣🤣🤣

MuathuHN252

Xe cút kít
Hồi em còn trẻ và chưa bị rụng răng thì những đêm trăng thanh gió mát toàn lên sân thượng ngắm trăng, làm chút rượu rồi nghêu ngao hát. Có một lần em đang say sưa hát bài Ước Gì thì nghe tiếng bốp bốp, rồi hoa mắt, chóng mặt và không biết gì nữa, khi tỉnh thì đã đi mấy cái răng rồi 🤣🤣🤣
Ơ chỉ là bài hát thôi mà, gấu cụ lại nhạy cảm quá rồi, bài này em cũng hay hát lắm

luolanvn

Xe tăng
Ơ chỉ là bài hát thôi mà, gấu cụ lại nhạy cảm quá rồi, bài này em cũng hay hát lắm
Vâng, cũng chỉ bài hát thôi, nhưng phụ thuộc vào tâm trạng lúc đó mợ ạ. Cùng là 1 bài hát, nhưng có lúc mình hát da diết, có lúc như bò rống 😁

glenbenton

Đi bộ
T thích sáng sớm, đặc biệt là những ngày trời mưa lạnh và dai dẳng, ngồi ôm ly cf nóng, xòe lửa điếu thuốc rồi nghe Pink Floyd, Radiohead,... Còn dưới trăng chỉ muốn lôi sách ra đọc chứ nghe nhạc thấy ko hợp.

neocop

[Tịch thu bằng lái]
T thích sáng sớm, đặc biệt là những ngày trời mưa lạnh và dai dẳng, ngồi ôm ly cf nóng, xòe lửa điếu thuốc rồi nghe Pink Floyd, Radiohead,... Còn dưới trăng chỉ muốn lôi sách ra đọc chứ nghe nhạc thấy ko hợp.
Cụ biết hưởng thụ quá 😂😂😂😂

lovecarhpqn

Xe điện
Trăng đẹp quá ạ
Em đang vừa ngắm trăng, vừa nghe nhạc
Thu Phương đang thì thầm "đêm đêm nằm mơ phố, trăng rơi nhẹ trên mái"
Điện thoại cụ dùng loại gì mà chụp đẹp vậy?, em cũng định chụp trăng nhà em nhưng mà điện thoại cùi chụp xấu quá ko giám quăng lên.

lovecarhpqn

Xe điện
Ảnh mạng cụ ei, ảnh nài chỉnh sửa rồi mà
Thảo nào, chắc là chụp=mấy con máy ảnh hàng khủng có gắn ống tele mới rõ nét được vậy, tối qua em nhìn ảnh chụp trăng của cụ đẹp quá cũng lôi đt ra chụp các kiểu các góc chọn trăng rằm lúc sáng nhất ít mây che nhất mà nhìn vẫn xấu òm :((