[Funland] Có ai thích gái mà thích ngũ quan của gái đẹp không?

okaybn

[Tịch thu bằng lái]
Bình thường tóc dài nhìn thế éo nàodc chỉ khi tiếp xúc gần kis fuc thì mới có cơ hội xem tai. Cụ chủ cứ nói toẹt ra. Còn em thích cô nào tóc dài vấn cao ngắm cổ cao gáy đepj , chắc tại em nhát gái nên toàn nhìn trộm phía sau.
Đúng rồi đó cụ, nhiều khi mới đầu thấy mặt tiền đẹp quá, lân la tý táy tí mẻ, nhiều khi quen được những em rất đẹp, rất giỏi, mà đến khi em nó vén tóc, nhìn thấy tai, cảm thấy mọi thứ đẹp nhất về em ý đều tan biến.

Trong ngũ quan, thì Giám sát quan là quan trọng ạ. Vì mắt thể hiện nội tâm con người. Dù các đường nét trên khuôn mặt ko hoặc chưa đc hài hoà, có đôi mắt sáng, đồng tử rõ ràng, đặc biệt nhãn thần đẹp, thì cuộc đời cũng ko đến nỗi đâu ạ.
Cá nhân em, đặc biệt hay chú ý đến miệng cười và hàm răng của phụ nữ. Răng đều như hạt bắp, thì cuộc đời của phụ nữ đó khá sướng. Sau là đến mũi (Thẩm biện quan), mũi cao thì thông minh, về thẩm mỹ thì sang và đẹp
Em tưởng phải xem chức vụ của nhạc phụ tương lai mí biết sướng khổ chứ :D

okaybn

[Tịch thu bằng lái]
Em tưởng phải xem chức vụ của nhạc phụ tương lai mí biết sướng khổ chứ :D
Cỡ mấy mà bất tài thì phá trong nốt nhạc thôi cụ, cũng không phải tiêu chuẩn của đa số hiện nay. .Chẳng qua giờ truyền thông phẳng, nên những cái thiểu số mà ta cứ tưởng là đa số thôi cụ (vì những cái đa số, quá bình thường, nên truyền thông không nhắc nhiều).

Mss AN TÂM

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Nếu xem tổng thể hết thì phải đủ ngũ quan như cụ nói. Nhưng cháu trọng nhất là Tai, sau đến mắt và mày.
Xét thì phải nói đến nhân tướng học cụ ạ. Mắt em đã viết ở còm trc sau khi sửa. Mày tượng trưng cho bố mẹ. Mày đẹp còn có chút ảnh hưởng tới vận khí của người phụ nữ. Đuôi mày cụp xuống thì cuộc đời khá lênh đênh.

Langthang_Mercedes

Xe container
Mặt mũi tính sau, cứ mông to, vếu bự, da trắng, mắt đeo kính, áo trắng, mini zuýp là em cảm tình ngay.

Cỡ mấy mà bất tài thì phá trong nốt nhạc thôi cụ, cũng không phải tiêu chuẩn của đa số hiện nay. .Chẳng qua giờ truyền thông phẳng, nên những cái thiểu số mà ta cứ tưởng là đa số thôi cụ (vì những cái đa số, quá bình thường, nên truyền thông không nhắc nhiều).
Ấy là đang chém thế cho thớt nó xôm mà cụ. Chứ giờ trai thừa gái thiếu thì có đâu nữa mà lựa với chả chọn, dăm năm nữa thì cứ miễn là gái và mưa biết chạy vào nhà là đc rồi :))

Cụ COCC có xem chức vụ của Nhạc phụ trc khi rước nàng về dinh ko thế?:D
Có chứ, em là em phải xem rất chi là cẩn thận. Đọc qua dăm lượt thấy quá trình phấn đấu và thăng tiến thuận lợi lắm, đương chức cũng to to nên em ủ mưu ngay. Ai dè lúc đó đương kỳ bầu cử thế là đọc nhầm mất sơ yếu lý lịch của các cốp chứ ko phải của nhạc phụ tương lai :))

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Có chứ, em là em phải xem rất chi là cẩn thận. Đọc qua dăm lượt thấy quá trình phấn đấu và thăng tiến thuận lợi lắm, đương chức cũng to to nên em ủ mưu ngay. Ai dè lúc đó đương kỳ bầu cử thế là đọc nhầm mất sơ yếu lý lịch của các cốp chứ ko phải của nhạc phụ tương lai :))
Í, quẳng cáo trá hình mềnh là Con Ông Cháu Cha nhá, em báo Siêu Chã, hehe

small_best

Xe lăn
Em vào hóng các cao nhân bàn về gái

NguyenChum1219

Xe tăng
Cháu không biết cách mô tả, nhưng đôi tai đẹp nó phản ánh khá tốt về cuộc đời, tâm tính, hậu vận, đặc biệt là trí tuệ.... Mô tả tóm lược thì nó là tai cao, độ dày hợp lý, ấm áp, đường nét vành tai rất đẹp...
Vậy là cụ yêu và lấy cái tai của gấu chứ không phải mật gấu, cụ để ý và chọn vợ như thế nghe nó cứ bệnh bệnh sao ấy.

Taihoatu

Xe lăn
Em chỉ thích mỗi cái ải tam quan thôi
Còn cái khác nhường các cụ

congthuong

Xe điện
Vẽ chuyện. Khi đã thích rồi thì cái lông cũng thích.